[Thảo luận] Bẩn,mệt nhưng mà vui!

vnr_82

Xe điện
Kính cụ 1 ly. Có lần e cũng làm việc tốt như cụ nhưng đến BV người ta tưởng mình là thằng gây tai nạn...

Lebinno

Xe hơi
Ngưỡng mộ nghĩa cử cao đẹp của cụ

Stephenchow

Xe tăng
E cũng kính cụ 1 ly !

NS690

Xe tải
Em mời cụ một ly vì nghĩa cử cao đẹp.

azzA

Xe tải
Vod cụ 1 ly, cụ xử lý rất bình tĩnh, bài bản và tình người. Nói gì thì nói "dân ta" hư một phần vì "quan hư" các cụ ah. Các cụ thử nghĩ mà xem, quan thì không gương mẫu đã đành mà còn ủng hộ những ai có tiền mặc cho cướp, hiếp, giết đầy đường mà xử lý có nghiêm đâu, người ngay, thật thà thì bị chèn ép ... Vừa rồi em đọc mấy bài các anh "Hiệp sĩ" tự nguyện ở HCM và Bình Dương bị bọn xã hội đen xử lý mà xxx có làm được gì đâu ...

kienbeu

Xe điện
Vod cụ 1 ly, cụ xử lý rất bình tĩnh, bài bản và tình người. Nói gì thì nói "dân ta" hư một phần vì "quan hư" các cụ ah. Các cụ thử nghĩ mà xem, quan thì không gương mẫu đã đành mà còn ủng hộ những ai có tiền mặc cho cướp, hiếp, giết đầy đường mà xử lý có nghiêm đâu, người ngay, thật thà thì bị chèn ép ... Vừa rồi em đọc mấy bài các anh "Hiệp sĩ" tự nguyện ở HCM và Bình Dương bị bọn xã hội đen xử lý mà xxx có làm được gì đâu ...
Vụ các hiệp sĩ Sài Ghềnh bị Xã hội thâm xử em cũng bức xúc lắm, chả nhẽ xã hội ta thối nát đến thế sao:-??:-??:-??

lead2011

Xe container
Dân mình còn nhg ng như kụ và bác Đạt sao lại phải buồn!?Kính kụ...

Escave

Xe buýt
Đã rót diệu mời bác chủ thớt, thật đúng là sống ở đời phải có một tấm lòng

BobbyPhi

Xe đạp
thế mới thấy giờ thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều. kính cụ một ly!

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Eo sợ quá.Nhưng e dự là sau vụ này khéo bác í có cái mũi đẹp trông như khoai tây í nhể.Đi học mà say bí tỉ.chắc liên hoan tốt nghiệp chăng.Mà 2 cái ô tô đó ko có ai xuống giúp nhỉ.chán
2 cái ô tô đó có khi vừa tránh vừa tế tổ cái thằng đang đi lăn quay trước mũi xe ông làm ông tý toi đấy mợ ạ.

Em không khen cụ bếu nữa đâu nhá, nhiều người khen cụ quá rồi. Hy vọng còn nhiều nhiều người HN nói riêng, VN nói chung có nghĩa cử như cụ.

thichchoi

Xe buýt
chắc bác sắp say rồi, bây giờ ấy khi gặp được người tốt như bác.

kienbeu

Xe điện
2 cái ô tô đó có khi vừa tránh vừa tế tổ cái thằng đang đi lăn quay trước mũi xe ông làm ông tý toi đấy mợ ạ.

Em không khen cụ bếu nữa đâu nhá, nhiều người khen cụ quá rồi. Hy vọng còn nhiều nhiều người HN nói riêng, VN nói chung có nghĩa cử như cụ.
em ứ phải người HN thịn đâu...ngượng chết...quê em Mỹ Đình city cụ nhá=))

tuandat251

Đi bộ
Chào các cụ, em vừa được cấp con xe biển số: OF-107165 và theo sự chỉ dẫn từ trang cá nhân của bác kienbeu lái vào đây được vài phút.
Đúng như các cụ bình luận: một việc cỏn con, rất đời thường,... nhưng lại là của hiếm ở VN ta :(
=>mới được các cụ chiếu cố đem ra làm mồi nhậu... nhiều Voska như vậy \m/

Em xin kính Bác kienbeu 1 ly, h/đ cứu người bị nạn của bác trong quá trình cứu nạn, em trực tiếp tham gia cùng cũng thán phục, kính nể (nhất là quả quay đầu xe, tăng tốc, chửi mấy tay bảo vệ,... hình như thiếu tí sẵn sàng húc đổ cổng BV :D).

Em nghĩ gặp việc tốt mình làm được mà không làm đã xấu rồi.
Các bác cũng đừng chửi mấy anh em tụ tập lại xem, dù họ có là tò mò, chỉ trỏ mà chẳng làm được gì. Còn hơn mấy tay ngó qua bỏ đi hay ngồi trong xe tí đâm phải chạy mất dép.

P/s: trước Cty em đi chơi, dừng lại cứu người bị nạn (đường ở rừng) sau bị cả làng quây vào đánh, bắt người đòi tiền chuộc mãi mới ra.
Các cụ có cứu nạn cũng lưu ý chút ở bối cảnh,... chẳng hạn gọi thêm người như bác kienbeu nhé.

kienbeu

Xe điện
Chào các cụ, em vừa được cấp con xe biển số: OF-107165 và theo sự chỉ dẫn từ trang cá nhân của bác kienbeu lái vào đây được vài phút.
Đúng như các cụ bình luận: một việc cỏn con, rất đời thường,... nhưng lại là của hiếm ở VN ta :(
=>mới được các cụ chiếu cố đem ra làm mồi nhậu... nhiều Voska như vậy \m/

Em xin kính Bác kienbeu 1 ly, h/đ cứu người bị nạn của bác trong quá trình cứu nạn, em trực tiếp tham gia cùng cũng thán phục, kính nể (nhất là quả quay đầu xe, tăng tốc, chửi mấy tay bảo vệ,... hình như thiếu tí sẵn sàng húc đổ cổng BV :D).

Em nghĩ gặp việc tốt mình làm được mà không làm đã xấu rồi.
Các bác cũng đừng chửi mấy anh em tụ tập lại xem, dù họ có là tò mò, chỉ trỏ mà chẳng làm được gì. Còn hơn mấy tay ngó qua bỏ đi hay ngồi trong xe tí đâm phải chạy mất dép.

P/s: trước Cty em đi chơi, dừng lại cứu người bị nạn (đường ở rừng) sau bị cả làng quây vào đánh, bắt người đòi tiền chuộc mãi mới ra.
Các cụ có cứu nạn cũng lưu ý chút ở bối cảnh,... chẳng hạn gọi thêm người như bác kienbeu nhé.
Hề hề, chào mừng bác đến với anh em OF, em kính bác một ly nhá, quả thật hôm đó không có bác em ứ biết làm dư lào???~X(

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Vodka bác Chủ thớt luôn vì tấm gương đẹp !