Bác sĩ OF: Danh sách các bác sỹ đăng ở post số 1!

Luu Lehong

Xe container
Các bác sĩ cho em hỏi: Bố em năm nay 60 tuổi, bị đau đi khám bằng nội soi (ở Thái Nguyên), bác sĩ kết luận bố em bị "Viêm trợt hang vị dạ dày", các bác sĩ kê đơn và bố em đã mua thuốc uống nhưng không đỡ nhiều, sau đó lại uống thuốc nam, nhưng hiệu quả em thấy không tốt lắm.
Nay em muốn đưa cụ về Hà Nội khám và mua thuốc đề điều trị dứt điểm. Nên muốn nhờ các bác tư vấn địa điểm khám tại Hà Nội (nếu các bác tư vấn cả thủ tục nữa thì tốt quá).
Cám ơn các bác trước!
Viêm trợt dạ dày nếu không do khuẩn mà ông cụ dùng thuốc kháng sinh thì bệnh càng nặng thêm thôi ( bản thân mình trước đây khoảng 10 năm do điều kiện công việc sinh hoạt.. nên cũng bị VDD, đã dùng nhiều thuốc tây có khi còn bị rối loạn tiêu hoá)! Tốt nhất bạn thử mua tinh nghệ Cucumin cho ông cụ xem sao. Cucumin có thể cải thiện cả dạ dày và đại tràng đấy mà lại không có tác dụng phụ như các thuốc kháng sinh và thuốc ức chế tiết a xít trong các đơn thuốc chữa dạ dày!:69::69::69:

namclan52

Đi bộ
Bác thử chữa đông y xem :^):^):^):^)

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Số ĐT và chuyên ngành của các đốc tờ có ở trang đầu, mọi người thắc mắc cái gì thì a lô cho người có chuyên ngành phù hợp để hỏi. Các cụ post ở đây có 1 số bác lko hay online nên thường lâu ko đc giải đáp.
Chúc các cụ luôn mạnh khỏe(b)
Cảm ơn nhiều(b)

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
hi cụ tôm
từ ngày cụ tư vấn bằng cách đốt nhang muỗi rồi lấy tro của nó bôi vào chỗ răng bị đau em khỏi hẳn sâu răng rồi ạ
cám ơn cụ nhiều lắm (b)(b)(b) (c)(c)(c)

hi cụ tôm
từ ngày cụ tư vấn bằng cách đốt nhang muỗi rồi lấy tro của nó bôi vào chỗ răng bị đau em khỏi hẳn sâu răng rồi ạ
cám ơn cụ nhiều lắm (b)(b)(b) (c)(c)(c)
ặc, bài nàu có thật ko đấy để em còn áp dụng:21:
em muốn hỏi có cụ nào làm về mắt với ạ. F1 nhà em cứ ra ngoài trời hay nhìn ánh sáng chói chút là nước mắt dàn dụa, dụi mắt mãi ko thôi. Tất nhiên là ai cũng bị như thế nhưng e cảm thấy F1 nhà em hơi nhạy cảm quá với ánh sáng ạ:102: măt thì bị lên lẹo liên tục, cả 2 bên mắt. E cho đi khám trên Thái Nguyên nhưng cô bsỹ nói ko sao, trẻ con nào cũng bị như vậy:mad:(cô này là mẹ người iu cũ của em nên em hơi nghi:^)).
Vậy kính nhờ các cụ bsỹ OF khám giúp cho F1 nhà em với ạ. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì em có thể mang cháu nó xuống HN cũng đc ạ:'(

TungNguyenMD

Xe container
em muốn hỏi có cụ nào làm về mắt với ạ. F1 nhà em cứ ra ngoài trời hay nhìn ánh sáng chói chút là nước mắt dàn dụa, dụi mắt mãi ko thôi. Tất nhiên là ai cũng bị như thế nhưng e cảm thấy F1 nhà em hơi nhạy cảm quá với ánh sáng ạ:102: măt thì bị lên lẹo liên tục, cả 2 bên mắt. E cho đi khám trên Thái Nguyên nhưng cô bsỹ nói ko sao, trẻ con nào cũng bị như vậy:mad:(cô này là mẹ người iu cũ của em nên em hơi nghi:^)).
Vậy kính nhờ các cụ bsỹ OF khám giúp cho F1 nhà em với ạ. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì em có thể mang cháu nó xuống HN cũng đc ạ:'(
Bác nên cho F1 đến bệnh viện Mắt TW ở Bà Triệu để khám. Còn Phòng khám tư thì có BS Dũng (làm tại BV Mắt TW) ở Kim Ngưu or Lạc Trung gì đó tôi cũng không nhớ lắm. Ông này là chuyên khoa về Mắt TE đớ bác ợ.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ xách cổ F1 đến em nha.
Em check cho.
Free lun cho nhà OF
:69::69::69:

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Bác nên cho F1 đến bệnh viện Mắt TW ở Bà Triệu để khám. Còn Phòng khám tư thì có BS Dũng (làm tại BV Mắt TW) ở Kim Ngưu or Lạc Trung gì đó tôi cũng không nhớ lắm. Ông này là chuyên khoa về Mắt TE đớ bác ợ.
Xếp hàng mua phiếu, chờ khám nửa ngày giời để được các quan đốc chăm sóc trong 2 phút.
Hố hố :)):)):))

SVC

[Tịch thu bằng lái]
F1 nhà em có nốt đỏ trong lưỡi, vài hôm lại khỏi, hay là vì bị ăn nóng nhỉ bác Tôm ơi?
Chắc F1 nhà cụ bị nóng.
Mang nó lên mạn Hàng giầy, Lương Ngọc Quyến mua lấy thuốc ...COOL BEER mờ uống nha.
Khỏi liền hà
:)):)):))

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Nên uống trà Dr.Thanh
Bien amicalement
Aids
Ừa.
Có thể cũng là 1 ý hay.
Cái giề chớ đảm bảo 100% là trong trà Dr.Thanh là hông có chất bảo quản nha. Cực an toàn cho sức khỏe.
Có thế trong chai Dr Thanh mới có cây cối mọc.
Cái chai í đang được rao bán đấu giá đới.
Ì xèo phết :69::69::69:

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
_ Vệ sinh tốt răng miệng cho trẻ nhất là sau ăn uống và vào buổi tối trước ngủ. 99% là bị viêm miệng lưỡi do VS chưa tốt. Bôi gel sachol nếu trẻ bị nhiều khó ăn uống.
_ Nếu bị kéo dài hay lặp lại nên đi khám để laọi trừ viêm lưỡi do nấm...
anguyeen viết
F1 nhà em có nốt đỏ trong lưỡi, vài hôm lại khỏi, hay là vì bị ăn nóng nhỉ bác Tôm ơi?

Vàng A Páo

Xe hơi
cởi áo bị sái tay thì chữa sao các bác ơi???

Speedvn

Xe tải
Trang nghiêm túc liên quan đến vấn đề sức khỏe sao có 2 ông Aids và SVC vào đùa không đúng chỗ linh tinh thế nhỉ :mad:
Bs Tomduy của hội RRCL xem thế nào cho 2 chú hộ lý đấy nghỉ ngơi 1 tuần nhỉ (b) hay hội RRCL vào vote trừ đê

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
bác thông cảm, nhà em có hai bác ngày xưa chuyển thể từ nghệ sỹ sang bác sỹ nên tính tình hơi vui vẻ. Bệnh của bác VAP em nghĩ nên đi khám BS Ck cơ xương khớp. hôm nào rảnh mời em CF em goi BS ra khám trực tiếp cho nhé:21::21::21:
Nhưng bác VAP chắc đi rẫy gùi nặng lại thích ve vẩy cái tay nên cơ gân lỏng lẽo dễ bi sái tay, hoặc bác đc người khác mặc áo cởi áo quen nên lúc tự làm nó mới thế.......

Chỉnh sửa cuối: