[Bán xế] Bán Captiva 7 chỗ được bảo dưỡng thay thế theo tiêu chuẩn Hãng

Trạng thái
Thớt đang đóng

duong_duc2002

Xe đạp
Em chả rõ. Chắc ngoài 2 lít tý ty là bay :D Cụ nào thích ới em nhé, xe ở Gamuda
Cụ ko rõ thì ai rõ nữa ạ :D.... E này biển tỉnh nên e mạnh dạn 18x nếu rõ nguồn gốc và bảo dưỡng chuẩn ạ... Năm ngoái có ông anh bán con cùng đời biển tỉnh 20x mà e chưa có đạn. Không lấy con của cụ thì e lên xem con xe kia.

barca_vd

Xe hơi
Gelexia riverside, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Cụ ko rõ thì ai rõ nữa ạ :D.... E này biển tỉnh nên e mạnh dạn 18x nếu rõ nguồn gốc và bảo dưỡng chuẩn ạ... Năm ngoái có ông anh bán con cùng đời biển tỉnh 20x mà e chưa có đạn. Không lấy con của cụ thì e lên xem con xe kia.
Cụ cứ mạnh dạn cầm 189 củ đi xem có con Forte MT nào còn chạy ổn ko ạ :)) em máu giao lưu thôi chứ ko vội đâu cụ ạ:D

duong_duc2002

Xe đạp
Cụ cứ mạnh dạn cầm 189 củ đi xem có con Forte MT nào còn chạy ổn ko ạ :)) em máu giao lưu thôi chứ ko vội đâu cụ ạ:D
Vâng cụ. Như vậy ổn ạ. Khi nào cụ máu bán ới e. E cũng vẫn đang 1 e số sàn... :D

ghetcongaixau

Xe tăng
Con xe một thời Em đã đi! năm 2014 bán mãi mới đc giá 300 triệu dù xe rất ngon cũng cho 1 Cụ trong Otofun và hội Cap..! giờ sau 8 năm cũng chả xuống giá là mấy nhỉ..

Xe này bán khó vì chỉ ai hiểu nó mới mua dù chạy cưc thích, e đóng 170km đường cao tốc Thăng long chẳng thấy nhằm nhò gì!

Chúc Cụ sớm bán đc xe
Cụ là trường hợp hiếm đấy. Cuối 2015 em đi tìm mua cap. Mấy con "dân " thì 350-400 riêng mấy ông hội thig hô hơn 4 lít. Đợt đó em đi xem hơn chục con cả nam lẫn bắc toàn "nát" thực sự nên đi múc con ếch.

Phoco.com

Xe buýt
E ủn cho chân dài! Tầm này năm ngoái e bán 2008 giá 235 củ, nhưng là bán cho ae trong hội.

Bomva

Xe điện
Trước mua một em này cũng cùng đời với cụ, bị thiên hạ chê là sao không mua Atil, Civic....um ba la. Xe hày không lành nọ kia, nhưng thời gian chứng minh em này đi rất hay, đến giờ nhìn vẫn long lanh.

vitara29y

Xe buýt
Xe này không có của gió điều hòa sau như mấy xe 7 chỗ khác, các cụ chạy rồi xin hỏi ngồi ghế sau có nóng không ,,,

supersanhdieu

Xe buýt
E sd 02 đời cap (08 và 13) nên cũng khá hiểu xe này. cụ chủ đã thay những thứ cần thiết rồi, lại còn quá yêu xe nên độ thêm mấy thứ cũng đáng tiền. giá thì hợp lý cho gái hàn chân dài. E ủn

duongctt

Xe tăng
Trước mua một em này cũng cùng đời với cụ, bị thiên hạ chê là sao không mua Atil, Civic....um ba la. Xe hày không lành nọ kia, nhưng thời gian chứng minh em này đi rất hay, đến giờ nhìn vẫn long lanh.
Công nhận đi rất hay, nội, ngoại thất đẹp nhưng (em đi ké thôi, k phải xe của em):
1. LỤC TỐN, xăng đang đắt nên tốn kém lắm.
2. Hay hỏng vặt, vặt là tính với hàng Đức, Mẽo chứ tính với Nhật, Hàn là to rồi 😁
3. Nếu ngon thì nó đã chả phải bán xới khỏi VN, cái nào tồn tại đều có cái lý do của nó đấy. Đương nhiên, mọi thứ đều có giá của nó mà.

bikama

Xe hơi
Công nhận đi rất hay, nội, ngoại thất đẹp nhưng (em đi ké thôi, k phải xe của em):
2. Hay hỏng vặt, vặt là tính với hàng Đức, Mẽo chứ tính với Nhật, Hàn là to rồi 😁
3. Nếu ngon thì nó đã chả phải bán xới khỏi VN, cái nào tồn tại đều có cái lý do của nó đấy. Đương nhiên, mọi thứ đều có giá của nó mà.
Cụ nhận định rất chuẩn của người ko sở hữu và trải nghiệm lâu dài.
Xe 2.4 em cùng đi chơi tây bắc xăng ngang với toyota innova với 2.0 số tự động đời còn mới hơn thì là toyora tiết kiệm xăng hay captiva tốn xăng ?
Xe cũ chịu chăm bảo dưỡng thay đồ theo định kỳ thì chả thấy hỏng vặt chỗ nào. Chỉ thấy đi đầm chắc chắn an toàn hơn Toyota.
Cũng phải công nhận toy nó lành, ít option và bền thật.

handukims

Xe buýt
Cụ trả thế này thì chắc tìm được vài em hoàn lương thôi

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Em đã đi con đời 2009 và cạch đến già

duongctt

Xe tăng
Cụ nhận định rất chuẩn của người ko sở hữu và trải nghiệm lâu dài.
Xe 2.4 em cùng đi chơi tây bắc xăng ngang với toyota innova với 2.0 số tự động đời còn mới hơn thì là toyora tiết kiệm xăng hay captiva tốn xăng ?
Xe cũ chịu chăm bảo dưỡng thay đồ theo định kỳ thì chả thấy hỏng vặt chỗ nào. Chỉ thấy đi đầm chắc chắn an toàn hơn Toyota.
Cũng phải công nhận toy nó lành, ít option và bền thật.
Đầm, chắc chắc, an toàn hơn Ỉn nếu chạy đồng bằng, cao tốc thôi. Còn nếu chạy Tây Bắc em sẽ chọn Wildtrak :D
Nếu không thì em vẫn chọn Ỉn. Cầu sau, khung gầm rời chạy đường xấu nó khác biệt đấy cụ.
Bảo dưỡng định kỳ thì đương nhiên rồi, vì nhiều option nên nhiều mục phải bảo dưỡng, nhiều thứ phải thay, đồ cùng loại cũng nhiều xèng hơn các hãng khác.
Em đã đi con đời 2009 và cạch đến già
Em vẫn đi, nhưng là đi mượn, xe ngon lắm =))

Chỉnh sửa cuối:

bikama

Xe hơi
Đầm, chắc chắc, an toàn hơn Ỉn nếu chạy đồng bằng, cao tốc thôi. Còn nếu chạy Tây Bắc em sẽ chọn Wildtrak :D
Nếu không thì em vẫn chọn Ỉn. Cầu sau, khung gầm rời chạy đường xấu nó khác biệt đấy cụ.
Bảo dưỡng định kỳ thì đương nhiên rồi, vì nhiều option nên nhiều mục phải bảo dưỡng, nhiều thứ phải thay, đồ cùng loại cũng nhiều xèng hơn các hãng khác.

Em vẫn đi, nhưng là đi mượn, xe ngon lắm =))
Cụ nói chuẩn ko cần chỉnh, chỉnh là mất chuẩn :D

SEA

Xe hơi
Cụ cho e 1 vài lưu ý khi dùng xe này với... E mà nhảy hố vôi là cũng gia nhập team này...
Dòng này có 1 cửa gió nên ngồi hàng ghế cuối hơi nóng, xe thì chạy ổn định, tay lái đầm chắc nhưng nhẹ do trợ lực điện! Xăng e thấy cũng bình thường như Inova thôi còn có chăng là nó nhiều chi tiết hơn nên suốt ngày báo đèn check máy hoặc báo đèn ABS.. nhưng sửa chữa cũnng ko đáng ngại lắm đâu!

Đi gia đình thì rất thoải mái vì rộng rãi, E đi các tỉnh Tây bắc như Hà Giang, Cao Bằng, Yên bái chơi suốt mà lái rất sướng và nhàn!

Còn nữa, Cụ mua dòng này thì kiểm tra kĩ chút khung gầm là ok vì nó cũng đc 15 năm rồi (E chạy và bán xe thì mới đi có 7 năm nên cũng còn mới Cụ à nên cảm nhận khi đó sẽ khác)

hpleminh

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng