Bắc Triều Tiên: "Dải Ngân hà-3" hướng vào vũ trụ

xegiadinh.vn

Xe điện
Website
giadungnhaviet.com
Kiểu này chắc thử tên lửa thôi các cụ ạ. Em đoán chẳng có cái vệ tinh nào trong đó.

T91

Xe container
bay được 9' thì Hàn Quốc với Nhật Lùn bắn ối tên lửa để đánh chặn rồi :D

Nói thật với các cụ nhìn cái giàn bắn của chú Un đặt trên mỗi mô đất thế này em đã thấy là hàng lởm rồi. Vệ tinh quái gì chứ chắc k khác gì pháo # thiên trẻ con VN đốt... có tý thuốc pháo bắn phát lên 1 đoạn rồi ngóm.
bệ của nga nó thế này cơ mà

WTO

Xe máy
Xét về góc độ chính em thì em thấy các bạn ý lại thành công, dọa cho Hàn, Nhật, Mỹ phải đóng bỉm cả tháng nay.
Các bạn Nga với Trung Quốc vẫn ăn no ngủ kỹ chứ có vấn đề gì đâu vì các bạn ý biết là pháo xịt rồi :D
Môn này đúng là không vội được cụ nhỉ!! Tuy nhiên chia sẻ ngân sách cho Phúc lợi XH thì tốt hơn vào thời điểm hiện tại - thấy cảnh dân Bắc Triều khổ quá ah :(

TapLai1989

Xe hơi
Thằng tiểu tướng đã ném miếng ăn 1 năm trời của 19 triệu dân Triều Tiên trong vài phút xuống biển nhân dịp sinh nhật ông nội nó rồi các cụ ạ, cháu chả biết nên mừng hay vui nữa.
"Dải Ngân hà - 3" thất bại. Thùy linh đây ạ http://edition.cnn.com/2012/04/12/world/asia/north-korea-launch/index.html?hpt=hp_t1
em nghĩ nó cần nhiều cá,mà đánh bằng lưới thì bắt đc ít quá lên nó dùng thuốc nổ,nhưng sợ thwws giới phản đối lên nó phải dùng cách ý đấy mà

Winstorm07

Xe container
Môn này đúng là không vội được cụ nhỉ!! Tuy nhiên chia sẻ ngân sách cho Phúc lợi XH thì tốt hơn vào thời điểm hiện tại - thấy cảnh dân Bắc Triều khổ quá ah :(
Nói vậy là bác vẫn tin các bạn ý bỏ ra 850 triệu Obama thật à??? :D
Em sợ là 850T Won Triều còn chưa được ý chứ :D

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
Thằng tiểu tướng đã ném miếng ăn 1 năm trời của 19 triệu dân Triều Tiên trong vài phút xuống biển nhân dịp sinh nhật ông nội nó rồi các cụ ạ, cháu chả biết nên mừng hay vui nữa.
"Dải Ngân hà - 3" thất bại. Thùy linh đây ạ http://edition.cnn.com/2012/04/12/world/asia/north-korea-launch/index.html?hpt=hp_t1
cái này là do bố nó làm.
nó giờ lại bắt tay vào làm mới, thế mới ghê

sparkvan

Xe điện
cái này anh họa sỹ phong chẳng minh họa bằng một câu : đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm

Luu Lehong

Xe container
khổ cho dân các bạn ấy, lại đói thêm mấy tháng nữa :(
Đói 1 vài tháng tháng là thế nào, phải tính đơn vị đói là thập kỷ nữa cụ ạ!

Từ xe bò kéo lên thẳng tên lửa vũ trụ thì kết cục thế này đúng rồi. Một tay ngửa tay xin viện trợ, một tay hút vật lực của dân của đất nước, cho quân sự cho những việc vô bổ thế này, thì tương lai Đại tưởng ủn thế nào mọi người sẽ sớm biết thôi
Xin thông báo cho cụ là anh Ủn hôm qua đã được tín nhiệm cao và bầu là TBT cơ cụ nhé !:D

Chỉnh sửa cuối:

quynhanh03

Xe điện
7h39' sáng nay theo giờ địa phương (5h39' giờ Việt Nam)
Các bạn Triều Tiên đã phóng tên lửa rồi các cụ ạ.
Tuy nhiên thật tiếc cho các bạn ý là tên lửa đã xịt và rơi ở độ cao khoảng 190km~200km sau khi bay được khoảng 1' do tầng thứ nhất và tầng thứ 2 kô tách ra được.

Nguồn Chosun.com
Em tưởng cụ chém liền lao vào VN express hóa ra thật. Hi hi!
Chỉ khổ nhân dân TT thôi. Để xem thằng cha ỦN phát biểu với dân chúng ntn

Chỉnh sửa cuối:

tichop

Xe buýt
lần phóng xịt này đê mừng sinh nhật Kim ông, ko biết có điềm may j cho nhân dân BTT ko nhỉ?

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Cái chính thể đó tương lai cũng như quả rocket này thôi :)

lanhuong1965

Xe điện
bay được 9' thì Hàn Quốc với Nhật Lùn bắn ối tên lửa để đánh chặn rồi :D

Nói thật với các cụ nhìn cái giàn bắn của chú Un đặt trên mỗi mô đất thế này em đã thấy là hàng lởm rồi. Vệ tinh quái gì chứ chắc k khác gì pháo # thiên trẻ con VN đốt... có tý thuốc pháo bắn phát lên 1 đoạn rồi ngóm.
bệ của nga nó thế này cơ mà
Còn của Mẽo nó như này cụ ạ:

Nguồn http://vtc.vn/359-230152/video-clip/video-ten-lua-vu-tru-my-roi-be-phong.htm

Chỉnh sửa cuối:

minhchi233

Xe điện
Xịt rồi hả các Kụ? sao BBC hẻm thấy đưa tin gì sất!

Chỉnh sửa cuối:

nunachuoi

Xe điện
Xét về góc độ chính em thì em thấy các bạn ý lại thành công, dọa cho Hàn, Nhật, Mỹ phải đóng bỉm cả tháng nay.
Các bạn Nga với Trung Quốc vẫn ăn no ngủ kỹ chứ có vấn đề gì đâu vì các bạn ý biết là pháo xịt rồi :D
Em không nghĩ như cụ, bọn Mẽo , Nhật, Hàn nó cũng chả ngại cái vụ tên lửa này, chẳng qua cũng mượn gió bẻ măng, lấy cớ triển khai lực lượng, sau nữa là nếu ngon nó thử luôn hệ thống đánh chặn, nếu đánh chặn thành công thì đến lượt Nga, Trung, Bắc Hàn lại đóng bỉm.

Tên lửa xịt thật thì cả 2 bên đều vui :P

tichop

Xe buýt
Em tưởng cụ chém liền lao vào VN express hóa ra thật. Hi hi!
Chỉ khổ nhân dân TT thôi. Để xem thằng cha ỦN phát biểu với dân chúng ntn
chúng ta đã phóng tên lửa thành công mỹ mãn. bọn tư bản, đé quốc đã run sợ trước triều tiên anh hùng. lãnh tụ kim nhật thành muôn năm.
*** dân triều tiên h chắc sọ to nhất thế giới

Longnguyen

Xe tải
=)) =)) =))
tí nưã kênh KCNA lại phát đi thông điệp mạnh mẽ bây giờ ấy mà, đại loại như những đòn tấn công mạnh mẽ chưa từng có hay dìm Hàn quốc trong biển lửa... bởi vì đã tung tin đồn nhảm
người dân lại đc dịp nhảy múa hát ca (mặc dù éo biết là nó có rơi thật hay k) vì đất nước mình có nên KHKT tiên tiến nhất thế giới. đã phóng đc vệ tinh, còn ở nước mỹ tư bản dãy chết kia, có khi người dân còn chưa có xe đạp mà đi, vẫn phải cưỡi ngựa ...

quynhanh03

Xe điện
chúng ta đã phóng tên lửa thành công mỹ mãn. bọn tư bản, đé quốc đã run sợ trước triều tiên anh hùng. lãnh tụ kim nhật thành muôn năm.
*** dân triều tiên h chắc sọ to nhất thế giới
Cũng giống giống nước nào đó, cụ nhỉ:))

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Em không nghĩ như cụ, bọn Mẽo , Nhật, Hàn nó cũng chả ngại cái vụ tên lửa này, chẳng qua cũng mượn gió bẻ măng, lấy cớ triển khai lực lượng, sau nữa là nếu ngon nó thử luôn hệ thống đánh chặn, nếu đánh chặn thành công thì đến lượt Nga, Trung, Bắc Hàn lại đóng bỉm.

Tên lửa xịt thật thì cả 2 bên đều vui :P
Em cũng nghĩ chuyện này, bọn Mẽo là vua kiếm cơ rồi nhẩy vô giây máu ăn phần, thấy anh Triều thất bại chắc buồn lắm

tuanzs

Xe container
=)) =)) =))
tí nưã kênh KCNA lại phát đi thông điệp mạnh mẽ bây giờ ấy mà, đại loại như những đòn tấn công mạnh mẽ chưa từng có hay dìm Hàn quốc trong biển lửa... bởi vì đã tung tin đồn nhảm
người dân lại đc dịp nhảy múa hát ca (mặc dù éo biết là nó có rơi thật hay k) vì đất nước mình có nên KHKT tiên tiến nhất thế giới. đã phóng đc vệ tinh, còn ở nước mỹ tư bản dãy chết kia, có khi người dân còn chưa có xe đạp mà đi, vẫn phải cưỡi ngựa ...
Cụ thấm nhuần tinh thần TT lắm rồi đấy =))