Bắc Triều Tiên: "Dải Ngân hà-3" hướng vào vũ trụ

O Muong Te

Xe điện
Việt mình có khi cũng phải học Bắc hàn , mang mấy quả rocket tồn kho từ thời Liên Xô viện trợ ra bắn lung tung xuống biển cho Khựa nó sợ các cụ nhỉ .
Nó sợ kít nó í, vớ vẩn nó tương lại cho vài ngàn quả thì chả đi bằng mít hết. Cụ xui dại quá.

TungNguyenMD

Xe container
Thằng speaker đi giầy thượng đình thì phải.

Còn chuyện vừa chửi Mẽo vừa xin viện trợ kiểu người ghét của ưa trên thế giới này có đầy thằng ko chỉ riêng bắc hàn đâu

Sky-walker

Xe hơi
Nhà cao từng thế này không biết có thang máy không, các cụ nhể? Em nghe đồn bảo là điện còn thiếu, buổi đêm cả thành phố tối đen như mực thì lấy đâu ra thang máy mà chạy nhỉ. Hay chạy bộ cho khỏe :D
Thành phố xây cũng Hoành tráng đấy chứ, Vịt nhà mình cứ nổ, chứ chắc vài chục năm nữa cũng không có được thành phố thế này, mãi vẫn chắp vá.:)

vuanhanghi

Xe điện
Các cụ cứ chửi nó chứ về khoa học công nghệ thì nếu e nghĩ mình thấy xấu hổ thay cho đất nước nếu so sánh với Bắc triều. bao nhiêu năm nữa thì ta mới tự nghiên cứu, lắp ráp được tên lửa, chưa kể trong đièu kiện cấm vận như BT, haizz trông người lại ngẫm đến ta.

TungNguyenMD

Xe container
Các cụ cứ chửi nó chứ về khoa học công nghệ thì nếu e nghĩ mình thấy xấu hổ thay cho đất nước nếu so sánh với Bắc triều. bao nhiêu năm nữa thì ta mới tự nghiên cứu, lắp ráp được tên lửa, chưa kể trong đièu kiện cấm vận như BT, haizz trông người lại ngẫm đến ta.
Cụ có thích sang TT sống ko?
Nói như cụ thì dân Swiss cũng xấu hổ lắm vì không làm được tên lửa tầu ngầm

Captiva555

Xe tăng
Em chả thấy xấu hổ gì với cái thằng BT ấy, công nghệ giỏi mà làm gì,lắp ráp được tên lửa để làm gì khi để nhân dân sống trong nghèo đói,cơ cực,mất dân chủ trầm trọng,em cũng trông người lại ngẫm đến ta thấy ta còn sướng chán gấp vạn lần nó..

dsuperman

Xe hơi
Em chả thấy xấu hổ gì với cái thằng BT ấy, công nghệ giỏi mà làm gì,lắp ráp được tên lửa để làm gì khi để nhân dân sống trong nghèo đói,cơ cực,mất dân chủ trầm trọng,em cũng trông người lại ngẫm đến ta thấy ta còn sướng chán gấp vạn lần nó..
Dạ đúng! Vì cháu nghĩ họ giành hết tiền rồi giao phó bắt làm ra cái tên lửa ấy. Cái nào Tưbản đã có thì mình nên áp dụng ngay thôi chứ làm từ đầu mất công lắm ạ :)

hung303

Xe điện
Hôm qua xem thời sự thấy đồng chí TBT nhà mình nói về mấy nước XHCN ae mà không thấy nhắc đến anh chàng này các cụ nhỉ ( VN ,TQ, Cuba , Venezuela , Ecuado, Lao ).Dù sao thằng này nó mang pháo ra đốt cho thiên hạ thấy còn mấy ông quả đấm thép nhà mình đốt tiền của dân nhưng có ai được biết đâu.
AE gì, thời chống Mỹ có sang giúp mình thật, nhưng khi đánh PolPot thì nghe theo khựa cũng cử người giúp Polpot chiến lại mình .

nhatson2010

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn mặt mấy thằng ngồi nghe kể về tuổi trẻ của KNT tội nghiệp vãi !

wildcat74

Xe điện
Gần 1 tẻ đô la hỏa ở trên giời trong lúc dân thì cám không có mà ăn; bố con nhà thằng In liệu có phải là giống người không?

Bó mạ tụt

Xe buýt
Điều gì, hay bí quyết gì để cho Người dân Bắc hàn cứ miệt mài mãi thế ?

heroesdaubu

Xe điện
Đồng chí anh em có khác,vị trí hơi bị đắc địa,em nhìn mà nhớ nước mình những thập niên 80 quá,xếp sổ gạo,chỉ trờ có tý mỡ tem phiếu mua về rán lấy mỡ,tóp mỡ nấu canh sao mà ngon thế không biết,thèm như triều tiên quá các cụ/mợ ạ.
Bên nì chắc ko có vi ô vi giao thông các cụ nhể?:P

qua_khoang

Xe tăng
bao giờ việt nam có vụ này dù là thất bại các cụ nhỉ?
Có vụ thử tầu ngầm vi na ăn xin rồi đó cụ,lặn xuống nhưng chìm luôn không vớt được.Mà anh em có khác ,giống nhau thế.Kỷ niệm 1000 năm gì đó với sinh nhật ông cố hoành tráng,tưng bừng hết cỡ mặc cho chúng sinh lao đao.

MyMac

Xe điện
E nghĩ thằng Mẽo nó vẫn để con ngáo ộp triều tiên đấy để dọa thằng Nam hàn phụ thuộc vào Mẽo nhiều hơn,các nước như HQ,NB,Thái,Phil giầu thì giầu nhưng mãi chỉ là chư hầu của thằng Mẽo mà thôi.
Cụ hơi bị nhầm đấy. Mẽo nó muốn tẩn thằng này lâu rồi. Dưng mà nó nổ là nó có mấy quả Tê-Pong gắn hạnh nhân, có thể chạm đến Alaska với Fransisco với một vài chỗ nữa. Mà anh Mẽo thì chưa tung được tình báo vào làm rõ chuyện nên anh í rét, chưa tẩn đấy thui. Quả này sau vụ nổ là toàn bộ các nhà CIA kỳ cựu chuyên về lĩnh vực hàng không của anh Bá sẽ ngồi xuống chụm đầu lại, xong rồi mới căn cứ vào video, ảnh chụp xong rồi mới phân tích xem có thực anh Chí anh í có hạnh nhân không? Tên lửa của anh í có chạm được đến ngũ giác đài không? Nếu không thì có nhiều trò vui cho anh Chí lắm. Cụ cứ chờ rồi biết.

Nói chung, việc phóng tên lửa lần này là cái giá phải trả cho sự hung hăng ngông cuồng, kiểu ngựa non háu đá của thằng nhợn con mới lên nắm chức, chưa có kinh nghiệm. Đây được coi là một thất bại tình báo của Bắc Hàn. Vì tất cả những cuộc vận chuyển, lắp ghép...của anh chủ tịch nhợn đã bị vệ tinh Mẽo thu lại và đưa lên bàn phân tích. Cả phương án nghi binh và vi nghi binh của anh Nhợn đều bị anh Xịa mổ xẻ.

Dưng mờ nói gì thì nói, em là em vẫn thấy tấm ảnh anh Nhợn của cụ Mycar122 chụp là đẹp zai. Mỗi tội cái cửa sổ tâm hồn hơi có tí lươn thui.

MyMac

Xe điện
em mong quả tên lửa ấy rơi vào nhà thằng kim giong ủn và kim giong ỉn cho chết cả nhà nó đi vì trước sau gì thì nó cũng sụp đổ vì đi ngược lại quy luật của trào lưu tiến bộ của loài người tiến bộ (chế độ tư bản mục nát thối rữa giẫy chết , chủ nghĩa xã hội luôn đi chước một bước ).
Chết cười với nhà cụ.