Bác chạy xe AT bằng mấy chân?

Bác dùng mấy chân khi lái xe AT?

• Tổng bình chọn
    258

Haiha0674

Xe điện
Em đi chân phải thôi các cụ

BaoAnhSweet

Xe máy
Nhân tiện có cái thớt Nên hay không nên đi với vợ 2 AT bằng cả 2 chân ? của bác cu_3333, em lại lập thêm 1 thớt để các cụ mợ bình chọn đầu xuân.

Xe MT thì khỏi phải bàn, đưong nhiên là các cụ phải sử dụng cả chân phải và chân trái òi, nhưng xe số tự động (AT) thì có cụ dùng cả 2 chân, có cụ lại chỉ dùng có 1. Hy vọng qua thớt này cũng sẽ cho bà con 1 tỷ lệ tương đối chính xác về quan điểm của mọi người về việc sử dụng 1 hay 2 chân cho xe AT.

Câu hỏi như sau:

Bác dùng mấy chân khi lái xe AT?

1. Cứ lên xe AT là em chỉ dùng mỗi chân phải.

2. Em chưa lái AT bao giờ nhưng nếu lái em cũng chỉ dùng mỗi 1 chân.

3. Úi, em dùng cả hai chân để lái AT đấy.

4. Em chưa lái AT bao giờ nhưng nếu lái em sẽ dùng cả 2 chân.
Bác chơi luôn cả chân thứ 3 đi, chứ chơi hai chân có ngày móp mít hoặc yêu cây côt điện.

Website
www.otofun.net
Ôi, hôm nay em mới thấy cái thớt này. Em thực sự ngạc nhiên khi có cụ đi AT vẫn dùng 2 chân:(. Hic, voted xong xem có tới 10 ofers, choáng=))

coolpix8700

Xe ngựa
Bác chơi luôn cả chân thứ 3 đi, chứ chơi hai chân có ngày móp mít hoặc yêu cây côt điện.
Hôm qua đi qua ngã tư Nam Hồng em vướng phải 1 cái xe đi trước mà họ lái như vậy đấy. Xe xếp hàng dài cả 2 hướng, mất điện hay sao ấy mà đèn tín hiệu không hoạt động nên xxx phải trực tiếp điều tiết giao thông. Chờ mãi mới đến lượt thì cái Getz hay Morning (em không nhớ rõ) phía trước vẫn không chịu đi, bóp còi mãi mới chuyển bánh, sang đến bên kia thì bò (khoảng 30 gì đó), đến lúc để ý qua kính sau của nó mới thấy cái máu tóc xù xù của người từ ghế phụ đang gục bên phía ghế lái! Các xe sau đều còi inh ỏi, vượt qua em định chặn lại gọi xxx từ phía sau lên, nhưng chợt nhớ ra là xxx cũng chẳng có cớ gì để giữ họ lại đành gí ga chạy thẳng!

Mấy ông khùng khùng - điên điên. Mua được 4B thì nhà nghỉ dầy đặc bên đường. Chắc thỉnh thoảng có xe mất lái, xe điên thì 01 nguyên nhấn cũng là lái bằng 3 chân như vậy!

Chỉnh sửa cuối:

tichop

Xe buýt
Hôm qua đi qua ngã tư Nam Hồng em vướng phải 1 cái xe đi trước mà họ lái như vậy đấy. Xe xếp hàng dài cả 2 hướng, mất điện hay sao ấy mà đèn tín hiệu không hoạt động nên xxx phải trực tiếp điều tiết giao thông. Chờ mãi mới đến lượt thì cái Getz hay Morning (em không nhớ rõ) phía trước vẫn không chịu đi, bóp còi mãi mới chuyển bánh, sang đến bên kia thì bò (khoảng 30 gì đó), đến lúc để ý qua kính sau của nó mới thấy cái máu tóc xù xù của người từ ghế phụ đang gục bên phía ghế lái! Các xe sau đều còi inh ỏi, vượt qua em định chặn lại gọi xxx từ phía sau lên, nhưng chợt nhớ ra là xxx cũng chẳng có cớ gì để giữ họ lại đành gí ga chạy thẳng!

Mấy ông khùng khùng - điên điên. Mua được 4B thì nhà nghỉ dầy đặc bên đường. Chắc thỉnh thoảng có xe mất lái, xe điên thì 01 nguyên nhấn cũng là lái bằng 3 chân như vậy!
chắc kiểm tra xem cần số í mà. thế mà cụ có thêm tí ảnh cho sinh động nhỉ.