Bác sĩ OF: Danh sách các bác sỹ đăng ở post số 1!

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác,
Em bị ngáy to, đến độ không ngủ chung với ai được:'( :s
Có cách nào chữa được các bác vui lòng chỉ cho em cái!
Ít ra cũng cho âm thanh êm dịu và nhịp nhàng tí không thì khổ quá!

Heo mi pli !!!
Ui dào.
Muỗi.
Cụ từ chiều ra chợ sắm lấy cái ...dây thừng.
Trước khi ngủ thì xách xa nói khó với đối tác rằng: Nếu đối tác muốn ngủ ngon thì sẽ được cụ ru. Dưng mờ phải ....
:)):)):))

KenBlock1102

Xe tăng
E chào các cụ! Các cụ giúp e với. Hik hik hik.
E mới 19 cái xuân xanh thôi nhưng mờ bị bệnh rụng tóc,rụng nhiều kinh khủng luôn.E sợ hói lắm,hói thì chết e.
Các cụ cho e hỏi bây h e phải làm sao ah.

:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

de79

Xe hơi
Các cụ chúc mừng với lời lẽ đao to búa lớn...nghe mà sợ.
Cứ như bạn bè chúc nhau có phải đỡ sợ hơn không

blackcat8190

Xe tải
cụ ơi, móng chân e cứ khaongr 2 tháng nó mọc dài ra là đâm vô thịt... lúc đó hết đi giày luôn... ( k phải e lừoi cắt đâu ạ.. tại nó mọc sâu thẳm vào trong..:'( )
e đã từng lên viện nhưung chỉ tiểu phẫu cất bỏ.. 1 thời gain sau lại như cũ...
em muốn diệt tâtn gốc....
huhuhuu

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Các cụ cho em hỏi là: Khi uống bia rượu e hay bị phù ngón, bàn tay/chân, người(bụng, bắp tay, đùi) nổi vết màu xám xám đỏ đỏ. Thế là bị sao ạ? E cám ơn các cụ bắt bệnh cho e(b)

de79

Xe hơi
mới lượn quanh quanh, ngó đi ngó lại đoán rằng, nhiều thầy của mình cũng ở tren OF này lắm đây, nhưng các thầy ko ra mặt thôi.
@cụ Jonny: cụ mô tả không rõ lắm và không kỹ lắm, có thể là một dạng mày đay nhẹ, như kiểu dị ứng.

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
@Cụ dê: Em uống xong ngón tay + bàn chân nó phù to hơn bt, cái nhẫn đeo ở ngón giữa k tháo được ra, còn cái nổi mẩn thì hơi khó tả, để hnao e chụp ảnh vậy. Thanks cụ

Aji Ngon

Xe tải
Các cụ cho cháu hỏi:cháu bị đau dây chằng cánh tay phải từ 3 tuần nay,đã dán salonship,bóp thuốc củ cụ lang chuyên chữa bong gân sai khớp mà vẫn k đỡ.vậy có thuốc gì uống hay xoa bóp k ạ?thanks!:)

taductoan

Xe điện
Kính chào các cụ bác sỹ of, em có đứa cháu mới 02 tuổi theo chuẩn đoán của các bác sỹ thì cháu em nó bị bệnh động kinh. lần đầu tiên (khi đó cháu em mới được một tuổi) cháu em tự nhiên lăn ra cứng đơ mắt trợn ngược, nhà em mang đi khám họ nói không sao nhưng mấy hôm sau lại bị, mang đi điện não đồ thì bác sỹ nói bị động kinh, từ đó cháu nhà em ngày nào cũng phải uống thuốc De"psakine, đến bây giờ đã hơn một năm chưa bị lại lần nào nhưng hôm nay mang cháu tới viện nhi khám lại thì các bác sỹ bảo vẫn chưa khỏi phải uống thuôc tiếp cứ hết một lọ lại đi kiểm tra. Em đang băn khoăn quá không hiểu là có chữa khỏi được không, hay là mình dùng chưa đúng thuốc? Em cắn rơm cắn cỏ nhờ các cụ cho em vài lời khuyên, mong các cụ giúp em để có một cách điều trị hiệu quả. Cảm ơn các cụ nhiều lắm, em đang rối trí quá các cụ ơi, khổ thân cháu gái em.

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Kính chào các cụ bác sỹ of, em có đứa cháu mới 02 tuổi theo chuẩn đoán của các bác sỹ thì cháu em nó bị bệnh động kinh. lần đầu tiên (khi đó cháu em mới được một tuổi) cháu em tự nhiên lăn ra cứng đơ mắt trợn ngược, nhà em mang đi khám họ nói không sao nhưng mấy hôm sau lại bị, mang đi điện não đồ thì bác sỹ nói bị động kinh, từ đó cháu nhà em ngày nào cũng phải uống thuốc De"psakine, đến bây giờ đã hơn một năm chưa bị lại lần nào nhưng hôm nay mang cháu tới viện nhi khám lại thì các bác sỹ bảo vẫn chưa khỏi phải uống thuôc tiếp cứ hết một lọ lại đi kiểm tra. Em đang băn khoăn quá không hiểu là có chữa khỏi được không, hay là mình dùng chưa đúng thuốc? Em cắn rơm cắn cỏ nhờ các cụ cho em vài lời khuyên, mong các cụ giúp em để có một cách điều trị hiệu quả. Cảm ơn các cụ nhiều lắm, em đang rối trí quá các cụ ơi, khổ thân cháu gái em.
Động kinh không chữa khỏi được cụ ạ. Cứ uống thuốc thôi. Uống Dépakine là đúng rồi. Em cũng bị (nhưng k phải bẩm sinh như cháu cụ mà do hậu quả trước em mổ đầu di chứng lại). Em uống đến giờ cũng phải 8 năm rồi Nhưng nó k nghiêm trọng lắm đâu, chỉ cần uống thuốc đều đặn, tránh thức khuya nhiều, dùng các chất kích thích (bia, rượu, cafe, thuốc lá,...)

tutit

Xe hơi
Dạ kính các kụ bác sỹ nhà OF chúng ta, cháu bị viêm xoang mũi giờ phải làm sau chữa trị ạ? thanks các kụ nhìu

taductoan

Xe điện
Động kinh không chữa khỏi được cụ ạ. Cứ uống thuốc thôi. Uống Dépakine là đúng rồi. Em cũng bị (nhưng k phải bẩm sinh như cháu cụ mà do hậu quả trước em mổ đầu di chứng lại). Em uống đến giờ cũng phải 8 năm rồi Nhưng nó k nghiêm trọng lắm đâu, chỉ cần uống thuốc đều đặn, tránh thức khuya nhiều, dùng các chất kích thích (bia, rượu, cafe, thuốc lá,...)
Cảm ơn cụ nhiều lắm. Nếu nó không ảnh hưởng gì thì em cũng yên tâm, cảm ơn cụ

de79

Xe hơi
:41::41::^):^):^):41::'(

Chỉnh sửa cuối:

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Động kinh nói chung thì không có gì ghê gớm cả.
Nó chỉ nguy hiểm nếu cơn xảy ra lúc:
- Chạy xe (đâm va)
- Xung quanh có nước (chít đuối)
- Đang nấu bếp (bỏng lửa)
Một số người còn có khả năng nhận biết rằng cơn động kinh sắp xảy ra để dự phòng nha.
:69::69::69:

namclan52

Đi bộ
Em bị hôi nách ai giúp em với :77::77::77::77::77:

hailuatn

Xe container
Các bác sĩ cho em hỏi: Bố em năm nay 60 tuổi, bị đau đi khám bằng nội soi (ở Thái Nguyên), bác sĩ kết luận bố em bị "Viêm trợt hang vị dạ dày", các bác sĩ kê đơn và bố em đã mua thuốc uống nhưng không đỡ nhiều, sau đó lại uống thuốc nam, nhưng hiệu quả em thấy không tốt lắm.
Nay em muốn đưa cụ về Hà Nội khám và mua thuốc đề điều trị dứt điểm. Nên muốn nhờ các bác tư vấn địa điểm khám tại Hà Nội (nếu các bác tư vấn cả thủ tục nữa thì tốt quá).
Cám ơn các bác trước!

Aids

Xe điện
Bố em nên đến khám tại phòng khám tiêu hóa , P61 tầng 2 khu khoa khám bệnh của bệnh viện Việt Đức , cổng số 14 Phủ Doãn . Khi đi khám nên nhịn ăn và đi vào buổi sáng , mang đeo đơn thuốc và đầy đủ các giấy tờ khám cũ . có thể gọi điện trước theo số máy 04 3 825 35 31 hoặc 04 3 825 35 33 ấn số 9 để gặp tổng đài và xin số máy lẻ của phòng khám 3-4, phòng khám tiêu hóa để biết thêm chi tiết .
Bon courage
Aids

hailuatn

Xe container
Bố em nên đến khám tại phòng khám tiêu hóa , P61 tầng 2 khu khoa khám bệnh của bệnh viện Việt Đức , cổng số 14 Phủ Doãn . Khi đi khám nên nhịn ăn và đi vào buổi sáng , mang đeo đơn thuốc và đầy đủ các giấy tờ khám cũ . có thể gọi điện trước theo số máy 04 3 825 35 31 hoặc 04 3 825 35 33 ấn số 9 để gặp tổng đài và xin số máy lẻ của phòng khám 3-4, phòng khám tiêu hóa để biết thêm chi tiết .
Bon courage
Aids
Em cám ơn bác nhiều!

namclan52

Đi bộ
Nhà mình nhiều bệnh quá, có khi phải tăng cường bác sĩ thui hĩ hĩ:77::77::77: