Bằng chứng khoa học về tính an toàn và hiệu quả của Quinvaxem

dangtuan999

Xe container
Vâng em tìm thớt cũ không thấy nên đành làm thớt mới mời cụ ấy vào trao đổi vì tương lai con em chúng ta ạ.
Em ủng hộ cụ mở thớt tranh luận để mọi người hiểu thêm. Nhưng em phản đối việc cụ mời cụ ấy vào nói chuyện mà lại khinh cụ ấy.

Captcha

Xe tải
SEarch tiếng Anh nhiều cái tiếng Việt dấu nhẹm đi về cái quin này

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Chinhtb

Xe tải
khiếp!Thấy từ Chinh làm em giật hết cả mình.Hoá ra...ôi may quá#-o

DAEWOORACER

[Tịch thu bằng lái]
Ý em là cái bản đồ các nước cấm sử dụng do nó ngược với thông báo của quan chức WHO ợ. Theo báo chính thống thì đang được sử dụng ở 94 quốc gia còn cụ lại bảo ngược lại ợ
Cụ vẫn còn thói quen đọc báo chính thống á .

DuongHL

Xe container
Với tư cách là phụ huynh, cháu mời rượu cụ cái đã.

khanht

Xe điện
Em hóng xem sao, con trẻ bây giờ đến khổ, không tiêm thì sợ mà tiêm thì như đánh bạc với mạng sống :(

thuysinh.tl

Xe container
Trước khi bác bỏ được cái chính thống thì cần nhìn được chứng cứ ợ. Cái giề cũng bác bỏ một cách mù quáng thì mình lại thằng dở ạ.
Em gửi thêm cái link của WHO ợ. WHO là tổ chức quốc tế nên nếu cụ vẫn coi là chính thống không tin được thì em chịu
http://www.who.int/immunization_standards/vaccine_quality/quinvaxem_pqnote_may2013/en/
Thêm cái link nữa ợ
http://113.171.224.211/videoplayer/who_unicef_qanda_quinvaxem_en.pdf?ich_u_r_i=3f93ba6259b273168d07000691b1cbd1&ich_s_t_a_r_t=0&ich_e_n_d=0&ich_k_e_y=1545118910751563082423&ich_t_y_p_e=1&ich_d_i_s_k_i_d=10&ich_u_n_i_t=1
Cụ vẫn còn thói quen đọc báo chính thống á .

Chỉnh sửa cuối:

vuvanphong

Xe điện
Em ủng hộ minh bạch thông tin! Điều này đang là điều xa xỉ trong nhiều trường hợp ở ta!

richter

Xe buýt
Em nói thế này cho các bác hiểu, thuốc nó cũng như các sản phẩm khác, cùng một loại nhưng có nhiều nơi sản xuât và mỗi nơi có một chất lượng.

Ví dụ cùng Paracetamol thì có hàng Pháp, Mẽo, châu Âu, hàng Hàn, hàng Ấn, hàng nội... và chất lượng thì tất nhiên là hàng xịn kia nó sẽ tốt hơn, không hoặc ít có tác dụng phụ hơn.

Quimvaxem là vacxin 5 in 1 là hàng của Hàn, có một hàng tương tự là Pentaxim 5 in 1 của Sanofi Pháp. Rõ ràng hàng của Pháp chưa có điều tiếng và gần như không thấy có tác dụng phụ (?).

Nó cũng như cái xe máy, cùng dream nhưng dream Tàu chất lượng khác, dream Thái chất lượng khác và dream nội liên doanh chất lượng khác nữa.

Em chém thế thôi nhé :D, em chả lại thớt cho bác chủ và bác drchinh trạn luận, hehe

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Em thấy bài này có vẻ liên quan:
http://vactruth.com/2013/04/02/who-suspends-vaccine/

According to reports, at least 26 children have died and many more have been seriously injured after they were given the 5 in 1 vaccine, Quinvaxem. [1] Newspapers have reported that all of the victims suffered adverse reactions including fevers, vomiting and the appearance of bruises all over their bodies. [2] Quinvaxem, being offered at no cost to recipients by UNICEF, is a pre-qualified vaccine on trial in developing countries. Currently being given to babies as young as eight weeks of age, this pentavalent vaccine is said to protect infants and young children against diphtheria, tetanus, whooping cough, hepatitis B, and Hib (haemophilus influenzae type b).

According to reports, local authorities have suspended all the controversial batches for testing. However, the Health Ministry said there are no problems with the vaccine’s quality, distribution, preservation or administration. [3]

Although deaths have been reported from Vietnam, Sri Lanka, Pakistan, Bhutan and India, the World Health Organization (WHO) has stood by the safety of Quinvaxem, stating that all their studies of the vaccine, made in South Korea, affirm its safety!

Children Being Used as Guinea Pigs
Once again, here is another example of children dying and many others suffering horrific side effects from a vaccine being tested on vulnerable children in developing countries. Isn’t it about time the WHO stopped pretending that they are in the business of protecting children and admitted to the fact they are instead part of a world depopulation program?

I urge readers to read a paper written by Dr. Rebecca Carley titled Inoculations: The True Weapons of Mass Destructions Causing VIDS (Vaccine-Induced Diseases) (An Epidemic of Genocide) in which she states:

In fact, the ‘prevention’ of a disease via vaccination is, in reality, an inability to expel organisms due to the suppression of the cell-mediated response. Thus, rather than preventing disease, the disease is actually prevented from ever being resolved.” [4]

She saw all these atrocities coming before many others and has been desperately trying to warn the public, ever since.

Dê!

Xe tăng
Trước khi bác bỏ được cái chính thống thì cần nhìn được chứng cứ ợ. Cái giề cũng bác bỏ một cách mù quáng thì mình lại thằng dở ạ.
Em gửi thêm cái link của WHO ợ. WHO là tổ chức quốc tế nên nếu cụ vẫn coi là chính thống không tin được thì em chịu
http://www.who.int/immunization_standards/vaccine_quality/quinvaxem_pqnote_may2013/en/
WHO nó phát ngôn trên quan điểm có lợi cho nó (thế lực chính trị, nghành CN dược phẩm đứng sau). Mợ vẫn tin WHO là cái tổ chức vì lợi ích cộng đồng chăng

Cụ chủ sửa lại mấy lời bức xúc đi ạ, để còn giữ nick trao đổi với Dr Chinh

thanhdo62

Xe tăng
Tài liệu về Quin trên mạng rất nhiều ,các cụ hãy đọc bằng tiếng nước ngoài ,còn tiếng Việt mà nhất là loại thuần Việt thì ...

xeco.com

Xe lăn
Em đi mài dao sẵn để phục vụ các cụ chém nhau ;)

Dê!

Xe tăng
Trao hay không trao đại đa số "con em" vẫn phải dùng. Cụ có trao nữa có trọng nữa thì cụ giải quyết được gì? Thay đổi được gì chăng ;))
Bum uống vang nhé. Mà rảnh thì cho ít ý kiến chuyên môn, thâm cung bí sử lên cho các cụ mợ mở rộng tầm mắt đê b-)

thuysinh.tl

Xe container
Theo em thì dù sao nó vẫn đáng tin hơn cả nếu chưa nhìn thấy bằng chứng bác bỏ. Nó là một tổ chức toàn cầu và uy tín của nó không tự dưng mà có. Còn nếu bác bỏ nó thì hãy đưa ra bằng chứng chứ không phải là bác bỏ dựa theo tin đồn hay bằng chứng không xác thực
WHO nó phát ngôn trên quan điểm có lợi cho nó (thế lực chính trị, nghành CN dược phẩm đứng sau). Mợ vẫn tin WHO là cái tổ chức vì lợi ích cộng đồng chăng