Bảo dưỡng sửa chữa , thay thế phụ tùng và các vấn đề về korando

kebaothuls

Xe điện
Theo em cụ nên tìm mua loại đèn mà mấy dòng xe quân sự hay lắp ở phía trên gần gương chiếu hậu ấy, có cả pha và gáo thì mới đẹp. Cái này chắc cụ phải nhờ mấy chú bộ đội tháo ở xe kéo pháo ra may chăng mới có.
lên tề lỗ chỗ cụ đầy. loại của máy bay còn có :)

korandovinhyen

Xe container
Thật ko vậy? loại giống mấy con Jeep có đèn cả gáo và cả chụp bảo vệ chóa đèn nữa kụ nha, phong cách xe việt dã thập niên 60- 70, nhìn phê mà cứng cáp lắm.
Cụ yên trí em sẽ tìm cho cụ, nhìn được em úp ngay lên facebok cho cụ xem ngay.

quanghuyls

Xe điện
Thanks kèm vodka kụ, loại càng cũ - ý tui là kiểu dáng ấy càng tốt kụ ạ; giá càng hạt dẻ càng ngon kụ nha.
cụ mua mấy cái đèn pha cổ to của xe sidecar lắp vào cho hoành tráng.

likecar&trips

Xe tăng
Trời mưa? Ý kụ 7 là cái mát mẻ, cái trong lành sau cơn mưa nó đẩy con người ta đến với nhau rồi thì sờ nặng, xờ nhẹ...rồi thì quấn quít tít mù... rồi thì ko rời nhau ra.. ko lờ lớ lơ, ko kìm hãm dc cái sự mắc khuyết điểm có đúng ko kụ 6+1???

korandovinhyen

Xe container
Trời mưa? Ý kụ 7 là cái mát mẻ, cái trong lành sau cơn mưa nó đẩy con người ta đến với nhau rồi thì sờ nặng, xờ nhẹ...rồi thì quấn quít tít mù... rồi thì ko rời nhau ra.. ko lờ lớ lơ, ko kìm hãm dc cái sự mắc khuyết điểm có đúng ko kụ 6+1???
Cụ chuẩn, và em nghĩ là sẽ có nước, mà nước thì chỉ do mưa thôi cụ nhỉ???

likecar&trips

Xe tăng
Cụ chuẩn, và em nghĩ là sẽ có nước, mà nước thì chỉ do mưa thôi cụ nhỉ???
Thứ nước mát mẻ,ngọt ngào, mùi mẫn....và trơn chu ...nó đưa đẩy ta trượt dài, mắc hết khuyết điểm nầy đến mắc khuyết điểm khác kụ 7 nhề.

korandovinhyen

Xe container
Thứ nước mát mẻ,ngọt ngào, mùi mẫn....và trơn chu ...nó đưa đẩy ta trượt dài, mắc hết khuyết điểm nầy đến mắc khuyết điểm khác kụ 7 nhề.
Cụ nói câu nào em cũng thấy quá chi là chuẩn, vui cũng vì nó mà buồn cũng vì nó.

quanghuyls

Xe điện
Kha khà, bản lĩnh đó...kụ sờ xong là lờ con nhà người ta hay sao? coi như ko quen biết sao?
không ạ, ý em chỉ nói đến giai đoạn là sờ và lờ thôi ạ :)), cái này không liên quan gì đến phạm trù "coi như không quen biết" của cụ đưa ra đâu nhá :))

likecar&trips

Xe tăng
không ạ, ý em chỉ nói đến giai đoạn là sờ và lờ thôi ạ :)), cái này không liên quan gì đến phạm trù "coi như không quen biết" của cụ đưa ra đâu nhá :))
Thì vưỡn vậy.... trước bàn dân thiên hạ lờ đi là thượng sách??? ai biết ma ăn cỗ khi nào; bao giờ; với ai???

likecar&trips

Xe tăng
Cụ nói câu nào em cũng thấy quá chi là chuẩn, vui cũng vì nó mà buồn cũng vì nó.
Nó giúp ta có cảm giác như sống ở chốn thiên đường; bồng lai tiên cảnh...nó cũng cho ta nếm trải vị đắng cay, khổ ải, ngột ngạt hãi hùng nơi chín tầng địa ngục???

quanghuyls

Xe điện
Thì vưỡn vậy.... trước bàn dân thiên hạ lờ đi là thượng sách??? ai biết ma ăn cỗ khi nào; bao giờ; với ai???
sờ lờ là sờ luôn hoặc sờ lâu cụ nhá, chứ không phải là lờ đi như như cụ nghĩ đâu ạ,