[Funland] Bằng máy bay giả?

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Chứng tỏ lái máy bay cũng dễ nhỉ
Lái máy bay không khó cụ ạ, chỉ cần sức khỏe. Cái quan trọng là phán đoán và xử lý tình huống khẩn cấp. Lái xe hơi hay xe máy cũng vậy thôi, khác nhau ở chỗ xử lý, chứ biết lái thì dễ mà.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bọn này đang làm cho những hãng nào, nên công khai ra ạ. Và nếu có bằng giả thật thì theo em nên tẩy chay hãng máy bay đó vì đến phi công còn để lọt bằng giả vào làm thì mức độ an toàn đáng báo động....Em sẽ không bay của hãng đó nếu họ tuyển dụng người còn như vậy
Bác yên tâm là họ có công bố đủ, nhưng không đến tai tôi và bác thôi.

Gì chứ khoản này, Quy trình của những hãng bay ghi cực rõ.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Thế ông nào chịu ra cụ? Bằng thật hay bằng giả? Mà mình dễ bị lòe thật
Dễ thế mà bác cũng hỏi.
Bẩu đội LAPD ra hỏi, thèng nào bằng faked, step forward!!!!
Đủ 9 chú là đuổi các chú còn lại về hết.

anhkhoihn

Xe tăng
Vietnam Airline thông báo không thuê phi công Pakistan. Vậy chỉ còn hai hãng Viet jet Air và Bambo thôi nhỉ
Dân VN quá may mắn, giờ chỉ cần 1trong 27 chàng kia lòi ra là Fake thì các CEO đái ra quần rồi
Mong anh Thể nhân lúc này ra cái thông tư thuê Pilot G7 cho dân được yên tâm

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vietnam Airline thông báo không thuê phi công Pakistan. Vậy chỉ còn hai hãng Viet jet Air và Bambo thôi nhỉ
Dân VN quá may mắn, giờ chỉ cần 1trong 27 chàng kia lòi ra là Fake thì các CEO đái ra quần rồi
Bác đợi đấy mà thấy anh Q còi nhà em tè ra quần nhé.
Ảnh bản lĩnh hơi bị cao đấy.

Hứa mua lại giá gấp đôi, đel làm mà đel cậu nào dám lèo nhèo, thì cái vụ Pakistan, anh em xử lý trong phút rưỡi.

Tookies

Xe điện
Các hãng lớn nó tránh phi công Hồi giáo như tránh tà. Không có văn bản nhưng mặc định loại hồ sơ từ vòng gửi xe cụ ạ.

Đố cụ nào đi các hãng Âu Mỹ nghe cơ trưởng Mohamed xin kính chào quí khách :))

Ngoài Pakistan ra, tai tiếng lớn về giả giờ bay là Ấn Độ. Kiểu làm giả 200 giờ lái của các cụ bao đỗ B2 nhà mình ý =))

Chỉnh sửa cuối:

techallinone

Xe buýt
Thảo nào hôm trước vụ rơi gần 100ng chết cũng ở Pakistan, ko rõ đã check bằng ông lái này chưa.

Dangminhquan

Xe điện
Cũng ghê răng nhỉ.Như vậy lái máy bay có khi cũng không khó lắm,có khi chỉ tập vài lần landing là xong thôi.

anhkhoihn

Xe tăng
Các hãng lớn nó tránh phi công Hồi giáo như tránh tà. Không có văn bản nhưng mặc định loại hồ sơ từ vòng gửi xe cụ ạ.

Đố cụ nào đi các hãng Âu Mỹ nghe cơ trưởng Mohamed xin kính chào quí khách :))

Ngoài Pakistan ra, tai tiếng lớn về giả giờ bay là Ấn Độ. Kiểu làm giả 200 giờ lái của các cụ bao đỗ B2 nhà mình ý =))
Tránh bọn hồi giáo cũng đúng thôi. Phi công là nghề áp lực lớn, mà khi nó chán đời muốn theo thánh Ala là bỏ mịa với chúng nó. Qua vụ này hy vọng các quan nhà mình biết nghĩ tới dân, cấm ngay mấy thằng phi công ở nước kém phát triển