[Funland] Bất động sản Bắc Ninh - bắt đầu ấm lại

Airbus A350

Xe điện
Cảm ơn cụ.
Trước tết em hỏi thì toàn đòi tầm trên dưói 2 tỷ cho mảng 80m2. Còn nhà vườn có mấy mảnh đối diện mầm non Sao Mai( giờ em mới nhớ tên) thì đòi tầm 25tr m2.
Mợ có nhu cầu mua thật thì vào trang alonhadat.com.vn mà tham khảo (cứ giá giao bán ở đấy giảm đi tầm 10% để tham khảo giá), hỏi ở đây không cẩn thận lại thành "gà" đấy, quan điểm cá nhân của em nên có cụ nào là sale cảm thấy bị đụng chạm thì bỏ quá cho em nhé.

long.spc

Xe container
Mợ có nhu cầu mua thật thì vào trang alonhadat.com.vn mà tham khảo (cứ giá giao bán ở đấy giảm đi tầm 10% để tham khảo giá), hỏi ở đây không cẩn thận lại thành "gà" đấy, quan điểm cá nhân của em nên có cụ nào là sale cảm thấy bị đụng chạm thì bỏ quá cho em nhé.
Đất ở tỉnh thì tốt nhất vào các group facebook khảo giá và đến trực tiếp nơi mình cần. Chứ sale tỉnh ko đăng tin trên web mấy
Ở đây là em chia sẻ thông tin cũng như trả lời trong phạm vi thông tin mình có. Bđs khó nhất là trên diễn đàn nên chả ông sale nào dại lên chăn gà trên này rước bực vào người cụ ạ.
Trộm vía e chưa mời ai đầu tư trên này còn bị ném tơi tả

Black boy

Xe hơi
Em dân BN, cho em cười cái rồi đi ra =))=))=))

haimercury

Xe hơi
Khu An Bình thì được còn lại bên đó thôi cụ ạ. Giá bên này lâu rồi e ko cập nhật nên ko rõ. Qua cầu chui sang bên Ngô Xá cụ dư tiền mua dự án đang làm sau hoàn thiện hạ tầng ra sổ đỏ bán lại cho dân kiếm lãi mỏng thì ok hơn
Cảm ơn cụ.
Cụ tư vấn thêm khu Dũng Liệt có ổn để đầu tư lâu dài không?

cdcn

Xe điện
Thực sự cái này khó để nói cụ ạ. E chỉ biết là nó hơi xa khu trung tâm trong khi trung tâm dịch vụ đang khá đầy đủ rồi.
Khu Bình Dương - Gia Bình có dự án nào không cụ ơi?

Mr.Tiendung

Xe đạp
Cụ Long có đánh giá gì về khu Susan ở yên phong k? Mik có 1 lô ở đây đang cbi xây.:((

long.spc

Xe container
Cụ Long có đánh giá gì về khu Susan ở yên phong k? Mik có 1 lô ở đây đang cbi xây.:((
Cái này nếu cdt làm đúng quy hoạch, làm chuẩn thì ok cụ ạ, nhưng sợ khó lắm, cđt có tiền đâu.
Hình như phí môi giới mãi k chuyển cho Cen.
Cái này để mà nói ngon hơn cái Yên Trung - Thuỵ Hoà nhiều nhưng gần năm nay rồi vẫn làm dc tí đá cấp phối nền đường

long.spc

Xe container
XUân ái có gì mới không mà hot vậy cu, em thấy khu đó hạ tầng chưa xong, mua thì phải chờ mới ở được à
Vừa rồi Vin có văn bản xin nghiên cứu đề án khu đô thị,
Sắp tới một số sở ban ngành về đó, hiện tại đã có điện lực và bảo hiểm xã hội về.
Đất đó còn chưa biết nằm đâu mỗi thông tin trên sổ ấy chứ. Mấy hnay dịch nên cũng k có thông tin gì mới nữa cụ

Ladagia

Xe điện
Vừa rồi Vin có văn bản xin nghiên cứu đề án khu đô thị,
Sắp tới một số sở ban ngành về đó, hiện tại đã có điện lực và bảo hiểm xã hội về.
Đất đó còn chưa biết nằm đâu mỗi thông tin trên sổ ấy chứ. Mấy hnay dịch nên cũng k có thông tin gì mới nữa cụ
Khu Trạm Lộ, Ninh Xá - Thuận Thành có dự án gì ko cụ nhỉ?
Giá khu Thị trấn phố Mới, Quế Võ mạn gần Bến xe, bệnh viện cụ có để ý ko ạ?

long.spc

Xe container
Khu Trạm Lộ, Ninh Xá - Thuận Thành có dự án gì ko cụ nhỉ?
Giá khu Thị trấn phố Mới, Quế Võ mạn gần Bến xe, bệnh viện cụ có để ý ko ạ?
Khu Trạm Lộ sắp có cụ nhé gần trạm đăng kiểm
Quế Võ thì loanh quanh từ 1.7-2 tỷ tuỳ lô khu Phượng Mao, Tây Hồ
Nếu đầu tư cụ có thể quan tâm đến giãn dân Hà Liễu năm ngoái có sổ tầm 850tr năm nay thì loanh quanh trên 900 đến dưới 1 tỷ một lô 90m. Cái này sau kết nối ra đường 36 và khu Tây Hồ sẽ khá ok. Không sổ năm ngoái e xuống hổ tầm 650tr nhưng loại này tốt nhất ko nên mua.
Quế võ khu bến xe, đa cấu, lãm làng thì e ko nắm dc vì chưa đến bjo

Ladagia

Xe điện
Nếu đầu tư cụ có thể quan tâm đến giãn dân Hà Liễu năm ngoái có sổ tầm 850tr năm nay thì loanh quanh trên 900 đến dưới 1 tỷ một lô 90m. Cái này sau kết nối ra đường 36 và khu Tây Hồ sẽ khá ok. Không sổ năm ngoái e xuống hổ tầm 650tr nhưng loại này tốt nhất ko nên mua.
Vâng cám ơn cụ nhé.

Laman1214

Xe buýt
Em có mảnh chia lô ở xã Liên Bão, gần khu Hoàn Sơn, Tiên Du. Cách đây 2 năm mua 7tr/m2, xin hỏi các cụ giờ giá khoảng bao nhiêu nhỉ?

haimercury

Xe hơi
Cát Tường smart city có nên nhảy vào không cụ? Cụ đánh giá tiềm năng khu này thế nào
Cảm ơn cụ

long.spc

Xe container
Cát Tường smart city có nên nhảy vào không cụ? Cụ đánh giá tiềm năng khu này thế nào
Cảm ơn cụ
Cá nhân em thì tầm này ko nên cụ ạ.
Xa samsung quá chắc dịch vụ k tới đâu.
Samsung thì vẫn hoạt động, các cty phụ trợ, doanh nghiệp khác vẫn ok. Em nghĩ mạn sámung bên này đường 18 nên nghiên cứu kỹ.
Khu sámung thì chui qua cầu có cái đang làm hạ tầng có thể đầu tư được vì dân ở đây chật chội rồi, mà ở BN có văn hoá dân mua thật cứ có sổ đỏ mới mua

Airbus A350

Xe điện
Giai đoạn này các cụ đừng quan tâm đến đất Bắc Ninh nữa, tầm này sang năm quay lại sẽ có nhiều cơ hội tốt hơn.

haimercury

Xe hơi
Cá nhân em thì tầm này ko nên cụ ạ.
Xa samsung quá chắc dịch vụ k tới đâu.
Samsung thì vẫn hoạt động, các cty phụ trợ, doanh nghiệp khác vẫn ok. Em nghĩ mạn sámung bên này đường 18 nên nghiên cứu kỹ.
Khu sámung thì chui qua cầu có cái đang làm hạ tầng có thể đầu tư được vì dân ở đây chật chội rồi, mà ở BN có văn hoá dân mua thật cứ có sổ đỏ mới mua
Cảm ơn cụ nhiều.

duyha8x

Xe hơi
Bắc Ninh theo em thấy đang là nơi tiềm năng. Dạo này thấy các công ty bđs về đó đầu tư cũng nhiều, thấy toàn dân HN xuống mua. Nhưng mà đất cát cũng khó nói, lên xuống thất thường, chả biết đường nào mà lần các cụ mợ ạ
Dạo này có trái phiếu nào ổn ko. Mợ bảo e