[Funland] Bác tin CSGT ra giữa đường kéo ngã 2 phụ nữ đi xe máy

odaiba

Xe tăng
Chỗ này hay chạy sổ ra đường bắt xi nhan rẽ phải từ Nguyễn Phong Sắc ra Xuân Thuỷ.
Rẽ trái từ TTT ra Xuân Thuỷ thì có biển cấm rỗi.
Dạo này đi đường rất hay bị giao thông phi ra giữa đường, mấy lần tí đâm chết giao thông trên đường Võ Chí Công. Toàn phi ra giữa đường chỉ gậy bắt xe.

thuysinh.tl

Xe container
Hay vượt đèn đỏ để rẽ phải. Em thì thấy ở đây không phải là núp. Chẳng qua là góc cua khuất nên ló mặt ra đường Xuân Thuỷ mới thấy xxx nên khó tránh. Ông nào vượt đèn đỏ rẽ phải chỗ này là chết lia lịa
Sao lại xứng đáng bị vụt?

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Hay vượt đèn đỏ để rẽ phải. Em thì thấy ở đây không phải là núp. Chẳng qua là góc cua khuất nên ló mặt ra đường Xuân Thuỷ mới thấy xxx nên khó tránh. Ông nào vượt đèn đỏ rẽ phải chỗ này là chết lia lịa
Vâng không núp mà các anh ý để xe,với đứng phía trên cái bốt. Cái bốt thì không ba giờ mở cửa phía NPS rẽ lên. Còn như trên em nói,cái biển cấm rẽ trái nó cắm hiểm vãi cả lái...chưa kể nếu cao điểm thì chính tụi xxx đó điều khiển cho xe rẽ trái...đó là lý do rất rất nhiều người ăn đòn.

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ này là đi từ Trần Thái Tông và rẽ trái vào Xuân Thủy để đi Mai Dịch, bác ạ.
Chỗ đó cấm rẽ trái như kiểu trên, và các cậu vàng mứt đứng ở đó 24/7, có lẽ vì đông khách.
Đội rẽ trái này, dù Lead hay không Lead, xứng đáng bị vụt sưng tay.
Ko bằng chứng thì không thể vạch tội đc bọn tội phạm.
Nguyên tắc là thế
Ngay cổng báo chí tuyên truyền đây mà! có cam cụ nào đi ngang qua đó làm chuẩn nhất!
E phụ đề clip cho các cụ vào sau đỡ phải xem: bác trong clip nói bác ấy chạy sau xe chị này, thấy chị này bị xxx giằng tay lái nên xe va chạm với xe chị kế bên.
Vụ này ko tự va vào gậy, nên có lẽ gió thổi ngã xe.
Chỗ này chuyên trị bắt xe máy rẽ trái từ Trần Thái Tông sang Xuân Thuỷ. Vụ CSGT chạy ra túm em nghĩ là thực, vì thấy nhiều rồi :D
Đù mịa...em bị phát ở đây,rẽ trái ra xuân thủy. Lạ đường. Mà mịa nó cắm cái biển hiểm vãi lái.
Tay quần soóc phông trắng phe việt new òi

thuysinh.tl

Xe container
Em đi qua nhiều lần ở đây chưa bao giờ dính. Chủ yếu thấy đội 2B dính vì tội đi ẩu. Còn việc khi giờ cao điểm cho phép đi thì em không cho lấy lý do đó để giải thích cho vụ đi ẩu của 2B là hợp lý
Vâng không núp mà các anh ý để xe,với đứng phía trên cái bốt. Cái bốt thì không ba giờ mở cửa phía NPS rẽ lên. Còn như trên em nói,cái biển cấm rẽ trái nó cắm hiểm vãi cả lái...chưa kể nếu cao điểm thì chính tụi xxx đó điều khiển cho xe rẽ trái...đó là lý do rất rất nhiều người ăn đòn.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
E vừa xem trên Fb rồi, nếu ko có vụ xxx dính vào thì bác áo trắng đã bị bế đi rồi, chứ ko có chuyện đứng mắng xxx xơi xơi thế được. DCM mấy thằng lều báo đến lúc người nhà cm bị thì ân hận ko kịp đâu, hôm nay mà là con gái em ngã thì em éo để yên
Chúng nó sai nhưng không có clip lại lật lại ngay. Chứ nó mà đúng thì mồm nó chả to hơn, động chân động tay luôn !

sudichat2002

Xe container
Mấy cửa hàng gần đó kiểu gì chả có cam.
Nếu các anh ấy đúng thì anh trai trong clip bị phạt tối vu khống ngay
"Chúng tôi sẽ cho rà soát toàn bộ camera trong khu vực, nếu phát hiện có clip ghi lại tình huống trên, chúng tôi sẽ đem đi giám định khoa học hình sự và khẳng định camera bị lỗi trong quá trình ghi hình"

binhsu7273

Xe cút kít
E phụ đề clip cho các cụ vào sau đỡ phải xem: bác trong clip nói bác ấy chạy sau xe chị này, thấy chị này bị xxx giằng tay lái nên xe va chạm với xe chị kế bên.
Vụ này ko tự va vào gậy, nên có lẽ gió thổi ngã xe.
Vớ vẩn! Thấy xe của cô gái loạng choạng, chưa rõ nguyên nhân do sức khỏe hay xe có vấn đề. Đ/c cảnh sát đã không quản ngại nguy hiểm, lao ra đường giữa mật độ giao thông "Dày Đặc", để giữ tay lái không cho xe "Rồ" ga đâm vào các xe trước mặt. ;;)

kecap2008

Xe tăng
"Cũng có thể 2 cô gái này bị say nắng vì nhiệt độ ngoài trời rất cao, đồng chí công an thấy tình huống bất ngờ liều lao ra ứng cứu, người dân đi phía sau không rõ tình huống nên cho rằng CA lao ra đường bắt, chúng tôi sẽ cho rà soát lại và sẽ có trả lời bằng văn bản sau, xin cảm ơn"
Cụ ko làm Chánh Văn Phòng thì thật là tiếc cho cuốc gia quá :))

Vũ Điệp

Xe điện
Chỗ này chắc khoán cao nhỉ? ~X(

buidinhphuoc

Xe điện
Cụ nào có clip "hòa giải đôi bên" không?

quangsot

Xe lăn
Nguyễn Phong Sắc đèn đỏ được rẽ phải ra Xuân Thuỷ mà Cụ.

sudichat2002

Xe container
Chỗ này chắc khoán cao nhỉ? ~X(
Đợt Covid mất 4 tháng giời mất doanh thu từ tận Tết, mà chỉ tiêu doanh số cả năm không thay đổi, loanh quanh cũng nửa năm rồi, không chạy doanh số gấp 3 lần bình thường, cụ nghĩ liệu có hoàn thành không, "a e chỉ tiêu đã giao xuống, không hoàn thành thì có đội khác thay ngay, a e cứ liệu đấy..."

lhduong2002

Xe tăng

quangsot

Xe lăn
Trục Xuân Thuỷ - Mai Dịch ngoài cái Bốt đầu Nguyễn Phong Sắc nhiều hôm còn có đội 141 điwngs đầu ĐHQG em thấy vợt đông phết.

binhsu7273

Xe cút kít
Nếu 2 nạn nhân hôm nay bị nặng thì con đường sống của họ ntn
Đề nghị truy tố ng có hành vi bao che cho việc làm xấu. Cần xử lý nghiêm ko để quần chúng mất lòng tin vào Đảng
Sáng nay e cũng vừa bị xồ ra chỗ nóc hầm kim liên. Chở con đi nên ko muốn chửi to
Hội Làng cần nhiều "Tem Phiếu" để xếp gạch giữ chỗ nhắm, thông cảm tý nhá. :)