[Thảo luận] Báo xxx trên đường

nhn_otf

Xe hơi
Cái phần mềm này hay đó cụ ạ.

ducdung81

Xe tải
phần mềm hay. mình dang dùng phần mềm ware cũng có các chức năng này, nhưng online.

thanh_hoi

Xe điện
Các bác,

Em mần cái phần mềm trên mobile cho anh/em phi trên đường, trong đó có tính năng là thông báo vị trí các xxx nhằm giảm lượng bánh mì anh/em mình nướng.

Đang chạy, gặp xxx, các bác chỉ cần nhấn vào cái nút dưới đây thì nó sẽ đánh dấu ngay trên bản đồ, và anh em nào chạy vào trong khoảng bán kính 1km, phần mềm sẽ thông báo có xxx để đi cho đúng (30' sau nếu không ai tick tiếp vào khu vực này, nó sẽ tự động xóa xxx ở vị trí này)

Vấn đề của là việc đánh dấu như thế có vi phạm pháp luật Việt Nam hay không? - nhờ các bác giúp với

Hya quá. Cám ơn bác

basoko

Xe hơi
không phạm luật đâu cụ ơi, dân mình cắm biển báo có bắn tốc độ còn đc cơ mà =))

Tahknct

Xe buýt
Kể ra thì cũng đc. Nhưng cụ mợ nào vừa đi vừa cho F1 nghịch máy thì xxx, kẹt xe, tai nạn tùm lum.~X(

dzungbv

Xe hơi
Không khả thi vì phải chung một hệ thống mạng mới được, mà kể cả cùng cũng chưa chắc đã tương tác trực tuyến với nhau được

haidongtay

Xe điện
Em ủng hộ phần mềm này vì : Đôi khi em muốn chạy vào tắt vào đường cấm cho đỡ thời gian nhưng lại sợ XXX,giờ có rồi biết ngay.Thi thoảng đi 2b không đội mũ bảo hiểm,soi phần mềm thấy XXX có chỗ nào để né,không cần tuân theo biển báo,biển chỉ dẫn,tốc độ cho phép vì nếu thấy không có XXX trên phần mềm thì thoải đê,nếu thấy ta lại tuân thủ đúng.Nói chung là hay quá là hay.

Jackie N

Xe hơi
Nóng ruột quá :D cụ phọt lê. Đê

khanhtg

Xe tải
nói chung cái này vô ích, ko khả thi

huongdao

Xe tải
Khá khen cho công sức của cụ (nếu cụ tự code), nhưng chỉ có thể nói làm NHẢM vờ lờ
Dành trí tuệ cho việc khác đê
dạo này lắm xxx vờ lờ.
phần mềm này mà phát triển rộng rãi thì quá tuyệt,sao lại bảo Nhảm là sao?nghe đâu ứng dụng này không phải chỉ để mỗi báo chốt mà còn rất nhiều cái hay khác nữa đấy. chửa biết gì mà đã phát ngôn lộng hành như bọn xxx ý.hay chính là xxx vậy?xxx cứ chốt nhiều vào,càng chốt nhiều ta đi càng thoáng.nắng mưa nóng lạnh đứng hết nhé xxx.chứ đừng rình chỗ nào mập mờ là đứng suốt thì chả hay đâu. dự là ngành xxx dăm năm nửa là hết HOT thôi.giờ thì phải có tiền,có số mới dc ra đứng đường. dăm năm nữa thì chỉ bọn không có vẹo,ko có Ô mới phải ra đứng đường thôi.

phu bus

Xe tăng
Các bác,

Em mần cái phần mềm trên mobile cho anh/em phi trên đường, trong đó có tính năng là thông báo vị trí các xxx nhằm giảm lượng bánh mì anh/em mình nướng.

Đang chạy, gặp xxx, các bác chỉ cần nhấn vào cái nút dưới đây thì nó sẽ đánh dấu ngay trên bản đồ, và anh em nào chạy vào trong khoảng bán kính 1km, phần mềm sẽ thông báo có xxx để đi cho đúng (30' sau nếu không ai tick tiếp vào khu vực này, nó sẽ tự động xóa xxx ở vị trí này)

Vấn đề của là việc đánh dấu như thế có vi phạm pháp luật Việt Nam hay không? - nhờ các bác giúp với

Nếu phần mềm của cụ kết nối thêm với VOV thì càng tuyệt vời

audia820

Xe hơi
E nghĩ cái này minh bach j chứ nhỉ. Ủng hộ cụ chủ. Cụ up lên appstore đi ạ

audia820

Xe hơi
Em ủng hộ phần mềm này vì : Đôi khi em muốn chạy vào tắt vào đường cấm cho đỡ thời gian nhưng lại sợ XXX,giờ có rồi biết ngay.Thi thoảng đi 2b không đội mũ bảo hiểm,soi phần mềm thấy XXX có chỗ nào để né,không cần tuân theo biển báo,biển chỉ dẫn,tốc độ cho phép vì nếu thấy không có XXX trên phần mềm thì thoải đê,nếu thấy ta lại tuân thủ đúng.Nói chung là hay quá là hay.
E k ủng hộ quan điểm "tranh thủ k có xxx" của cụ đâu nhé. Chủ ý của cụ chủ là báo xxx để chủ động thôi ạ. K có ta cũng nên tuân thủ pháp luật chứ cụ nhỉ

haidongtay

Xe điện
E k ủng hộ quan điểm "tranh thủ k có xxx" của cụ đâu nhé. Chủ ý của cụ chủ là báo xxx để chủ động thôi ạ. K có ta cũng nên tuân thủ pháp luật chứ cụ nhỉ
Đâu có,em chỉ nói về sự tiện lợi của phần mềm này thôi mà.

letrungdungcz

Xe tăng
Các bác,

Quyền giám sát của dân theo Hiến Pháp. Ko sợ cụ ạ.

insight

[Tịch thu bằng lái]
Đâu có,em chỉ nói về sự tiện lợi của phần mềm này thôi mà.
Tks bác, cái tính năng báo xxx chỉ là một trong các tính năng của phần mềm thôi, vì nó dính tới xxx nên em chẳng biết là nó có bị phạm pháp hay không, nên mới post lên đây hỏi về cái này thôi - các tính năng khác sẽ được liệt kê chi tiết khi quyết định release nó, ví dụ như trợ giúp trên đường nếu xe của anh/em gặp sự cố, báo kẹt xe, ngập nước,...

suzu37

Xe container
Tks bác, cái tính năng báo xxx chỉ là một trong các tính năng của phần mềm thôi, vì nó dính tới xxx nên em chẳng biết là nó có bị phạm pháp hay không, nên mới post lên đây hỏi về cái này thôi - các tính năng khác sẽ được liệt kê chi tiết khi quyết định release nó, ví dụ như trợ giúp trên đường nếu xe của anh/em gặp sự cố, báo kẹt xe, ngập nước,...
Nếu ai đó báo rằng trước mặt có đội csgt liên ngành (kiểu 141 chẳng hạn), rồi có ai đó quay đầu xe đi lối khác. Liệu chủ phần mềm có phải là tiếp tay cho ... Cụ cần cân nhắc cho cẩn thận ợ.

Bí thư chi bộ

[Tịch thu bằng lái]
Thay vì phổ biến luật và cố gắng đi đúng luật thì lại dạy nhau né xxx , hai..zzz

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Các bác,

Tôi có phần mềm hay hơn nhiều: Cứ 60 giây, nó lại báo cho Lái xe: Chú ý, có Cảnh sát giao thông đằng trước.
Áp dụng ko những ở Việt Nam mà toàn cầu luôn ạ.
Hết.

Như thế, các ông lái xe luôn phải cẩn thận 24/7, thế có hơn không?

Còn với phần mềm của bác, khi ko có XXX thì bác cứ vít ga à?