Bài khá hay: Phân tích về 'tâm lý bầy đàn' khi mua ôtô TOYTA tại VN

xe thủng lốp

Xe container
Chuyện bình thường của OF ý mà. Nhiều bác trước dùng xe hàn còn chửi Toy vuốt mặt ko kịp ý chứ. Đổi nick xong lại mua Toy, cũng bày đàn như ai :))
Thế đúng là mặt dày lão nhỉ

ducletrung

Xe container
Chuyện bình thường của OF ý mà. Nhiều bác trước dùng xe hàn còn chửi Toy vuốt mặt ko kịp ý chứ. Đổi nick xong lại mua Toy, cũng bày đàn như ai :))
Ở quê em mới ra loại ben lỳ cho ăn tịt đấy,cụ thích em gửi cụ 1 cái dùng chơi :D

tuanhg04th

Xe tải
Chuẩn quá cụ flat ạ, trước em đi Altis 2004 lành như cục gạch, xăng ăn quá ít, chả hỏng bao giờ, thi thoảng chỉ thay thế vài đồ theo định kỳ. Các em Hàn cuốc cùng đời này thì nát hết rồi, còn mấy em châu âu thì thay thế mấy đồ định kỳ cũng buốt hết ruột

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Chuẩn quá cụ flat ạ, trước em đi Altis 2004 lành như cục gạch, xăng ăn quá ít, chả hỏng bao giờ, thi thoảng chỉ thay thế vài đồ theo định kỳ. Các em Hàn cuốc cùng đời này thì nát hết rồi, còn mấy em châu âu thì thay thế mấy đồ định kỳ cũng buốt hết ruột
Sao bác lại bán?

1.6gli

Xe container
Và quay lại dìm hàng xe hàn nữa phải k bác?:)):))

otohagiang

Xe container
em thấy đổi xe thì cần gì đổi nick nhỉ?
em vưỡn dùng nick này tung tăng như thường

lymanhquangbk

Xe hơi
Ôi lạy các cụ đang chạy Toy, các cụ lỡ yêu Toy thì các cụ cứ việc hưởng thụ và đưa cổ cho Toy nó cắt nhé, các cụ sắm xe hãng khác thử vi vu một thời gian và cảm nhận đi rùi hãy nói nhé. Trong này toàn mấy cụ tự sướng không hà, em vọt:77:
Tại sao Toy cũ bán có giá trong khi nó chẳng đáng như vậy??? Xin thưa đó chính là TÂM LÝ BẦY ĐÀN đó ạ!!!!
Cụ phán quá đúng đấy em thích bài của cụ.
Dân nhà ta chuyên bị dư luận định hướng e nói thật xe toy đi không như dân ta thấy đâu e đi đủ loại rồi e biết vì cơ quan e có 33 cái xe đủ loại, đi xe mỹ là thích nhất về độ chắc chắn và bền, xe hàn tiện nghi và hiện đại, xe nhật các hãng khác đều được, riêng toy thì chán tệ, nội thất cổ lỗ ồn thì thôi rồi đấy là em nói xe LD thôi nhé.
Các bác cứ gạch ngói e thoải mái.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em xấu hổ lắm, trót chê Vios nhiều giờ mua cũng ngại.:D
Mua rồi kụ còn xấu hổ hơn, vì đã chót nghe theo sâu TOY, tuy nhiên lại học được đức tính chịu đựng luôn ngậm bồ hòn khen ngọt. hehe

xe thủng lốp

Xe container
Dân nhà ta chuyên bị dư luận định hướng e nói thật xe toy đi không như dân ta thấy đâu e đi đủ loại rồi e biết vì cơ quan e có 33 cái xe đủ loại, đi xe mỹ là thích nhất về độ chắc chắn và bền, xe hàn tiện nghi và hiện đại, xe nhật các hãng khác đều được, riêng toy thì chán tệ, nội thất cổ lỗ ồn thì thôi rồi đấy là em nói xe LD thôi nhé.
Cụ lại bị bầy đàn táng vang à =))

Tuanaltis2009

Xe buýt
Cụ so sánh với mấy xe LD loại kia đê .

Cụ chém vẫn còn non và xanh lắm. Hehe

Thì thoảng vào đọc bài của một số cụ, đc ng khác nghe bảo cho rồi vào chém cũng thấy hay hay.