[Thảo luận] Bao niềm mong ước bấy lâu, nay đã thành sự thật…xxx Hải Dương làm thịt.. em thịt lại.

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Cảm ơn cụ chủ thớt và các cụ, em vào đây học được rất nhiều từ các cụ đấy ạh. Cá nhân em ủng hộ việc mình sai mình chịu, không sai không thể để xxx bắt nạt kiếm tiền, dù không phải lúc nào mình cũng thắng xxx được ;)

kenlyhuyhoang

Xe tải
cụ không chắc chắn người ngồi cạnh cụ có thắt giây an toàn ko , nếu người ngồi cạnh cụ mà ko thắt giây an toàn là cụ đang vi pham luật giao thông đấy

lo1vtn

Xe buýt
Cụ chủ chỉ thắng xxx vì ko bị mất xiền thôi,
Thua vì:
- còn vẫn phải xuất trình giấy tờ cho xxx xem, hehe nếu E mà là xxx thì cụ còn mệt đấy.
- Bị mở cốp kiểm tra ( cái này xem ra cụ chủ vẫn chưa thấm nhuần TT27 rồi)
Nhưng dù sao ko mất tiền là tốt rồi ( đây chẳng phải là mục đích của chúng ta sao ko cho xxx ăn bẩn, hoặc kể cả chúng ta sai mà cãi ko mất tiền thì cũng đấng hoan nghênh thôi. Vì cái xã hội bây giờ nó thế hehe)

Ngọc Mi Lan

Xe tải
Em hỏi ngu tí thấy các cụ áp dụng cách này với xxx nhiều quá có khi nào xxx sẽ được cấp thêm quyền khi tiến hành kiểm tra xử phạt ko nhỉ?

Ngọc Mi Lan

Xe tải
Quá thất vọng vì thái độ offer thời gian gần đây. Đa phần toàn cãi chày cối.... lỗi giề... chuyên đề giề.. thắt dây nhá...nói chung giọng thách thức chính quyền lắm, ko hay đâu. Offer mắc lỗi nhưng ko thừa nhận như cụ này là điển hình, cụ ở Trần Duy Hưng là hai. Toàn ép xxx là kiểm tra hành chính rồi cho đi. NÓi chung các cụ đừng đú với cụ Phan Ngọc, vì cụ Phan Ngọc là bị bắt sai và cụ ý lý luận chuẩn, còn lại toàn học thuộc bài vớ vẩn rồi chày cối với xxx. Cái đà này thì sớm hay muộn box ANGT đẩy sở ban ngành ra cái qui định là kiểm tra giấy tờ bất luận lỗi hay ko lỗi....
Thái độ của cụ chủ thớt này quá vớ vẩn. xxxx chả qua là ko thèm "dây"
cụ nói cũng phải, e thấy cụ chủ thớt hơi quá lời. Phải làm sao nhẹ nhàng mềm mỏng đi vào lòng xxx, nói như vậy sao cũng có lúc xxx ức chế làm đến cùng.

hieubf

Xe hơi
đáng nhẽ là cụ ko được cho ktr thế chứ, mà thôi thì hợp tác để đi cho nhanh thì cũng phải mắng xxx 1 trận vì làm mất thời gian của mình. thiệt hại về kinh tế, rồi kể một loạt ra. tỷ dụ nếu đến muộn thì sẽ phải mất bao nhiêu tiền, rồi là xxx phải chịu trách nhiệm này.
Chả là tham gia OF cũng lâu mà lại thích vào mục Kinh nghiệm lái xe để học hỏi…. Nhìn anh em bị xxx bắt mà cãi thằng mà thèm được một lần như mấy anh ý… chẹp. Âu thì trời cũng không phụ lòng người có tâm, vào một ngày đẹp trời em và vợ cả vợ hai lên đường từ Hà nội về Nam sách đón ông anh đồng hao từ HCM về quê chơi… lúc đi thì gió cứ gọi vù vù mát lạnh…… còn lúc về thì đang ngon lành 80km/h đoạn từ Nam sách tới trạm thu phí đầu tiên lên Sao đỏ…..vừa qua trạm thu phí được 200m thì thấp thoáng nơi xa có 1 băng xxx đang hoạt động gồm 3 chú….Em đang tự tin tăng tốc để đạt ngưỡng 50km/h thì 1 chú xxx phi ra chỉ thẳng mặt em huýt sáo ( chú này thượng sĩ) chỉ cạp long bắt em vào zìa…. Chả zấu gì các cụ em được cái thật thà nên cũng xinh nhan phải tấp vào lề đường…sau khi đỗ lại kiểm tra xyz ( vợ 2 chở 3 người em lái chính luôn thắt zây an toàn và ông anh em ghế phụ chả bít có thắt không??! Vợ cả thì ngồi sau) em bắt đầu bật máy ghi âm:
- Em hạ cửa kính thò cổ hất hàm vào chỗ xxx thượng sỹ hô to cho tình cảm: Việc gì em ơi??!
- Chú xxx thượng sỹ lại gần nói: mời anh xuống xe
- Em: ơ thế có điều luật nào yêu cầu anh phải xuống xe không?
- Chú xxx thượng sỹ vẫn cương quyết nói: mời anh xuống xe ( chả nhẽ lại trả lời ông không xuống thì mài làm gì được ông…..nhưng thôi mình là of trách nhiệm nên,,)
- Em : anh chưa chào tôi đâu nhé…
- Chú xxx thượng sỹ: anh đã xuống xe đâu mà tôi chào anh ( ớ thằng này được…..)
- Em: anh mời tôi xuống xe à?
- Chú xxx thượng sỹ : vâng mời anh xuống xe,,,
ừ thì mời thì anh xuống, nhưng trước khi em mở cửa xe xuống không quên hô thần chú… có có bảo hiểm à quên thắt dây an toàn nhá…. Zoài em mới mở cửa bước xuống…. Gặp xxx
- Chú xxx thượng sỹ: Chào anh nhé…( hớ hớ iem nghĩ bụng chú mà không chào anh thì anh lại quay lại xe ngồi điều hoà cho mát.. )) yêu cầu anh xuất trình giấy tờ…
- Em: nghĩ bụng chả có nhẽ em đi sai…..??? ( bật mí tí cho các cụ là xxx tuýt em vì người ngồi cạnh em không thắt zây an toàn ha ha…)
Cuối cùng thì mời các cụ ngự lãm file ghi âm nhá….mặc dù lần đầu bị toám hơi zun nhưng vẫn Win… rút kinh nghiệm lần sau nhẹ nhàng hơn tí.. hí hí
Sau một hồi chiến đấu với 3 xxx các chú cay cú zư mà cũng không đú được theo em.. đành phải ghi vào sổ nhật trình” ngày thứ 7 ngày 29 tháng 09 năm 2012 chúng tôi có tuyên truyền luật giao thông cho anh MO”,,, và đề nghị em ký vào…và trả giấy tờ cho em em đi…trước khi đi không quên bắt tay với xxx 3 đại uý… hẹn ngày gặp lại,,, ha ha có chi tiết zất vui là chú xxx2 thượng uý cứ za mông vợ hai của em sờ sờ nắn nắn cái biểu tượng OTOFUN….cứ như vật thể lạ cần được bảo vệ ý…

http://upfile.vn/V7v
[video=youtube;N_4h1oM6UUk]http://www.youtube.com/watch?v=N_4h1oM6UUk&feature=youtu.be[/video]
không được thì các cụ xem ở đây:http://youtu.be/N_4h1oM6UUk

banhchuoi

Xe hơi
Haha vãi chưởng các cụ Ofer nhà ta :))

giaydep

Xe buýt
Cụ chủ như vậy là cũng ok rồi , lần đầu thì cũng hơi mất bình tĩnh lên có vẻ hơi run...( nói to và hơi ngông đứng k ạ)) Lần sau cụ nhẹ nhàng tý nữa là cả xxx và of chúng ta đều nể và tôn trọng nhau hơn ạ

Nam béo

Xe tải
Cháu dự là tương lai không xa xxx ngày nào ra đường làm ăn cũng xin cấp trên cái chuyên đề cho chắc :))

2 tai 8 banh

Xe container
cụ không mất xiền là tốt nhưng cụ nói chuyện nên dõng dạc, nó sẽ hoành hơn. xxx ngán cụ hơn.

buicongchuc

Xe ba gác
Chúc mừng cụ chủ, cụ chiến tốt quá. Giá mà cụ chủ không xuất trình giấy tờ, không cho kiểm tra cốp mà kiểm tra thẻ tuần tra của xxx xem xxx giả hay thật thì hay nữa. Nếu xxx không cho kiểm tra, cụ phone ngay hotline BCA 06942877-06942593-06941224-06942608 hoặc Cụ CSGTĐB 06942608-0439423011 bảo xxx giả, thì hay quá ta luôn.

beck_vn

Xe tăng
Cụ nói chuyên án nghe ghê quá :D
Hi hi e nghĩ cụ vội lên nói nhầm chuyên đề cụ nhỉ :D
Voka cụ luôn

tran duc chi

Xe buýt
Cụ chủ giọng gay gắt quá,dễ mất cảm tình,ko cần phải như thế.Cứ ôn hòa, nắm luật rõ ràng,cùng hợp tác,có như thế hình ảnh của OFER mới làm xxx nể phục.

Emchaien

Xe buýt
Em không đồng ý thái độ và cách nói của cụ, cụ nên nhã nhặn hơn chút. Theo em thì lúc đầu cứ xuống xe, nói năng điềm đạm nếu có tình có lý thì mình cũng nhẹ nhàng trao đổi còn nếu xxx quá đáng thì mình mới có thái độ cứng rắn. Em thấy thái độ của xxx Tập là khá điềm đạm và tôn trọng người dân.

giang.it

Xe đạp
Chúc mừng cụ chủ, cụ chiến tốt quá. Giá mà cụ chủ không xuất trình giấy tờ, không cho kiểm tra cốp mà kiểm tra thẻ tuần tra của xxx xem xxx giả hay thật thì hay nữa. Nếu xxx không cho kiểm tra, cụ phone ngay hotline BCA 06942877-06942593-06941224-06942608 hoặc Cụ CSGTĐB 06942608-0439423011 bảo xxx giả, thì hay quá ta luôn.
cụ này đào đâu mà lắm số dt thế , hum trước có cụ baỏ là gọi lên rồi nhưng học chỉ giải quyết trường hợp csgt nhận hối lộ thôi mừ

longtech21

Xe tăng
em cũng gặp tình huống như cụ chủ ở Hải Dương nhưng là huyện Ninh Giang, em thắt dây bảo hiểm nhưng mẹ e ngồi cạnh ko thắt dây, xxx thổi vào, em đòi xem bằng chứng, xxx ko có, thế là cũng cho em đi

Buki

Xe điện
Vậy cụ muốn anh em ở of này theo mẫu thế nào ? Cụ hướng dẫn cho cái mẫu tý
Thưa bác là ko có hình mẫu nào hết, đi đúng luật, tôn trọng luật và ứng xử văn minh lịch sự. Bác nào đi sai, cố tình sai để đấu với xxx thì tự các bác hiểu nhé. Xxx cũng có thằng đểu và người tốt đâu phải một thế lực thù định của tất cả mọi người tham gia giao thông? Cứ thử hình dung ko có xxx thì giao thông ở hn ko khác gì con vật. Nói hay làm gì cũng phải công bằng. Về cái vụ đi đúng làn ở đường 5, bắn tốc độ bằng mồm hay bắt phân làn từ đại lộ Thăng Long về KDT các bác dùng lý lẽ thuyết phục, đúng luật và rất văn minh lịch sự thì rất đáng hoan nghênh và học hỏi. Nhũng vụ thế này là có camera, máy bắn và tranh luận sao cho xxx nể chứ đừng làm cho xxx nó nhìn những cái logo otofun mà nó nghĩ là một lũ dậy nhau cãi cùn. Sau cái sự hoành tráng đó thì hàng loạt lên đây khoe khoang như có cái thằng điên sang đường chỗ Kim Mã gần cửa Daewoo chèn vào vạch người đi bộ lại bảo mình đ.éo sai ko cho ktra giấy tờ, cãi như c.ứt mà cũng cãi, rồi bảo với công an là "anh phai bảo la ktra hành chính em mới cho ktra" đệt mẹ đúng là con vẹt nhưng ngu, sai đấy nhưng xxx ko thèm chấp rồi tha đới. Gặp xxx thì giọng run run như cầy sấy rồi cố tỏ vẻ hùng hổ như "bắt láo" rồi sau lên mạng khoe thành tích. Có những lỗi như vượt đèn hay chưa đeo dây bảo hiểm thì ít khi xxx bắt sai lắm tuy nhiên ko có hình ảnh, già mồm cãi là vẫn thắng đấy.

Nhiều ofer gần đây hùng hổ y như bọn Tung Cửa khi biểu tình, nhìn Nhật biểu tình khác hẳn. Các cụ đừng cổ suý cái vớ vẩn!

Chỉnh sửa cuối:

chailang

Xe tải
chúc mừng cụ chủ :D
k biết rơi vào tình huống như cụ chủ thì cháu có cãi đc như cụ k nhưng cũng như nhiều cụ khác nhận xét thì cháu thấy giọng cụ nhiều "cao độ" quá keke...mà sao cụ vẫn cho xem giấy tờ nhỉ, nhà cháu k hiểu đoạn này lắm :(

quangnmq

Xe hơi
Đoạn cuối nghe rõ tiếng cụ chủ cười khẩy. Hehe.

Ai chà e gắn logo lên ngay mũi xe (e đi 2b), trước đây đã cẩn thận đi đứng, nay càng phải cẩn thận hơn.