[Đã bán] Bán cắt lỗ chung cư Eurowindow River Park, Đông Anh

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
1,850,000,000 VNĐ
Diện tích
77㎡

clpharm

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ko để ý ấy chứ . Hôm nọ có cụ nào bán 1 căn cc 3pn trên này , up mặt bằng lên hơi bị đẹp luôn , nhà cụ ý bất kỳ phòng nào cũng có cửa sổ lấy gió trời kể cả 2wc cũng có ánh sáng tự nhiên luôn ấy .
Em không biết cụ xem chung cư nào, nhưng thường 1 căn hộ chung cư chỉ có 1 hoặc tối đa 2 mặt hướng ra ngoài(căn góc).
Cụ cứ tưởng tượng 3 phòng ngủ , 1 khách, 2 wc, 6 cái phòng mà phòng nào cũng thoáng thì 6 cái phòng xếp thành hàng ngang à? =))

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em không biết cụ xem chung cư nào, nhưng thường 1 căn hộ chung cư chỉ có 1 hoặc tối đa 2 mặt hướng ra ngoài(căn góc).
Cụ cứ tưởng tượng 3 phòng ngủ , 1 khách, 2 wc, 6 cái phòng mà phòng nào cũng thoáng thì 6 cái phòng xếp thành hàng ngang à? =))
Căn cụ ý là căn góc 2 mặt thoáng như căn của cụ thôi . Nhưng thiết kế công nhận thoáng đẹp . Nhà rất vuông vắn , em lại không nhớ cụ nào để tìm lại . Em còn vào còm khen đẹp nên em mới nhớ căn đấy . Khách có ban công , bếp có logia , pn nào cũng cửa sổ , wc cũng có cửa sổ thoáng luôn .

Mũi tên bạc

Xe container
các cụ ấy cần mặt thoáng để thông khí nhà WC thôi cụ, chứ có với không thì đều cần hút mùi hết thôi cụ ạ :D chắc sợ nhà hàng xóm nào *a thúi quá nó thông tới nhà mình thôi ấy :D
Chắc nhà cụ bị anh hàng xóm thúi quá nó bay sang nhà, bàn thờ, ... rồi hay sao mà cụ nói câu sau :D kinh doanh chuyên nghiệp mà nói ng thế này thì bán nhà cho ma à :D hay là bán hàng cứ bán và không cần kiến thức về con người, marketing và cả sự dậy dỗ?

Đinh Toản

Xe hơi
Vì cụ nông cạn chứ sao.
1, chung cư dùng hút mùi, tính thoát mùi lên tầng trên ngửi hộ à?
2, ngủ cũng thoáng, khách cũng thoáng, giờ vệ sinh cũng đòi thoáng thì thành mấy mặt thoáng? penhouse à? =))
Cụ chắc chưa ở hoặc có tiêu chuẩn thấp về căn hộ chung cư rồi 😄
Mình bỏ tiền ra mua, đòi được cái gì thì đòi chứ cụ ?

clpharm

[Tịch thu bằng lái]
Em đã ở: Home City, Gamuda, Udic, Center point.. và chưa thấy cái chung cư nào 100% nhà vệ sinh có mặt thoáng cả. :))
Và thực sự, chung cư cần mặt thoáng ở các phòng sinh hoạt, chứ nhà vs thì không cần.
Các cụ toàn áp tiêu chuẩn nhà đất vào cho chung cư thôi
Còn cụ, cụ ở chung cư nào 100% nhà vệ sinh có mặt thoáng cho em mục sở thị cái? :))

xedaphuyenthoai

Xe tải
Chắc nhà cụ bị anh hàng xóm thúi quá nó bay sang nhà, bàn thờ, ... rồi hay sao mà cụ nói câu sau :D kinh doanh chuyên nghiệp mà nói ng thế này thì bán nhà cho ma à :D hay là bán hàng cứ bán và không cần kiến thức về con người, marketing và cả sự dậy dỗ?
cụ nhầm lẫn gì ở đây à? em bán chung cư nhưng riêng cái việc cụ cần mặt thoáng là em đã nói rõ cần thông khí thôi, chứ nói nó thông sang bàn thờ nhà cụ chưa??? Em đang đùa vui thì cụ lại giãy nảy như đỉa phải vôi thế nhở?

Em bán chung cư cũng thiếu gì căn ko có mặt thoángđể thông khí, tránh hút mùi tổng vì nó sẽ có nguy cơ lây lan vi khuẩn virus từ nhà nọ sang nhà kiađấyạ.Em làm sale cũng dư biết vấnđề này, tư vấnmấy trăm kháchđấy cụạ. cụ bị người khác nóiđâm ra máu nóng quáđúng không?

xedaphuyenthoai

Xe tải
tiêu chuẩn thấp hay ko thì em vẫn cứ bảo lưu cái vấn đề là rất khó để thiết kế nhà WC mà có mặt thoáng. Thông khí là tốt, nhưng được cái nọ mất cái kia thôi, cụ làm thêm bộ lọc khí thêm 1 tí tiền cho chắc ăn cũng được

Mũi tên bạc

Xe container
cụ nhầm lẫn gì ở đây à? em bán chung cư nhưng riêng cái việc cụ cần mặt thoáng là em đã nói rõ cần thông khí thôi, chứ nói nó thông sang bàn thờ nhà cụ chưa??? Em đang đùa vui thì cụ lại giãy nảy như đỉa phải vôi thế nhở?

Em bán chung cư cũng thiếu gì căn ko có mặt thoángđể thông khí, tránh hút mùi tổng vì nó sẽ có nguy cơ lây lan vi khuẩn virus từ nhà nọ sang nhà kiađấyạ.Em làm sale cũng dư biết vấnđề này, tư vấnmấy trăm kháchđấy cụạ. cụ bị người khác nóiđâm ra máu nóng quáđúng không?
Cụ bảo như vậy là đùa thì em cũng đùa như vậy!

mrducpru88

Xe buýt
Cụ ko để ý ấy chứ . Hôm nọ có cụ nào bán 1 căn cc 3pn trên này , up mặt bằng lên hơi bị đẹp luôn , nhà cụ ý bất kỳ phòng nào cũng có cửa sổ lấy gió trời kể cả 2wc cũng có ánh sáng tự nhiên luôn ấy .
Em hóng mặt bằng cụ tìm được để tham khảo xem sao

Trạng thái
Thớt đang đóng