Bảo dưỡng sửa chữa , thay thế phụ tùng và các vấn đề về korando

quanghuyls

Xe điện
Em là thành viên mới, cũng sử dụng korando
Em có ý kiến thế này ạ: Trong quá trình sử dụng, sửa chữa, hay chơi đồi chơi...Ai có thừa hoặc thiếu cái gì đó biết đâu chúng ta lại bổ xung được cho nhau và rất tiện và lợi các bác ạ.
sáng thứ 7 này đi ọp thái bình, trân trọng kính mời cụ đi cho biết nhau ạ.

tamanguyen

Xe điện
Cụ ơi trong hội ko những giúp nhau những việc mà cả những việc khó hơn ae còn giúp nhau. Ví như đi tán gái hộ này, cụ nào có nhu cầu gì nếu đỡ cái gì ae đều nhiệt tình cả. Cụ cứ tham gia vào sẽ thấy.
cái chỗ đỏ đỏ thì em công nhận là chuẩn ạ.

kienlee86

Xe máy
Các cụ ơi cho e hỏi sửa khóa cửa cho e Ko này thì làm ở đâu được ạ? xe nhà e hỏng hết khóa cả 2 cánh ạ. bên lái thì khóa đc, bên phụ thì ko thể mở đc từ ngoài, chỉ mở đc từ bên trong :((. cụ nào biết chỗ sửa thì chỉ giúp e vs ạ. cảm ơn các cụ ^^

quanghuyls

Xe điện
Các cụ ơi cho e hỏi sửa khóa cửa cho e Ko này thì làm ở đâu được ạ? xe nhà e hỏng hết khóa cả 2 cánh ạ. bên lái thì khóa đc, bên phụ thì ko thể mở đc từ ngoài, chỉ mở đc từ bên trong :((. cụ nào biết chỗ sửa thì chỉ giúp e vs ạ. cảm ơn các cụ ^^
cụ điện cho cụ trường ở 199 minh khai nhá 0983003275

Benson&Hedges

Xe đạp
sáng thứ 7 này đi ọp thái bình, trân trọng kính mời cụ đi cho biết nhau ạ.
Em ở tận SG, tiếc quá bác ạ! Trong này không hiểu có hội chơi không. Em mới ở Korea về chưa lâu nên cũng không biết nhiều.

quanghuyls

Xe điện
Em ở tận SG, tiếc quá bác ạ! Trong này không hiểu có hội chơi không. Em mới ở Korea về chưa lâu nên cũng không biết nhiều.
mời cụ ra HN ọp với hội Korando ạ, ngoài em là VN xịn còn lại là lai Korea hết cụ ạ :))

likecar&trips

Xe tăng
Toàn gió, bão với áp thấp; thớt là bảo dưỡng và thay thế phụ kiện xxx mà chả thấy gì liên quan,
Tình hình là tui đang tìm mấy cái đèn pha xe U oát hay Jeep kể cả xe jin 3 cầu loại gắn đằng trước kính lái mà chả biết hỏi ai, kụ nào biết cho xin ít thông tin giá rổ nhé - có vodka thật 100%.

korandovinhyen

Xe container
Toàn gió, bão với áp thấp; thớt là bảo dưỡng và thay thế phụ kiện xxx mà chả thấy gì liên quan,
Tình hình là tui đang tìm mấy cái đèn pha xe U oát hay Jeep kể cả xe jin 3 cầu loại gắn đằng trước kính lái mà chả biết hỏi ai, kụ nào biết cho xin ít thông tin giá rổ nhé - có vodka thật 100%.
Theo em cụ nên tìm mua loại đèn mà mấy dòng xe quân sự hay lắp ở phía trên gần gương chiếu hậu ấy, có cả pha và gáo thì mới đẹp. Cái này chắc cụ phải nhờ mấy chú bộ đội tháo ở xe kéo pháo ra may chăng mới có.

likecar&trips

Xe tăng
Theo em cụ nên tìm mua loại đèn mà mấy dòng xe quân sự hay lắp ở phía trên gần gương chiếu hậu ấy, có cả pha và gáo thì mới đẹp. Cái này chắc cụ phải nhờ mấy chú bộ đội tháo ở xe kéo pháo ra may chăng mới có.
Kụ bẩu chí phải, vậy kụ có quen chú bộ đội nào ko?

quanghuyls

Xe điện
có khi phải thế thôi .........
em cứ đề cập đến chuyện xin xỏ thì cụ lại nói sang chuyện khác, vấn đề cụ độ la rang thế nào rồi :)) nếu cụ chơi la rang khác thì cho em 2 cái ốp trục trước nhá :))

tamanguyen

Xe điện
em cứ đề cập đến chuyện xin xỏ thì cụ lại nói sang chuyện khác, vấn đề cụ độ la rang thế nào rồi :)) nếu cụ chơi la rang khác thì cho em 2 cái ốp trục trước nhá :))
em sơn lại thôi cụ ạ, vừa mang em nó đi kiểm tra tổng thể rồi, ngon lành cành đào . chắc sang tháng emm chia tay thôi, buồn quá nhưng hết cách rồi...