[Funland] Bác tin CSGT ra giữa đường kéo ngã 2 phụ nữ đi xe máy

ubisapro

Xe trâu

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Cái ko cho rẽ chỗ này có khi càng làm tắc , vì sang đầu NP Sắc quay lại chỗ quay hẹp và ngay chỗ dừng đèn đỏ phía bên kia nên càng xung đột ác.
Họ phải ưu tiên giải phóng luồng xe đi thẳng Nguyễn Phong Sắc - Trần Thái Tông, bác ạ.
Trước đây, họ cho rẽ trái, nhưng mấy ông rẽ trái toàn chặn cứng đường ông đi thẳng, nên họ cấm.
Và thế là xứng đáng.
Nhiều xe ô tô cũng phải quay đầu, hoặc rẽ phải vào Xuân Thủy, rồi đi 1 đoạn là có chỗ quay đầu rộng, để quay đầu và đi thẳng ra Mai Dịch.
Hiện giờ, ô tô hay đi thế này.

Chỗ quay đầu ở Nguyễn Phong Sắc thì bác chuẩn rồi: Bé như cái kẹo.

Chỉnh sửa cuối:

Dodge Ram

Xe điện
Lâu lâu mới thấy quần chúng bức xúc đứng về dân :D
Nếu sự việc đi quá xa, chị đi ngược chiều bị kéo ngã kia được bọn “quần chúng bức xúc” xịn hỏi thăm... thì bác áo trắng lại vỡ mồm. :D

ubisapro

Xe trâu
Nếu sự việc đi quá xa, chị đi ngược chiều bị kéo ngã kia được bọn “quần chúng bức xúc” xịn hỏi thăm... thì bác áo trắng lại vỡ mồm. :D
Cũng ko dám manh động đến mức đó đâu. Ngay giữa thủ đô, bao ánh mắt nhìn vào sẵn sàng cúng face, tiktok ... Hại nhiều hơn được nên Quần chúng bức xúc xịn cũng ko dám làm quá đâu :))

vandatAT

Xe container
Họ phải ưu tiên giải phóng luồng xe đi thẳng Nguyễn Phong Sắc - Trần Thái Tông, bác ạ.
Trước đây, họ cho rẽ trái, nhưng mấy ông rẽ trái toàn chặn cứng đường ông đi thẳng, nên họ cấm.
Và thế là xứng đáng.
Nhiều xe ô tô cũng phải quay đầu, hoặc rẽ phải vào Xuân Diệu, rồi đi 1 đoạn là có chỗ quay đầu rộng, để quay đầu và đi thẳng ra Mai Dịch.
Hiện giờ, ô tô hay đi thế này.

Chỗ quay đầu ở Nguyễn Phong Sắc thì bác chuẩn rồi: Bé như cái kẹo.
Vâng đúng rồi, rẽ phải vào Xuân Thủy rồi quay lại sẽ ok và nhanh hơn đi ra NPS rồi vòng lại (vừa bé vừa lại phải len ngang cắt mặt để ra Xuân Thủy.
Cụ viết Xuân Diệu làm em ngớ người.

Dodge Ram

Xe điện
Cũng ko dám manh động đến mức đó đâu. Ngay giữa thủ đô, bao ánh mắt nhìn vào sẵn sàng cúng face, tiktok ... Hại nhiều hơn được nên Quần chúng bức xúc xịn cũng ko dám làm quá đâu :))
Mấy vụ “giơ chân hơi cao” mới lị “quyệt tay vào má”....
Kết cục nạn nhân đều cho cư dân mạng việt vị hết rồi mà.:))

quangsot

Xe lăn
éo biết đúng ko hở anh sọt
theo quy chuẩn mới nhất khi cắm biển cấm hướng đi thì phải cắm thêm biển hướng dẫn hướng đi kèm theo
Cái biển này nó cấm tẽ vào cả 2 chiều đường Xuân Thuỷ, muốn rẽ thì phải đi thẳng xuống Nguyễn Phong Sắc rồi vòng lại .

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Cái biển này nó cấm tẽ vào cả 2 chiều đường Xuân Thuỷ, muốn rẽ thì phải đi thẳng xuống Nguyễn Phong Sắc rồi vòng lại .
vầng
em đọc được ví dụ như cái biển cấm rẽ trái đấy . theo quy chuẩn phải kèm theo biển hướng dẫn cách đi để rẽ trái theo mong muốn mới đầy đủ

Matxech

Xe container
Câu chuyện chính mắt e chứng kiến.
Vì em bị xxx vẫy vì bật đèn chiếu xa lúc 7h (Đường e đi 3 làn giải phân cách cứng to đùng).
E đang cãi nhau thì một con cờ hoa xxx vẫn đứng vẫy xe, một bác đi xe mắc cặp nồng cháo mua cho ng thân chỗ tay cầm (Điểm này sát bệnh viện).
Bá này lách xe qua, con cờ hó xxx cay cua cầm dùi cui vụt vào tay làm bác kia loạng choạng tý ngã.
Lúc này e đang lv với thằng đội trưởng, chứng kiếm cảnh đấy em bảo cấp dưới của bên anh làm như vậy (vụt tay vào ng đi đường) là nguy hiểm.
Các cụ có biết như nào ko?
Dkm, hai con ch ó nó nhảy vào chối bay chối biến: ai nhìn thấy ai làm chứng.
Đkm, lúc ý e chỉ định bảo là đkm nếu chúng m ko làm thì thề bằng sự sống của nhà chúng m nhé.
Lúc sau bác kia gửi xe xong đi ra cùng với mấy ng gần đó ra chửi um lên, đkm cả bọn biến thẳng.
Xin lỗi vì chửi bậy, nhưng thật e rất bức xúc.
E có lần đi đường 5 gặp xxx hd cầm gậy ném vào tx đi ngược chiều e dừng xe kéo kính xuống vẫy tay gọi nó lại, lúc đầu định xửng cồ e ko nói ji chỉ tay vào cam luôn. Thằng bé xxx mặt ngoan hẳn luôn ra xl em, e bảo khoang tay lại xl cho giống ng đi 🤣
Nó tức lắm nhưng vẫn phải làm theo

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
E có lần đi đường 5 gặp xxx hd cầm gậy ném vào tx đi ngược chiều e dừng xe kéo kính xuống vẫy tay gọi nó lại, lúc đầu định xửng cồ e ko nói ji chỉ tay vào cam luôn. Thằng bé xxx mặt ngoan hẳn luôn ra xl em, e bảo khoang tay lại xl cho giống ng đi 🤣
dám bắt lỗi trương tuần? kinh thặc

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vâng đúng rồi, rẽ phải vào Xuân Thủy rồi quay lại sẽ ok và nhanh hơn đi ra NPS rồi vòng lại (vừa bé vừa lại phải len ngang cắt mặt để ra Xuân Thủy.
Xuân Thủy, sorry bác.
Sửa rồi ạ.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Cứ phải có clip. Em đây, cụ nào hay chạy đường Đồng Tịnh - Liễn Sơn từ nút Tam Đảo đi lên Sơn Dương thì biết. Từ HN lên qua cầu Liễn Sơn là có cái cửa hàng thuốc tân dược bên tay phải, các chú chốt ở đó.
Hôm em lên đến đúng chỗ đó thì các chú cũng chốt, chặn 1 thằng ku xe máy, nó lách tránh, chú ta vụt gậy luôn, nó né hẳn ra làn đối diện tí nữa phang vào đầu xe em. Tổ sư bố nó hồn vía lên mây vừa phanh vừa tránh, dừng xe lại em xuống chửi um lên một lúc rồi mới đi tiếp. Im thin thít, vì em chỉ ngay vào cam hành trình trên xe rồi.
Em ko có clip chứ có e cũng đăng lên cho rực cmn rỡ luôn rồi.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Khoản chém dó thì ô phăn đúng là no.1:D:D

Xe cỏ cũ

Xe điện
Cccm tranh luận sôi nổi quá, còn em, em tin Con Sâu Gặm Tiền.

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Xuân Thủy, sorry bác.
Sửa rồi ạ.
các bác cậy người hà lội các bác tỏ đường biết XT - NPS chứ em Mù căng chải xuống phố em biết đường nào mà phi mà né

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
các bác cậy người hà lội các bác tỏ đường biết XT - NPS chứ em Mù căng chải xuống phố em biết đường nào mà phi mà né
Đi đâu cũng chép cũng ghi
Không biết thì hỏi, tự ti làm gì.

Bác Châu nhá.

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Đi đâu cũng chép cũng ghi
Không biết thì hỏi, tự ti làm gì.

Bác Châu nhá.
mai em phi đến đấy đèn xanh em đứng ị mẹ giữa đường cho tắc cmn đường, ai hỏi em bảu tau muốn quẹo trái mà đây cấm quẹo tau éo biết đi đường mô, chỉ tau với

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
mai em phi đến đấy đèn xanh em đứng ị mẹ giữa đường cho tắc cmn đường, ai hỏi em bảu tau muốn quẹo trái mà đây cấm quẹo tau éo biết đi đường mô, chỉ tau với
Ở đấy có 1 tổ con sâu gặm xiền, 24/7.
Bác muốn ị cũng không được đâu, yên tâm.

binhsu7273

Xe cút kít