[Funland] Bắt cóc trẻ em tại KĐT Việt Hưng

Đ.Hương

Xe tải
Lại nghe tin Tiktoc rồi, giống cụ ở ngay đầu bảo là bố bắt con vì mẹ k cho gặp, haizzzz
Thưa cụ e quen từ hồi cậu này làm Csgt huyện Sông Lô giờ chuyển về phòng Csgt tỉnh VP. Vợ bạn này làm Csgt huyện Vĩnh Tường cùng thằng cu nhà em đây

sthd

Xe lăn
Cam thì ko tìm dc đâu cụ ah, nghiệp dư như này, hành động 1 mình thì tóm dễ thôi
Đúng là Quẫn thật rồi.
Quẫn trí thì không nghĩ được gì nữa. chứ người thường cũng không ngây ngô đến mức trực tiếp hẹn gặp rồi trực tiếp nhận tiền. đây lại còn là xxx.

Abcdefghiklmnkl

Xe tải
Nghi phạm bắt cóc bé trai 7 tuổi, đòi tiền chuộc 15 tỷ đồng

Công an xác định, do nợ nần, nghi phạm Nguyễn Đức Trung đã bắt cóc bé trai 7 tuổi rồi tống tiền gia đình cháu bé, đòi tiền chuộc 15 tỷ đồng.
Sáng 15/8, trao đổi với PV VietNamNet, một lãnh đạo Công an TP Hà Nội cho biết, các chiến sĩ Phòng CSHS – Công an TP Hà Nội phối hợp với lực lượng chức năng đã bắt giữ thành công nghi phạm Nguyễn Đức Trung (31 tuổi, quê huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc) về hành vi bắt cóc bé trai 7 tuổi tại khu đô thị thuộc phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội.
Sau khi bị bắt, nghi phạm Nguyễn Đức Trung khai nhận, do nợ nần Trung đã nảy sinh ý định bắt cóc con nhà giàu. Tối 14/8, Trung điều khiển ô tô đến khu biệt thự BT7, phường Việt Hưng, quận Long Biên để tìm kiếm "con mồi".
Tới khoảng 19h cùng ngày, Trung đi ô tô nhiều vòng quanh khu biệt thự, phát hiện cháu N.T.C. (7 tuổi, sống tại khu biệt thự BT7) đang đạp xe nên khống chế, bắt giữ nạn nhân đưa lên ô tô.
Sau khi bắt cóc cháu C., Trung lái xe bỏ trốn lòng vòng qua nhiều tỉnh như Hưng Yên, Bắc Giang... sau đó mới đi về tỉnh Hà Nam.
Khi tới tỉnh Hà Nam, Trung nhắn tin, gọi điện cho gia đình nạn nhân và yêu cầu bố mẹ cháu C. phải đưa cho hắn số tiền là 15 tỷ đồng thì mới trả lại con.
Công an xác định, gia đình cháu bé sau đó đã chuẩn bị được hơn 6 tỷ đồng và 300.000 USD để chuẩn bị chuộc con.
Tuy nhiên, bằng các biện pháp nghiệp vụ, khi đối tượng đang lẩn trốn tại khu công nghiệp huyện Duy Tiên, tỉnh Hà Nam, tổ công tác Công an TP Hà Nội đã ập vào bắt giữ nghi phạm.
Thời điểm bị bắt, Trung đã dùng súng đạn cao su bắn vào đùi phải chiến sĩ Nguyễn Anh Tuấn, cán bộ Đội Cảnh sát Hình sự, Công an quận Long Biên, khiến chiến sĩ này bị thương.
Công an của cụ ý khác công an của cụ, hehhe.

Mytv

Xe điện
E hóng mấy hôm nữa thông tin chính thống đưa tin về nhân thân gia cảnh "kẻ bắt cóc trẻ em" này. :D

LongLH

Xe điện
E đang nói cảm biến hồng ngoại quét đi quét lại, thấy có vật cả to to giống người thì nó hú ý cụ ạ, cụ đọc lại com của em nhé
Em xác nhận là năm 1996 em vào bách hoá gần nhà hát lớn Hải Phòng đã có bán cái chống chộm bằng bao diêm, trong vùng quét của nó mà có vật di động là nó kêu. Em mua một cái về lắp quay ra cửa chính. Nhà em sát đường 5 có cái cống nhô lên, xe Container tối chạy qua nó uỳnh một phát rung cả cửa, thế là cái báo động lại kêu toáng lên.

8 banh 2 tai

Xe buýt
cháu 7 tuổi thật là ... vãi chưởng, các cụ/mợ cũng phải gọi cháu bằng cụ :D

“Lúc trên xe, con bị quát, yêu cầu đọc số điện thoại của bố mẹ nên con đọc số của mẹ. Con rất sợ nhưng không muốn chú ấy bị kích động hay bực tức. Con chỉ ngồi im, không khóc", bé trai 7 tuổi kể lại.

7 tuổi mà biết tâm lý dư này thì nhà mình sắp hóa rồng roài ạ

polizia

Xe container
Vụ này chốt lại là 1 mình cô vợ đi giao tiền, ko có CA bám theo. Sau đó check định vị lần theo để tóm nó.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Dạ

Gặp phải đối thủ 7 tuổi này thì chả cần ca theo bắt thì cu bắt cóc cũng thua.
Nghe đâu cu 7 tuổi còn không ăn bánh mỳ, không uống chai nước riêng vì sợ độc, chỉ uống chung chai nước với chú bắt cóc vừa uống.
Tâm lý và bản lĩnh như vầy, chắc đệ tử ruột của Mr Putin hồi còn ở kgb cũng thua.

cháu 7 tuổi thật là ... vãi chưởng, các cụ/mợ cũng phải gọi cháu bằng cụ :D

7 tuổi mà biết tâm lý dư này thì nhà mình sắp hóa rồng roài ạ

bimbim71

Xe điện
Nhật có vụ bé Nhật Linh và vụ Junko Furata đều rất man rợ mà có tử hình đâu. Nhật rất nhiều vụ thanh niên gây án, chặt đầu bạn học ném ở cổng trường. Cụ cứ Google ra cả đống thảm sát hàng năm ở Nhật, nhiều vụ cảnh sát bó tay mấy chục năm không tìm ra thủ phạm.
Điều cs cỡ anh K sang ra hết!

maximax903

Xe điện
Em xác nhận là năm 1996 em vào bách hoá gần nhà hát lớn Hải Phòng đã có bán cái chống chộm bằng bao diêm, trong vùng quét của nó mà có vật di động là nó kêu. Em mua một cái về lắp quay ra cửa chính. Nhà em sát đường 5 có cái cống nhô lên, xe Container tối chạy qua nó uỳnh một phát rung cả cửa, thế là cái báo động lại kêu toáng lên.
Cái cảm biến này đúng là có từ những năm 9x thật. Nó thường được lắp cho nhà đất nhiều tầng, phía trên chỗ chiếu nghỉ cầu thang, phía ngoài các cửa ra vào hoặc ban công.

longphúc

Xe tăng
Tầm đầu những năm 90 đã có rồi cụ ạ,nó còn đấu được với số điện thoại bàn(sau này ra bản nối với di động,ở mấy nước châu âu thì nối với máy đồn công an gần nhất) để phát hiện có chuyển động là nó hú như còi xe cảnh sát,đèn thì nhấp nháy

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Ly kỳ quá nhờ
Mà sao kiếm 14 tỷ tiềm mặt nhanh vại
Lại xxx à
Năm nay Hàng Không và XXX có lên chương trình Táo Quân ko các cụ nhờ =))

hitle888

Xe điện
Nếu đúng csgt, thì thanh niên này nghiệp vụ kém quá

PDlong

Xe điện
Lô đề à các cụ mà nợ mười mấy tỉ

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Tầm đầu những năm 90 đã có rồi cụ ạ,nó còn đấu được với số điện thoại bàn(sau này ra bản nối với di động,ở mấy nước châu âu thì nối với máy đồn công an gần nhất) để phát hiện có chuyển động là nó hú như còi xe cảnh sát,đèn thì nhấp nháy
Ra trường em xin vào Thăng Long-Sepre24 giữa 9x thì đã có cam CCTV, báo cháy báo khói, tủ ĐK đủ hết rồi
Nếu tính cả bọn đi kiếm thêm, thực tập, thì đầu 9x đủ hết rồi