Bắc Triều Tiên: "Dải Ngân hà-3" hướng vào vũ trụ

calibrationwater

Xe điện
Chẳng biết nhân dân Triều Tiên đói khổ thế nào nhưng em cảm nhận qua các bức ảnh thì VN còn lâu mới bằng được Bắc Triều Tiên .
Dân nó đói nhưng vưỡn hạnhhucs vì có bom hột nhơn đó bác ! xếp hạng ahnhj phúc có khi còn cao hơn mình chứ lị !

thichxeoto

Xe điện
Ngu dân dễ trị,ứng dụng từ thời pháp thuộc vào nước ta,giờ vẫn nguyên giá trị tại BTT.

Mr Winter

Xe tăng
^:)^ Xứ mềnh cũng có 1 thời từa tựa mà,tuy rằng không tàn khốc bằng.May sao có quý nhân mở cửa...
Không mở cửa có khi nó lại vỡ lâu rồi, chả còn nền kinh tế định hướng....cái khỉ gió như bây giờ, mà như thế thì tốt biết bao nhiêu.

anhkhoihn

Xe tăng
Theo em điều này là bình thường, nếu Bác của chúng ta có gia đình và cũng có con cháu như bác kim nhật thành thì Vn sẽ thế nào
Ngay bây giờ thì 3 que cũng đã bố trí cho con mình một lộ trình mà không khéo chỉ chục năm nữa lại có thằng chém gió hơn cả bố
Cụ nói chí phải, trong cái rủi có cái may, may là dân mình chỉ tụt hậu khoảng 50 năm, riêng anh bạn BTT này ít nhất phải 100 năm. Xem hết Video Inside the NK mà đau xót kinh khủng, thế mới biết ý thức hệ nó tàn phá não bộ con người ghê gớm, mổ mắt miễn phí cho không cảm ơn bác sĩ 1 câu mà ra lậy 2 bố con thằng độc tài, bệnh viện không có trang thiết bị để chữa cho dân trong khi bố con nhà nó sắm toàn tên lửa về dọa ma dọa khỉ.......................

COROLA ALTIS

Xe buýt
Tên với chả lửa cái gì, dân thì đói rã họng ra, đất nước nghèo nàn lạc hậu, đầu óc bị bơm toàn những thứ nhảm nhí từ mấy cha con độc tài, suốt ngày đi ngửa tay xin gạo, lương thực chống đói từ mấy nước tư bản rồi quay lại nói xấu, phê phán tư bản mà ko biết nhục. Tội của mấy cha con lão KIM này thì đến nghìn đời sau còn chưa gột rửa hết, dân như vậy nhưng chế độ cầm quyền thì sống trong biệt thự xa hoa, đi xe mec, thằng đại tướng nhìn như con lợn sắp xuất chuồng.

lanhuong1965

Xe điện
Không mở cửa có khi nó lại vỡ lâu rồi, chả còn nền kinh tế định hướng....cái khỉ gió như bây giờ, mà như thế thì tốt biết bao nhiêu.
Oạc,trong cái tệ,sao bác lại chọn cái tệ nhất thế???Ngoài trăm triệu lương dân trong đó có bác,em & chúng ta cần phải sống mà!

lanhuong1965

Xe điện
Cụ nói chí phải, trong cái rủi có cái may, may là dân mình chỉ tụt hậu khoảng 50 năm, riêng anh bạn BTT này ít nhất phải 100 năm. Xem hết Video Inside the NK mà đau xót kinh khủng, thế mới biết ý thức hệ nó tàn phá não bộ con người ghê gớm, mổ mắt miễn phí cho không cảm ơn bác sĩ 1 câu mà ra lậy 2 bố con thằng độc tài, bệnh viện không có trang thiết bị để chữa cho dân trong khi bố con nhà nó sắm toàn tên lửa về dọa ma dọa khỉ.......................
Tên với chả lửa cái gì, dân thì đói rã họng ra, đất nước nghèo nàn lạc hậu, đầu óc bị bơm toàn những thứ nhảm nhí từ mấy cha con độc tài, suốt ngày đi ngửa tay xin gạo, lương thực chống đói từ mấy nước tư bản rồi quay lại nói xấu, phê phán tư bản mà ko biết nhục. Tội của mấy cha con lão KIM này thì đến nghìn đời sau còn chưa gột rửa hết, dân như vậy nhưng chế độ cầm quyền thì sống trong biệt thự xa hoa, đi xe mec, thằng đại tướng nhìn như con lợn sắp xuất chuồng.
Chưa bằng tội diệt chủng dân mình của Pôn Pốt Yêng Sari(Em phiên âm tiếng Việt chạ biết đúng không,các bác chỉnh dùm em cái)các cụ ạ!

COROLA ALTIS

Xe buýt
Mấy cái tên lửa mà TT đem diễu hành toàn là mô hình, có mỗi vỏ thôi chứ ruột chả có gì đâu, :D nếu mà MỸ nó tấn công tổng lực kiểu irac và libia thì em dự chỉ trong 1,2 ngày là tan tành khói lửa hết, tiền, công nghệ đâu ra mà suốt ngày cứ to mồm dọa vũ khí hạt nhân rồi tên lửa liên lục địa, mấy quả tên lửa đểu chưa phóng đã nổ tan tành, làm gì có vụ phóng nào thành công từ trước đến nay ạ.

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Xin lỗi các Bác, ai đời 3 thế hệ làm vua thời nay?????? ở VN mềnh chỉ có 1 thằng nhóc tuổi Bình Thìn làm Thứ Trưởng - nó = tuổi EM nhưng ra sau, nên cậu UN giữ 3 vị trí quan trọng, mà tuổi nó thì ở VN đang là dân chơi vì hoàn cảnh là CCCC^#(^. EM chả tin người dân tung hô như ảnh đưa tin, Em nghe kể ngày xưa: CON ƠI NHỚ LẤY CÂU NÀY - THẰNG TÂY NÓ CÚT, THẰNG TÀU NÓ SANG. là bị gọi ra Xã hỏi tội ngay, nếu ai hỏi Em có ủng hộ thể chế Bắc Triều không.......EM xin theo MẼO, chứ Bắc Triều thì muôn đời bị gim hãm, thà hy sinh một thế hệ còn hơn muôn đời đau khổ, biết mà không làm gì được, không tin cứ cử mấy ông nhà báo tung hô Bắc Triều sống thủe 3 năm xem có khi về VN lại viết Nhật ký xuất bản thành BET SEOLƠ ấy chứ...

MyMac

Xe điện
Theo em điều này là bình thường, nếu Bác của chúng ta có gia đình và cũng có con cháu như bác kim nhật thành thì Vn sẽ thế nào
Ngay bây giờ thì 3 que cũng đã bố trí cho con mình một lộ trình mà không khéo chỉ chục năm nữa lại có thằng chém gió hơn cả bố
Hàhàhàhà. Cụ này vui tính đáo để. Nâng cấp trình gúc gồ của cụ lên tí nhá.

Captiva555

Xe tăng
Mấy cái tên lửa mà TT đem diễu hành toàn là mô hình, có mỗi vỏ thôi chứ ruột chả có gì đâu, :D nếu mà MỸ nó tấn công tổng lực kiểu irac và libia thì em dự chỉ trong 1,2 ngày là tan tành khói lửa hết, tiền, công nghệ đâu ra mà suốt ngày cứ to mồm dọa vũ khí hạt nhân rồi tên lửa liên lục địa, mấy quả tên lửa đểu chưa phóng đã nổ tan tành, làm gì có vụ phóng nào thành công từ trước đến nay ạ.
Chuẩn đấy, ăn còn éo có lửa liếc giề...

odaiba

Xe tăng
BTT còn đang dọa bắn 1 phát to hơn nữa. Không biết còn bài gì nữa đây.

vutamhoan

Xe tăng
Cháu cũng nghĩ thế, dưng mà có Bá Kiến thì không thể thiếu Chí Phèo được he he he

ZIL.135

Xe buýt
Người Hà Lội xem Triều Tiên là thiên đường :D

strangemanvn

Xe máy
Thú thật với các bác em được cái chân lon ton lo hội nghị cho các vị LD,nên có dịp dự họp bầu chọn diện quy hoạch cán bộ ( các vị ngồi lại với nhau để chấm các COCC cử đi học Cao cấp LLCT ... ),thề với các bác em công tác phấn đấu 10 năm nay mà chứng kiến được buổi họp đó về em vứt hết đi,chả còn một chút nhiệt huyết nào nữa mà phấn đấu các bác ợ..

lanhuong1965

Xe điện
Thú thật với các bác em được cái chân lon ton lo hội nghị cho các vị LD,nên có dịp dự họp bầu chọn diện quy hoạch cán bộ ( các vị ngồi lại với nhau để chấm các COCC cử đi học Cao cấp LLCT ... ),thề với các bác em công tác phấn đấu 10 năm nay mà chứng kiến được buổi họp đó về em vứt hết đi,chả còn một chút nhiệt huyết nào nữa mà phấn đấu các bác ợ..
Ơ,thế chả có nhẽ nhiều người biết...muộn như bác à???

lanhuong1965

Xe điện
Em chả dám nói tuột ra như bác đâu.Sợ Ủn qua bem em tội tiết lộ bí mật lém.
=))

Rickyman

Xe điện
Nhìn những đồng chí này mặt nghệt ra như ch.ó xem tát ao. Tội thật!

czechonline

Xe điện
Các cụ có tin là BTT không có tệ nạn xã hội không ? ít nhất là không có phu đập đá như ở VN .