[Đã bán] Bán căn hộ Studio L1 Onsen Landmark Ecopark. Căn hộ cao cấp nhất Ecopark thời điểm hiện tại

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Khác
Giá
2,300,000,000 VNĐ
Diện tích
32㎡

smile19

Xe buýt
cụ sang Eco hoặc joint vào những box cư sân Eco có mà đầy. Loại căn như cụ chủ thớt là studio, tầng thấp và lại view mặt sau thì được xếp vào loại mạt hạng nhất ở đây. Em là cư dân Eco chứ k phải môi giới nên cụ cứ vào mấy trang đó mà khảo cho khách quan. 2,3 tỷ mua thừa 1 ngủ view Sông Hồng rồi chứ mua Studio làm gì. Mặt trước tầng cao giá thô khoảng hơn 70tr trở lên còn mặt sau 50tr - 60 thô tuỳ căn.
Thê nên rao sắp sang tháng thứ 3 rồi ko thể trôi, người khôn của khó.
Đu đỉnh giá chung cư kiểu này ở ko được, lỗ thì toang, thật kinh hoàng cái giá, giá này thừa mua Royal City, Time...

Hajp

Xe tải
cụ ấy nâng tầm nó lên quá mức

Nó là hạng thấp nhất và rẻ nhất trong rổ hàng của Eco tại toà này cụ nhé. Cụ chủ đưa nó lên mây, tầm cao nhất như mặt trước tầng cao thì em ý kiến thế cho dễ hiểu. Mấy cái ảnh đẹp đẹp là cụ ấy chụp trong khuôn viên thôi, rất dễ hiểu lầm. Căn này hướng sau, nhìn về đê Xuân Quan. Tầng thấp ở Eco luôn luôn rẻ hơn tầng cao cùng trục 10-15%. Còn cụ nghĩ thế nào thì tuỳ ạ.
Tầng như nào là thấp- cao hả cụ.
Giờ mình mua căn Sky Forest tầng trên 20 view đê mặt sau căn 1PN 43m giá 1,9 tỷ thô thì có ổn ko?

eterniti

Xe điện
Rao bán mãi ko được thì chỉ còn cách nâng giá cao lên, vì đường nào chả ko bán được. Chung cư bắt đầu xì hơi rồi, cụ rao sớm chút thì đã thoát kịp.
cụ cứ lo bò trắng răng, giảm chắc gì cụ đã mua

smile19

Xe buýt
cụ cứ lo bò trắng răng, giảm chắc gì cụ đã mua
Cụ có hàng mới đu hay sao mà giẫy đành đạch thế :))
Giảm tối thiểu 30-40% so với giá này tôi mới đầu tư
Giờ toàn than hồng các cụ đu đỉnh hòng chuyền tay người khác à
Ngon thì đã ko rao 3 tháng ko bay được

eterniti

Xe điện
Cụ có hàng mới đu hay sao mà giẫy đành đạch thế :))
Giảm tối thiểu 30-40% so với giá này tôi mới đầu tư
Giờ toàn than hồng các cụ đu đỉnh hòng chuyền tay người khác à
Ngon thì đã ko rao 3 tháng ko bay được
Cụ mới đang giãy, chờ mút chỉ nhé

Q.T.A

Xe buýt
Tầng như nào là thấp- cao hả cụ.
Giờ mình mua căn Sky Forest tầng trên 20 view đê mặt sau căn 1PN 43m giá 1,9 tỷ thô thì có ổn ko?
giá đó ok cụ ạ. Eco thì tầng 8 trở xuống được gọi là thấp vì k có view. Cao thì phải từ 20 như cụ trở lên ạ. Sky Forest giá chủ đầu tu bán ra k hề rẻ vì nó ra sau (quý 2/2025 mới giao nhà). Cái dở của Sky forest là k có minh đường, một bước ra đến đường trước nhà luôn. Túm lại là k có k gian riêng. Ưu điểm là nộp 15% rồi bank nếu cụ kém vốn.

Trạng thái
Thớt đang đóng