Bắc Triều Tiên: "Dải Ngân hà-3" hướng vào vũ trụ

kh6d

Xe tăng
Vẫn chưa thấy TT công bố chính thức, chắc đang hoãn binh tìm lý do hợp lý b-(

cuky99

Xe buýt
Mình thấy Tõm qua hẹp hòi và xấu tính trẻ con! Ở chỗ cafe cũng để bụng vote- khi người ta đã cảm ơn vote + vì nhắc nhở ! Tư thù cay cú khi tranh luận xe pháo là một chuyện chứ nam nhi hành xử như thế là quá kém!
Ở đây mình vui thì nhiều khi vote + cho anh em cãi nhau ở chỗ khác là bình thường như đã làm với Tõm đấy thôi!:(
Úi giời ơi~~ =))
Lại cái bài cũ giở ra. Cà rốt nên Sai thì nhận là sai lại vẫn cố cãi là mình Nhầm :))
Hài quá
Lại còn vote + nữa chứ =))
Xin lỗi bạn Quả nhé, mình kô nhận đâu

Mắt mũi kém thì dẫm phải mứt là đúng rồi, đỡ sao được :))
Hôm nay chú Ủn đốt pháo mừng 2 cụ nhà mình cãi nhau to nhể :-w

Tiger Hunter

Xe container
Thì nó cứ thổi giá lên 850tr$ có chết thằng nào đâu? Có mỗi cái vỏ thùng phuy rỗng nó rơi xuống đâu thì kệ *** nó, nhưng lại làm cho khối anh đế quốc sợ vãi cả lái ra quần. Thế là thành công còn gì nữa :D
Sau nó ko rơi vào nhà thằng # nhỉ??? Nếu thế thì em ủng hộ bố con nhà anh Ủn, anh Ỉn ngay.

frigate012

Xe buýt
Em hóng được một số tên lửa nhà ta đã được TT nâng cấp, của nó mà còn xịt thế này thì không hiểu nâng cấp cho mình có bay được không nữa.

Luu Lehong

Xe container
Hôm nay chú Ủn đốt pháo mừng 2 cụ nhà mình cãi nhau to nhể :-w
Cụ có vào box xe Toy với K-H thì mới thấy hay!
Hôm nay em fun có viết sai, bạn ý góp ý giọng xấc! Em đã vote + cảm ơn vì nhắc nhở nhưng có nói không nên dùng từ ngữ kiểu xấc như vậy!
bạn ý vote- em xong cứ lải nhải, em chán không muốn sửa cái đã viết nhầm vì quá thấy trẻ con vơí cái chuyện giời ơi vỉa hè! Buồn sự đời vì cái tính hẹp hòi cố chấp của bạn ý!
Tóm tắt chuyện là vậy chứ có cãi nhau to tát gì đâu. Tính bạn Tõm như thế quen rồi! Xin lỗi đã cảm phiền các cụ!~X(

matizac

Xe tăng
Em thì dự là nó làm thế để dọa các anh ... đổi lấy ít lương thực. Nếu nó thành công mà các anh ... sẵn sàng đánh chặn thì hỏng ah!

kh6d

Xe tăng
2 cụ Luu Lehong, Winstorm07 làm vài pages rồi :P, e rót mỗi cụ 1 ly hòa giải ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

D9999

Xe hơi
thất bại có 1 lần chưa là gì cả,
ông Chủ Mc Donal còn thất bại cả chục lần cơ mà
e dự là phải thất bại thêm chục quả nữa, mới bay tới bắc hàn được
:D

Micar

Xe tải
Chuyện anh Chí thì đốt pháo, hàng xóm kêu ầm ĩ, chuyện nhà ta thì sang thăm anh bạn cùng chí hướng ( thằng này ngủ thì thằng kia thức canh giấc ngủ, để bảo vệ hòa bình thế giới) giảng đạo. Tô son chát phấn vào cái định hướng, phải kiên định, phải lâu dài...ối dời ơi đến bao giờ...
Không biết bây giờ thằng nào thức, thằng nào ngủ nhỉ các cụ?:D

JeRoLiKe

Xe tải
Thằng tiểu tướng đã ném miếng ăn 1 năm trời của 19 triệu dân Triều Tiên trong vài phút xuống biển nhân dịp sinh nhật ông nội nó rồi các cụ ạ, cháu chả biết nên mừng hay vui nữa.
"Dải Ngân hà - 3" thất bại. Thùy linh đây ạ http://edition.cnn.com/2012/04/12/world/asia/north-korea-launch/index.html?hpt=hp_t1
nó còn định tổ chức sinh nhật ông nội nó 2 tỷ obama nữa cơ :-?thật thấy tội cho dân triều tiên

Chỉnh sửa cuối:

luxus

Xe tăng
Ơ, còn được thưởng to ý chứ cụ. Với người dân Triều thì vụ phóng vệ tinh này là thành công cơ mà :D

Em xem thời sự của các bạn Hàn xẻng thì trước đó đã phân tích cần có khoảng 11' để đưa vệ tinh vào đúng quỹ đạo cụ ạ.
Còn vụ này thì các báo đưa tin mới bay được khoảng 190km trong thời gian 1' thì ...Đoàng rồi :D
1 phút mà bay được 190km hả cụ? Bọn nó nhầm đấy :))

biahoihanoi

Xe lăn
Có gấp 3 lần thế thì chúng nó vẫn làm. Bọn lđ thì ăn trên ngồi trốc. Khổ dân đen.

Winstorm07

Xe container
Lải nhải, chanh chua cố chấp với hẹp hòi là bản tính của Tõm ở mọi nơi mọi lúc! Không nên trrao đổi tiếp là tôt hơn cả [-(
Cay cú cái chuyện tranh luận xe pháo quá à! làm gì phải để bụng lâu thế:-@
Cụ có vào box xe Toy với K-H thì mới thấy hay!
Hôm nay em fun có viết sai, bạn ý góp ý giọng xấc! Em đã vote + cảm ơn vì nhắc nhở nhưng có nói không nên dùng từ ngữ kiểu xấc như vậy!
bạn ý vote- em xong cứ lải nhải, em chán không muốn sửa cái đã viết nhầm vì quá thấy trẻ con vơí cái chuyện giời ơi vỉa hè! Buồn sự đời vì cái tính hẹp hòi cố chấp của bạn ý!
Tóm tắt chuyện là vậy chứ có cãi nhau to tát gì đâu. Tính bạn Tõm như thế quen rồi! Xin lỗi đã cảm phiền các cụ!~X(
Khóc to thế này thì ai dỗ được =))
Nói người khác sai xong đến lượt mình thì bảo Fun. Bạn Quả biết fun là thế nào kô? Mình đang fun lắm đây, mỗi bạn Quả là căng thẳng thôi =))

Winstorm07

Xe container
1 phút mà bay được 190km hả cụ? Bọn nó nhầm đấy :))
Em đọc thời sự thấy các bạn ý nói thế thì em truyền tin lại.
Các bạn ý có nhầm kô thì em kô biết nhưng em khẳng định là em kô truyền nhầm.
Chỉ có bạn Quả nhầm rồi chuyển sang Fun thôi ạ. :D

mycar123

[Tịch thu bằng lái]
bạn ỉn mà buồn thì 25 triệu dân bắc hàn càng thêm lầm than.............
liệu bạn ỉn có tính thu phí gì đó để gỡ lại quả tên nửa này ko nhỉ
"phí hạn chế đi bộ" chẳng hạn
từ ngày 1.6 dân sẽ phải đi bằng đầu gối nhé............

luxus

Xe tăng
Em đọc thời sự thấy các bạn ý nói thế thì em truyền tin lại.
Các bạn ý có nhầm kô thì em kô biết nhưng em khẳng định là em kô truyền nhầm.
Chỉ có bạn Quả nhầm rồi chuyển sang Fun thôi ạ. :D
Chắc là nó nhầm, vì tên lửa đẩy tốc độ không nhanh đến thế đâu - nhất là khi vừa rời bệ phóng. Em thấy nó lừ lừ một lúc mới mất hút :)

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container

Các bạn Triều Tiên cũng vừa chính thức thông báo về việc phóng vệ tinh thất bại rồi các cụ nhé.
"Vệ tinh đã thất bại trong việc tiếp cận Quỹ đạo"