Bài khá hay: Phân tích về 'tâm lý bầy đàn' khi mua ôtô TOYTA tại VN

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
E cút bán ai mua cụ nhỉ, đổi sang khó đấy, mua 10 đồng bán 1 đồng mà còn chả biết bao h đi, cụ ko thấy điều đó ah:)
Em đã trao đổi với bên Hyundai Motors Korea rồi. Chắc chắn họ sẽ có bằng khen và tiền thưởng cho cụ ý vì đã phá vỡ mọi kỷ lục :D
Bao nhiêu cái đầu nghĩ đưa ra chính sách sp equs k lẽ lại để các kụ chễ giễu thậm tệ sao. Thôi các kụ cứ lo bán TOY đê cho nó đủ DS khoán. Bao h đủ xiền mua Equ lúc ấy cả tìm hiểu và phán kụ nhé.

DangHoangDe

Xe điện
Bao nhiêu cái đầu nghĩ đưa ra chính sách sp equs k lẽ lại để các kụ chễ giễu thậm tệ sao. Thôi các kụ cứ lo bán TOY đê cho nó đủ DS khoán. Bao h đủ xiền mua Equ lúc ấy cả tìm hiểu và phán kụ nhé.
Cụ ơi, nói làm gì. Equus ko bằng Vios cụ nói cũng bằng ko.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
-Vâng em và mọi người đi Toy là bầy đàn thì đã sao.
Rảnh rỗi nhảy vào đây thấy mình cũng giống cụ, trưa nay mưa rỗi ra trước cửa hàng xem "bầy đàn" thế nào, đúng thật cụ ạ, e chụp bức ảnh khách vào mua đồ nhà e buổi trưa đúng là toàn Toy mới đau chứ, " mà shop nhà e cũng thuộc loại có tý tiếng ở Tỉnh ,

E là e ghét nhất những người luôn tỏ ra thông minh, tưởng có iq hơn người rồi chê bai, nhục mạ ng khác, nhất là câu " bầy đàn" .

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Rảnh rỗi nhảy vào đây thấy mình cũng giống cụ, trưa nay mưa rỗi ra trước cửa hàng xem "bầy đàn" thế nào, đúng thật cụ ạ, e chụp bức ảnh khách vào mua đồ nhà e buổi trưa đúng là toàn Toy mới đau chứ, " mà shop nhà e cũng thuộc loại có tý tiếng ở Tỉnh ,

Chắc những ng đi xe hàn kinh tế mạnh hơn nên mua hàng ở packson với store hết nhỉ .
Kụ nói thế nào chứ, iem nhìn thấy GLK và I20 đỗ cạnh đấy.

raklei

Xe điện
Chắc những ng đi xe hàn kinh tế mạnh hơn nên mua hàng ở packson với store hết nhỉ .
chắc đi sửa xe (hay gọi cho nó sang mồm là độ, nâng cấp...:)) ) hết rồi, thời gian đâu mà mua sắm
e xem trong cái garrage nhà ông vietvoiz lúc nào cũng đến vài ông xe hàn hộ khẩu trú ở đấy :D

CR-Vic

Xe container
em còn mải bán hàng, tiếp khách mua xe chứ thời gian đâu mà quan tâm đến cái equus nhà cụ :D

DangHoangDe

Xe điện
Mới bán phò mua cam 3.5 đã chém gứm quá cụ PNgoc ơi. e dự cụ nên làm e GLK đang nằm đó mà đi.

CR-Vic

Xe container
cụ nào chậy GLK rồi thì review giúp anh em mở mang kiến thức nhé! có khi phải phấn đấu mua GLK xem sao :-?

RAVA

Xe ba gác
cụ nào chậy GLK rồi thì review giúp anh em mở mang kiến thức nhé! có khi phải phấn đấu mua GLK xem sao :-?
-Anh mà bảo chú vừa bán xe gì chắc mấy bác trên này lượn hết nhỉ? Thôi để câu tý cho vui chứ khách lượn hết cũng buồn!:bz

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Mới bán phò mua cam 3.5 đã chém gứm quá cụ PNgoc ơi. e dự cụ nên làm e GLK đang nằm đó mà đi.
Đúng vậy cụ ạ, e nghĩ chuyện mua xe 4b từ giữa năm ngoái vì nhu cầu đi lại của mình ko nhiều nhưng thằng cu mới 1.5 tuổi cần sự an toàn và bảo vệ sức khỏe cho nó , nên e mới mua xe, con đầu tiên là kia morning slx, chạy đúng 25 ngày là bán vì chán quá, đổi lấy ford hợp lý hơn, ford có ưu điểm là trong tầm tiền ko có đối thủ, nhưng hơi nhỏ và cũng ko ngon lắm, thôi thì xe cũng là tài sản nhưng cũng là tấm khiên bảo vệ gia đình khi có biến cố giao thông trên đường nên e đổi 3.51 đi cho nó hợp lý, chi phí cũng ko đáng kể, khi bán cũng đỡ mất gía ạ, khi mua toyota rồi mới thấy người ta nói về toy đúng chứ ko phải đặt điều ạ, nên thấy mấy cái cm kiểu nhục mạ người khác nên ghét, chứ cũng ko phải ủng hộ thằng nào cả, mỗi ngày chỉ riêng việc đậu hộ cho các quý bà quý cô chỗ để xe hợp lý và để xe khác ra vào nên em chạy thử có ngày tới trăm chiếc, cái nào ngon dở e cũng đc thử qua ạ, từ mec,bim,audi,lexus đến xe cỏ em thử hết nên các cụ đừng chém .
E là máu gl450 lắm rồi, nhưng ngại dịch vụ lắm, với lại đi xe nhiều tiền thiên hạ nó nhòm ngó đau đầu lắm .

Chỉnh sửa cuối:

DangHoangDe

Xe điện
-Anh mà bảo chú vừa bán xe gì chắc mấy bác trên này lượn hết nhỉ? Thôi để câu tý cho vui chứ khách lượn hết cũng buồn!:bz
Có con Phantom bắt nợ đang quẳng dưới tầng hầm, mất mấy củ tiền gửi, cụ rước dùm e.:D

lapin

Xe container
Không lượn oánh bom sao được hở các cụ?:21:

CR-Vic

Xe container
Anh RAVA nhớ lưu ý cái việc em nhờ về Fortuner nhé! kiếm thêm tý mấy anh em mình uống cà phê :D

B18

Xe tăng
Đúng vậy cụ ạ, e nghĩ chuyện mua xe 4b từ giữa năm ngoái vì nhu cầu đi lại của mình ko nhiều nhưng thằng cu mới 1.5 tuổi cần sự an toàn và bảo vệ sức khỏe cho nó , nên e mới mua xe, con đầu tiên là kia morning slx, chạy đúng 25 ngày là bán vì chán quá, đổi lấy ford hợp lý hơn, ford có ưu điểm là trong tầm tiền ko có đối thủ, nhưng hơi nhỏ và cũng ko ngon lắm, thôi thì xe cũng là tài sản nhưng cũng là tấm khiên bảo vệ gia đình khi có biến cố giao thông trên đường nên e đổi 3.51 đi cho nó hợp lý, chi phí cũng ko đáng kể, khi bán cũng đỡ mất gía ạ, khi mua toyota rồi mới thấy người ta nói về toy đúng chứ ko phải đặt điều ạ, nên thấy mấy cái cm kiểu nhục mạ người khác nên ghét, chứ cũng ko phải ủng hộ thằng nào cả, mỗi ngày chỉ riêng việc đậu hộ cho các quý bà quý cô chỗ để xe hợp lý và để xe khác ra vào nên em chạy thử có ngày tới trăm chiếc, cái nào ngon giở e cũng đc thử qua ạ, từ mec,bim,audi,lexus đến cỏ em thử hết nên các cụ đừng chém .
I
Nhà cụ đường N.V.Cừ phải không ạ...???