[Funland] Bạn nghĩ gì khi xem bức ảnh trong vụ đánh chết người trộm chó?

Trạng thái
Thớt đang đóng

SIÊU XIÊU

Xe tải
ủng hộ đánh chết, công an không dẹp được nạn trộm chó thì hãy để người dân họ dẹp theo cách của họ, quan điểm của em là phải diệt trừ tận gốc thói ăn trộm ăn cắp đi, nó là 1 tính xấu của người VN đã bị bêu rếu ở 1 số nước trên thế giới rồi đấy

MyMac

Xe điện
Em muốn thăm đuơng sữa ai vào thăm cho em gởi đến tay cụ thandieudaihiep, tại cái mợ chieuvang cứ như trên trơì rơi xuôngs âý.
Thật nhể, em là em rất khoái cụ Điêu. Buồn cười chết lên được với cụ ấy. Chã ơi chã thả cụ ấy ra đi để cụ ấy còn chém cho vui. Hihihi.

Chiếu vàng với lại chả chiếu bạc, chỉ được cái ngáng bạc là tài. Người cứ như từ trên giời xuống. Làm bọn em mất vui.

Chỉnh sửa cuối:

Duytung

Xe buýt
Bức ảnh nhìn cũng đáng thương lắm chứ, mỗi cụ đều có cách giải quyết riêng và nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố để đưa ra một quyết định của mình. Không ai bắt ai phải theo ý mình được, nhất là ở thời kỳ tranh tối, tranh sáng của xã hội rối rắm này.

JCOM

Xe buýt
E không bào chữa việc đánh chết thằng kẻ trộm. Nhưng có lẽ nếu nhà nước, hệ thg pháp luật không ngăn chặn đc nạn trộm chó và nguy hiểm hơn là thói hung hãn, coi thg mạng người của những tên trộm thì có lẽ nên để xã hội tự điều chỉnh vậy. Hiện tại là đang kém cỏi bất lực trong vấn đè này

sandisk35

Xe tăng
Thương cái sương chẳng còn.cụ đặt trừơng hợp người trong gd mình bố mẹ, anh chị em phát hiện chộm chó, rôì đuôỉ theo bị nó vác mã tấu chém lại, băns súng , bắn kichs điên... cụ mà đáng thương thì em chịu cụ?
Bức ảnh nhìn cũng đáng thương lắm chứ, mỗi cụ đều có cách giải quyết riêng và nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố để đưa ra một quyết định của mình. Không ai bắt ai phải theo ý mình được, nhất là ở thời kỳ tranh tối, tranh sáng của xã hội rối rắm này.

canh quat

Xe hơi
chia buồn với em.cái đất nước nông nghiệp này nó vậy mà.nuôi chó thì phải xích vào chứ cứ thả nhông ra rồi để bẫy đánh chết người thì hay ah.

chicken_kaka

Xe máy
do cách suy nghĩ, điều kiện sinh sống khác nhau, quan điểm cũng khác nhau, nên chuyện trộm chó đánh chết cũng chỉ là kết cụ tất yếu ko thể né tránh!

B18

Xe tăng

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Thật nhể, em là em rất khoái cụ Điêu. Buồn cười chết lên được với cụ ấy. Chã ơi chã thả cụ ấy ra đi để cụ ấy còn chém cho vui. Hihihi.

Chiếu vàng với lại chả chiếu bạc, chỉ được cái ngáng bạc là tài. Người cứ như từ trên giời xuống. Làm bọn em mất vui.
Em giống mợ, em theo dõi thớt này 3 ngày nay chính vì thế em hiểu đc tâm trạng của 1 vài c/m trong này, cụ TDDH thẳng tính phân tích tương đối hợp logic còn mợ CV như đang sống ở cõi trên! nói năng đôi khi cũng móc họng. Cafe fun là nơi cùng nhau chém gió tranh luận, nếu kết tội ai là "xúc phạm tv khác" thì phải đọc cho kỹ xem vì sao mà họ "xúc phạm tv khác" đã!

duyenlxt

Xe đạp
nhà em ở quê, bị trộm nó câu em chó yêu quí của em ngay trc cổng nhà, mau me be bét, nhìn thấy cảnh đấy chỉ biết khóc, tình yêu của em sẽ bị chúng nó mổ xẻ làm thịt, thực sự là nếu bắt được thằng trộm chó í, em cũng cho nó một trận, kệ *** nó sống hay chết.

MyMac

Xe điện
Em giống mợ, em theo dõi thớt này 3 ngày nay chính vì thế em hiểu đc tâm trạng của 1 vài c/m trong này, cụ TDDH thẳng tính phân tích tương đối hợp logic còn mợ CV như đang sống ở cõi trên! nói năng đôi khi cũng móc họng. Cafe fun là nơi cùng nhau chém gió tranh luận, nếu kết tội ai là "xúc phạm tv khác" thì phải đọc cho kỹ xem vì sao mà họ "xúc phạm tv khác" đã!
Vầng cụ nhể. Kéo cưa lừa xẻ, ông thợ nào khỏe thì về ăn cơm, ông thợ nào thua thì về ú mẹ. Không tranh luận được thì về ú ...à đi tâu chã xì lốp người ta. Mất cả vui. Đã thế còn làm chã nghi em với cụ Thần Điêu có tính ý?????:P

Cụ Điêu ơi, ở trỏng có chém được không ở cụ Điêu? He he. Hôm nọ cụ còn bảo cụ là ních âm binh của Bà Ba Béo nhá, hôm nay cụ đội BBB dậy xem nào.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Vầng cụ nhể. Kéo cưa lừa xẻ, ông thợ nào khỏe thì về ăn cơm, ông thợ nào thua thì về ú mẹ. Không tranh luận được thì về ú ...à đi tâu chã xì lốp người ta. Mất cả vui. Đã thế còn làm chã nghi em với cụ Thần Điêu có tính ý?????:P

Cụ Điêu ơi, ở trỏng có chém được không ở cụ Điêu? He he. Hôm nọ cụ còn bảo cụ là ních âm binh của Bà Ba Béo nhá, hôm nay cụ đội BBB dậy xem nào.
Việc tranh luận là điều tất nhiên nhưng tranh luận giữa ofers mà dùng ngôn từ mang tính xúc phạm nhau theo 2 bác có nên hay không? Nếu 2 bác cảm thấy rằng việc phạt thẻ đối với bác THẦNĐIÊUĐẠIHIỆP của em là chưa chính xác/hoặc chưa thoả đáng. Xin mời 2 bác lập thread trong box góp ý sẽ có người đại diện BDH trả lời các bác đầy đủ.

bubu8x

Xe hơi
chỗ nhà em ở bọn trộm chó chém 1 người đứt ngón út,1 người bị nhát ở bụng.Bọn nó liều lĩnh,ngang ngược,công an ko xử được thì phải để dân đoàn kết thôi,các cụ đa phần chưa gặp bọn trộm chó hung hãn nên bênh nó thế. Chứ nói lỡ dại,đến khi bọn nó đụng đến người nhà các cụ,các cụ mới biết,thằng e họ em bị nó cầm ống tuýp đánh rạn cả xương mặt,em mà gặp em cũng ném đá chết bọn trộm chó

MyMac

Xe điện
Việc tranh luận là điều tất nhiên nhưng tranh luận giữa ofers mà dùng ngôn từ mang tính xúc phạm nhau theo 2 bác có nên hay không? Nếu 2 bác cảm thấy rằng việc phạt thẻ đối với bác THẦNĐIÊUĐẠIHIỆP của em là chưa chính xác/hoặc chưa thoả đáng. Xin mời 2 bác lập thread trong box góp ý sẽ có người đại diện BDH trả lời các bác đầy đủ.
Thôi thôi thôi, em lạy chã. Em chả dám. Chã lại trù em xì em như cụ Điêu thì chít. Em là em trêu cụ Điêu tí thôi vì biết kiểu gì cụ ấy cũng vào xem, cơ mà chỉ đọc được thôi chứ không chém được. Chã cho em giả thù cụ Điêu tí nào.

Chỉnh sửa cuối:

7604

Xe tải
Cụ nói đúng, nhiều người cứ hô hào về việc đánh chết người, nhưng thịt chó lại ăn ầm ầm. Đồng ý là ăn trộm chó là ko thể chấp nhận nhưng ăn thịt chó cũng là gián tiếp cho việc ăn trộm. Nói chung là nhiều thằng vừa ăn cướp vừa la làng.:D
Anh này nói linh tinh ,thế thì ăn thịt gà, lợn ,bò thì cả xã hội đi ăn trộm hết à !!

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Xin mời 2 bác lập thread trong box góp ý sẽ có người đại diện BDH trả lời các bác đầy đủ.
Em chả dám dây vào Chã, em cũng từng là nạn nhân của sự Lạm Quyền rồi nên em hiểu lắm, tức muốn ói máu mà đành chịu!

buidinhphuoc

Xe điện
Ới Điêu ơi là Điêu, chỉ vì cái thớt c hó của nhà cháu mà cụ ra nông nỗi, nhà cháu hoàn cảnh lắm, chẳng có đường sữa gì gửi vô. Thôi thì Điêu cố chờ, tối nay cháu đi kiếm con mực con vàng gì đấy Điêu xơi tạm !!! :((

toan1477

Xe điện
MyMac nói:

Có khi nào mợ ấy liên quan đến cái em gái trong ảnh ko nhỉ? (Em hỏi thôi chứ ko khẳng định nhé)

Trạng thái
Thớt đang đóng