[Funland] Bác Đoàn Ngọc Hải - Một con người đặc biệt với những việc làm đặc biệt

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trục

Xe ba gác
Thôi cụ. Cu xúi a ấy vào chỗ chết ah? Ảnh ở trong chăn chui ra đấy.
Ở trong chăn, rận, rệp cắn tí chết.
Mà cơ bản, Tướng anh này cũng nên về đúng thời điểm đó, cố thêm tí thì lại thành anh CC ở đất kinh kỳ, không bị phá kiểu này, thì sẽ bị dìm kiểu khác.

huchich

Xe tải
Tôi nghĩ đây không phải việc của ông ấy, đừng làm màu nữa.

businessman007

Xe buýt
pct quận thì có gì mà to trong hệ thống cqnn hả cụ; ng ta còn vợ còn tự kinh doanh dc;
nếu cụ Hải thuộc phường ngậm ngùi kiếm tiền dựa trên ghế thì đã chả bao giờ rời khỏi chức pct quận
PCT quận giàu nhất VN cụ, Quận 1 đấy :)

daiminh

[Tịch thu bằng lái]
Anh ấy vẫn không thể buông bỏ được mấy trò làm màu dân túy nhỉ?
(Lúc anh đang đương chức phó chủ tịch quận mà anh đeo đồng hồ Patek Philippe, điện thoại Vertu... Tổng phụ kiện anh mang trên người trị giá vài tỷ. Sao lúc đó anh không gương mẫu như bây giờ đi?)
Làm từ thiện thì nên học bác Trương Tan Sang, nhờ mối quan hệ mà kêu gọi được hàng trăm tỷ để làm từ thiện sau khi nghỉ hưu. Giúp đỡ nhân dân bằng nhiều công trình thiết thực. Nhưng không cần khoe khoang báo chí. Chỉ âm thầm làm việc và cống hiến thôi. Đâu như Idol của OFer, làm gì cũng được đưa lên mặt các báo. (Từ thiện bằng cái tâm và lợi dụng việc từ thiện cho mục đích khác nó có ranh giới rất mong manh.)
Đáng nhẽ vang lại rót nhầm m.e vodka! Đến khổ

tranvanlong

Xe điện
Người tử tế luôn có cách sống đẹp. Chúc anh sức khỏe, vững vàng tay lái trên mọi cung đường.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Anh ấy vẫn không thể buông bỏ được mấy trò làm màu dân túy nhỉ?
(Lúc anh đang đương chức phó chủ tịch quận mà anh đeo đồng hồ Patek Philippe, điện thoại Vertu... Tổng phụ kiện anh mang trên người trị giá vài tỷ. Sao lúc đó anh không gương mẫu như bây giờ đi?)
Làm từ thiện thì nên học bác Trương Tan Sang, nhờ mối quan hệ mà kêu gọi được hàng trăm tỷ để làm từ thiện sau khi nghỉ hưu. Giúp đỡ nhân dân bằng nhiều công trình thiết thực. Nhưng không cần khoe khoang báo chí. Chỉ âm thầm làm việc và cống hiến thôi. Đâu như Idol của OFer, làm gì cũng được đưa lên mặt các báo. (Từ thiện bằng cái tâm và lợi dụng việc từ thiện cho mục đích khác nó có ranh giới rất mong manh.)
Cụ chứng minh đồng hồ, điện thoại ông Hải từ tiền bẩn ra không?
1000đ tiền túi đáng quý hơn 1 triệu kêu gọi cụ nhé.

VCHDHN

Xe container
Em thích người cá tính, không sợ bầy đàn.
Đây mới đích thực sĩ phu Bắc Hà. Nói là làm chứ đếch phải tự sướng, rao giảng...k thấy ở dưới í kiến gì lại tưởng mình oai :)). Kỳ thực chẳng có đứa nào nó coi ra gì:))

daiminh

[Tịch thu bằng lái]
Em ko phản đối việc anh Hải hay ai đó làm việc tốt cả. Nhưng cái chính là em thấy việc anh Hải làm bây giờ đang mang tính chất kiểu dân túy. Bảo cái tâm sáng thì không đúng lắm. Vì tâm sáng thì anh đã không đeo Patek Philippe hay dùng điện thoại Vertu khi đương chức.
Bây giờ cụ tìm xem có vị phó chủ tịch quận nào hay cấp cao hơn đeo những thứ đó ko?
Ô hay anh ấy giầu anh không được dùng đồ xịn à! Điều khẳng định là anh ấy làm việc tốt, bản thân trong mỗi chúng ta ai chẳng có chút hư vinh xã hội có trách nhiệm tôn vinh những việc như vậy nó sẽ có sức lan toả! Mỗi người làm việc tốt xã hội sẽ tốt lên, thế thôi!

Cartoner

Xe điện
Cụ chứng minh đồng hồ, điện thoại ông Hải từ tiền bẩn ra không?
1000đ tiền túi đáng quý hơn 1 triệu kêu gọi cụ nhé.
Em có nói gì đến chuyện tiền bẩn tiền sạch đâu. Cụ thấy 1 công chức cấp phó chủ tịch quận thôi mà đeo đồng hồ PP với điện thoại Vertu trị giá vài tỷ thì cụ có lăn tăn suy nghĩ không? Mà nghe đâu vợ anh ấy kinh doanh nhà hàng ăn, biết là kinh doanh giàu có nhưng với 1 công chức tiêu xài xa xỉ như vậy có xứng đáng không?
Các cụ chỉ đọc 1 vài bài báo ca ngợi đã vội tâng bốc anh hùng, có nhanh quá không?

xe lôi

Xe tăng
Dù có nhằm mục đích gì thì cũng đều là điều tốt!Hành động rất đáng trân trọng.

taplai2012

Xe trâu
Em có nói gì đến chuyện tiền bẩn tiền sạch đâu. Cụ thấy 1 công chức cấp phó chủ tịch quận thôi mà đeo đồng hồ PP với điện thoại Vertu trị giá vài tỷ thì cụ có lăn tăn suy nghĩ không? Mà nghe đâu vợ anh ấy kinh doanh nhà hàng ăn, biết là kinh doanh giàu có nhưng với 1 công chức tiêu xài xa xỉ như vậy có xứng đáng không?
Các cụ chỉ đọc 1 vài bài báo ca ngợi đã vội tâng bốc anh hùng, có nhanh quá không?
Nếu tiền sạch chẳng liên quan cụ ạ. Đảng viên được làm kinh tế cụ nhé. Cũng ko ai cấm họ mua sắm bằng tiền hợp pháp. Mấy ông có đồ treo ra ngoài thân chưa chắc bằng mấy ông tàu ngầm về hưu đâu. Mấy đồ đó ko bằng thanh ngang nhà bếp mấy ông cựu Tổng Thanh tra cụ nhé.

kingpokemon

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng chẳng phải gato gì... nhưng đã từng tham dự họp do anh í chủ trì... nói chung anh í là PCT phụ trách quản lý đô thị nhưng thái độ làm việc rất cực đoan, phát biểu nhiều thứ chẳng hiểu anh í nghĩ đâu ra... trong nội bộ Q1 kể cả TP cũng rất khó xử với thái độ làm việc thiếu hợp tác....

TungC

Xe tải
Em ko phản đối việc anh Hải hay ai đó làm việc tốt cả. Nhưng cái chính là em thấy việc anh Hải làm bây giờ đang mang tính chất kiểu dân túy. Bảo cái tâm sáng thì không đúng lắm. Vì tâm sáng thì anh đã không đeo Patek Philippe hay dùng điện thoại Vertu khi đương chức.
Bây giờ cụ tìm xem có vị phó chủ tịch quận nào hay cấp cao hơn đeo những thứ đó ko?
Tư tưởng bần nông lên cứ muốn mọi người n
Tư tưởng bần nông nên cứ muốn ai cũng như mình. Đồng hồ, điện thoại người ta bỏ tiền túi ra mua thì ngại gì ko đeo. Còn mấy ô CT, PCT ko mua hay ko đeo thứ xa xỉ là việc của người ta

VCHDHN

Xe container
Trong cái đám quan chức lãnh đạo...thì ai là thần tượng của cụ?

taplai2012

Xe trâu
Đây mới đích thực sĩ phu Bắc Hà. Nói là làm chứ đếch phải tự sướng, rao giảng...k thấy ở dưới í kiến gì lại tưởng mình oai :)). Kỳ thực chẳng có đứa nào nó coi ra gì:))
Chuẩn cụ, không sợ đụng chạm. Thấy đúng là làm. Kệ mặc thị phi.

kingpokemon

[Tịch thu bằng lái]
anh í có 1 bài hay dùng là làm gì cũng dẫn cánh nhà báo theo để làm áp lực... nên bây giờ anh í tiếp tục lên báo thì em cũng không lạ lắm... thói quen khó bỏ...

taplai2012

Xe trâu
Em cũng chẳng phải gato gì... nhưng đã từng tham dự họp do anh í chủ trì... nói chung anh í là PCT phụ trách quản lý đô thị nhưng thái độ làm việc rất cực đoan, phát biểu nhiều thứ chẳng hiểu anh í nghĩ đâu ra... trong nội bộ Q1 kể cả TP cũng rất khó xử với thái độ làm việc thiếu hợp tác....
Trong tổ chức tích cực không được ghi nhận sẽ trở thành cực đoan cụ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng