Bảng giá mới của Ford Việt Nam các cụ vào bình loạn nè.

Sonbh

Xe tăng
theo em đay là thời điểm tát nước theo mưa rào, vẫn biết usd tăng nhưng các hãng cũng vin vào tăng theo chỉ thiệt người mua thôi trong khi đát cát ế ẩm, làm ăn dành dụm mãi mới có đủ để cưới vợ hai. Theo em thời điểm này không nên mua xe. Nó giống như đình công ý cho các hãng phải hạ giá cho hợp lý. Tất cả mọi người cùng có thái độ bài trừ ô tô để cho các hãng trắng mắt ra không thể "làm mưa làm giá" ở Việt Nam được. Mà thời điểm này giá xăng đang lên chóng mặt ai có ý định mua xe mới cũng nên xem xét. đi xe máy cho khỏe. đợi giá xe, giá xăng hạ nhiệt rồi mua cũng chưa muộn!
Em nghĩ cũng khó cụ ah, vì usd nó cứ lên vù vù, chỉnh phủ cứ buông tiếp tỉ giá chắc khó có chuyện giảm giá, cụ nói đúng đó "Té nước theo mưa" bão giá thế này cái gì cũng lên cả.

Website
noithatvinhphat.com.vn
mua xe thời điểm này có hai cái không có lợi: thứ nhất giá xe và chi phí cao, thứ hai giá xăng cao. Có lẽ cuối năm thị trường bình ổn mua xe hợp lí hơn các bác nhể?

couto_hung

Xe tăng
Nên mua ngay bây h, cuối năm đô la sẽ lên 30.000 cho xem

pious

Xe hơi
Em nghĩ cũng khó cụ ah, vì usd nó cứ lên vù vù, chỉnh phủ cứ buông tiếp tỉ giá chắc khó có chuyện giảm giá, cụ nói đúng đó "Té nước theo mưa" bão giá thế này cái gì cũng lên cả.
nó mà té nước nhiều quá thì ko chỉ khách hàng ướt mà bản thân bọn hãng cũng ướt theo thôi.

Giá mà tăng vù vù thế thì nó bán xe cho ma à

Sonbh

Xe tăng
nó mà té nước nhiều quá thì ko chỉ khách hàng ướt mà bản thân bọn hãng cũng ướt theo thôi.

Giá mà tăng vù vù thế thì nó bán xe cho ma à
Cụ ngồi đó mà lo cho chúng nó, hiệp hội Vama đang ngồi nghĩ mưu đó cụ, kiểu gì chả có đề nghị tăng giá cấp biển lên chẳng hạn, hay điều chỉnh tỉ giá , nâng phí trước bạ lên, các cụ chả cuống hết cả lên đưa đầu vào rọ mà mua xe vội. Nói chung thích thì nhích thôi các cụ, chờ thì có đến tết maroc xe nó mới giảm giá cho các cụ . Cụ đã nghe bài " Thôi đừng chiêm bao " của nghành CN oto Việt Nam chưa =)).

Mon 29V

Xe điện
mua xe thời điểm này có hai cái không có lợi: thứ nhất giá xe và chi phí cao, thứ hai giá xăng cao. Có lẽ cuối năm thị trường bình ổn mua xe hợp lí hơn các bác nhể?
Cái câu đổ của cụ thì em đồ rằng không diễn ra trong vài năm nữa đâu ạ, bình ổn bằng niềm tin à cụ?

nonhuchuachom

Xe tải
Xăng còn tiếp tục tăng. Mua xe luôn. Đi được ngày nào thì hay ngày đó.

sunone

Xe hơi
Em cũng thấy thế, xe ở mình thì làm gì có khả năng giảm giá