[Đã bán] Bán căn hộ Studio L1 Onsen Landmark Ecopark. Căn hộ cao cấp nhất Ecopark thời điểm hiện tại

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Khác
Giá
2,300,000,000 VNĐ
Diện tích
32㎡

vokycaca

Xe tải

taixebechandai

Xe tải

Đây là căn studio mặt trước đây ạ. Giá 2.7 tỷ thu nét không bao gồm 5% và phí làm sổ. Như vậy nó rơi tầm 2.8 tỷ các cụ nhé. Căn nhà em giá 2.5 tỷ nội thất cao cấp mà các cụ vẫn kêu
Cụ đi dò giá à, rao 2t7 nhưng đã bán đc đâu mà cụ lấy làm cơ sở :D
Anyway nếu căn cụ ngon bổ rẻ thì cũng chả lâu bay như này, thị trường quyết định thôi chứ cứ tự khen nó ko khách quan

vokycaca

Xe tải
Anyway nếu căn cụ ngon bổ rẻ thì cũng chả lâu bay như này, thị trường quyết định thôi chứ cứ tự khen nó ko khách quan
Vâng, là em cung cấp thông tin để cho các cụ có cơ sở quyết định nên mua không thôi ạ. Cảm ơn cụ đã góp ý

vokycaca

Xe tải
Bản thân em cũng phát một cái giá cho các cụ tham khảo. Nhưng giờ này em cũng phải cân nhắc giá rồi cụ ạ. Khả năng em sẽ đưa lại giá là 2.5 tỷ

smile19

Xe buýt
Bản thân em cũng phát một cái giá cho các cụ tham khảo. Nhưng giờ này em cũng phải cân nhắc giá rồi cụ ạ. Khả năng em sẽ đưa lại giá là 2.5 tỷ
Rao bán mãi ko được thì chỉ còn cách nâng giá cao lên, vì đường nào chả ko bán được. Chung cư bắt đầu xì hơi rồi, cụ rao sớm chút thì đã thoát kịp.

vokycaca

Xe tải
Rao bán mãi ko được thì chỉ còn cách nâng giá cao lên, vì đường nào chả ko bán được. Chung cư bắt đầu xì hơi rồi, cụ rao sớm chút thì đã thoát kịp.
Vâng, em bán túc tắc thôi cụ ạ. Nhà em và tài chính của em nên em hiểu, cảm ơn cụ đã chia sẻ

vokycaca

Xe tải
Em lại up lên cho các cụ nghía ạ

vokycaca

Xe tải

Boydepzai190579

Xe tăng
căn của cụ đâu có view hồ. Ở Eco chỉ tính mật trước hoặc sau thôi chứ k có Nam hay Bắc gì. Căn của cụ đã mật sau còn chả có view gì vì thấp tầng nữa. Loại này chủ đầu tư bán ra đã thấp hơn căn cùng trục tầng cao 200 rồi. Căn của cụ mà view hồ thiên nga thì giá đó em k ý kiến. Nguyên bản thấp tầng mặt sau 1,8 tỷ rất nhiều cụ nhé.

Boydepzai190579

Xe tăng
Cụ có căn nào cho em ít thông tin,đang có nhu cầu mua ở a

Q.T.A

Xe buýt
Cụ có căn nào cho em ít thông tin,đang có nhu cầu mua ở a
cụ sang Eco hoặc joint vào những box cư sân Eco có mà đầy. Loại căn như cụ chủ thớt là studio, tầng thấp và lại view mặt sau thì được xếp vào loại mạt hạng nhất ở đây. Em là cư dân Eco chứ k phải môi giới nên cụ cứ vào mấy trang đó mà khảo cho khách quan. 2,3 tỷ mua thừa 1 ngủ view Sông Hồng rồi chứ mua Studio làm gì. Mặt trước tầng cao giá thô khoảng hơn 70tr trở lên còn mặt sau 50tr - 60 thô tuỳ căn.

Minh Quoc 79

Xe buýt
cụ sang Eco hoặc joint vào những box cư sân Eco có mà đầy. Loại căn như cụ chủ thớt là studio, tầng thấp và lại view mặt sau thì được xếp vào loại mạt hạng nhất ở đây. Em là cư dân Eco chứ k phải môi giới nên cụ cứ vào mấy trang đó mà khảo cho khách quan. 2,3 tỷ mua thừa 1 ngủ view Sông Hồng rồi chứ mua Studio làm gì. Mặt trước tầng cao giá thô khoảng hơn 70tr trở lên còn mặt sau 50tr - 60 thô tuỳ căn.
Là ai, ở độ tuổi nào mà tích luỹ được tài sản cũng sẽ thấy quý khi đồng tiền họ tự kiếm được
Không nên dùng từ "mạt hạng" với tài sản của người khác
Nếu không, người đọc sẽ liên tưởng ngay đến tính cách của người viết

Q.T.A

Xe buýt
Là ai, ở độ tuổi nào mà tích luỹ được tài sản cũng sẽ thấy quý khi đồng tiền họ tự kiếm được
cụ ấy nâng tầm nó lên quá mức
Nó là hạng thấp nhất và rẻ nhất trong rổ hàng của Eco tại toà này cụ nhé. Cụ chủ đưa nó lên mây, tầm cao nhất như mặt trước tầng cao thì em ý kiến thế cho dễ hiểu. Mấy cái ảnh đẹp đẹp là cụ ấy chụp trong khuôn viên thôi, rất dễ hiểu lầm. Căn này hướng sau, nhìn về đê Xuân Quan. Tầng thấp ở Eco luôn luôn rẻ hơn tầng cao cùng trục 10-15%. Còn cụ nghĩ thế nào thì tuỳ ạ.

younggun

Xe tăng
Bên đó tầm 2 tỏi tim đc căn 2pn nào ko cụ ơi

Q.T.A

Xe buýt
Bên đó tầm 2 tỏi tim đc căn 2pn nào ko cụ ơi
trước thì có nhưng giờ thì không thể rồi. Bên này giá những khu cũ như Westbay hay Rừng cọ giờ 2 tỷ cũng không thể tìm được căn 2 ngủ. Cụ triển căn 1 ngủ thì nhiều.

Minh Quoc 79

Xe buýt
cụ ấy nâng tầm nó lên quá mức

Nó là hạng thấp nhất và rẻ nhất trong rổ hàng của Eco tại toà này cụ nhé. Cụ chủ đưa nó lên mây, tầm cao nhất như mặt trước tầng cao thì em ý kiến thế cho dễ hiểu. Mấy cái ảnh đẹp đẹp là cụ ấy chụp trong khuôn viên thôi, rất dễ hiểu lầm. Căn này hướng sau, nhìn về đê Xuân Quan. Tầng thấp ở Eco luôn luôn rẻ hơn tầng cao cùng trục 10-15%. Còn cụ nghĩ thế nào thì tuỳ ạ.
Cuộc sống muôn màu bạn ạ
Người khác sướng mà mình thấy bình thường hay thấy hơi sướng sướng thì càng tốt
Mỗi người, mỗi góc độ sẽ nhìn sự vật, hiện tượng qua lăng kính khác nhau...
Thấy chướng quá thì chấn chỉnh tý cho xôm là được rồi

vokycaca

Xe tải
Cuộc sống muôn màu bạn ạ
Người khác sướng mà mình thấy bình thường hay thấy hơi sướng sướng thì càng tốt
Mỗi người, mỗi góc độ sẽ nhìn sự vật, hiện tượng qua lăng kính khác nhau...
Thấy chướng quá thì chấn chỉnh tý cho xôm là được rồi
Vâng nhà em em thích bán bao nhiêu là quyền của em. Cụ ấy vào bỉ bôi em nghe chán cụ nhỉ. Em có thèm bắt người đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng