Áo đồng phục cho các cụ "Ô Phở" (OF Photo) và kế hoạch bàn giao

sv_ngheo

Xe điện
Theo ý em thì không nên biến tấu một logo có tên tuổi để tạo ra một logo khác, cho dù với mục đích gì. Làm thế rất tệ. Hơn nữa làm logo dọc thì bó tay, bản thân nó đã type ngang rồi mà cắm đầu xuống hoặc lên đều tệ tiếp. Việc làm miếng gỗ hoặc kim loại đính vào áo rất dễ bong tróc, cực tệ tiếp.

Nếu có làm thì thêu nổi là cách tốt nhất, ôm đống áo vào La Phù - Hoài Đức mà thuê thêu rẻ lắm, hồi xưa em lóc cóc vào đấy thêu mũ với áo, rẻ bèo . Cần thì em kiếm soft chuyển dạng file thiết kế về dạng mũi thêu rồi mang file vào đấy là xong

Có áo gile chưa chắc em đã dám mặc, trông pro quá sợ bị thiên hạ tưởng thợ chụp ảnh dạo thì bỏ bà :21:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Có áo gile chưa chắc em đã dám mặc, trông pro quá sợ bị thiên hạ tưởng thợ chụp ảnh dạo thì bỏ bà :21:
Thì đây là mục đích chủ yếu của việc làm áo mà, Phòng hơn chống, nhỡ có khi nào chồng chị, hay vợ các bác ô phở đuổi ra khỏi nhà còn có cái mà kiếm đuờng sinh nhai chứ .

Mà chụp ảnh dạo thì cũng dễ Pỏ Pà, theo lý thuyết của Thày thì cứ trắng mặt ăn tiên, kể cả cháy khét ............

Có đăng ký mua không thì bảo:mad::mad::mad: ???????????? để còn lên phương án xử lý :^):^):^)

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
ví dụ về áo lưới và khắc ăn mòn logo lên miếng kim loại rồi bấm lên áo thế nài nài cụ nài

Cái kiểu khắc này hôm trước ở trong hội cợ Giảng Võ có dịch vụ khắc lên laser điện thoại hoặc 1 số chất liệu kim loại của 1 cty trong TP. HCM có 20k / 1 miếng. Miếng logo này có thể dùng chất liệu da khắc em thấy cũng được vì hôm trước em khắc thử lên chất liệu giả da cũng ok.

lx125_black

Xe container
Em không tán thành ý kiến logo rời gắn vào áo ạ!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em cũng ngại nhất quả này. Hồi trước chơi bên photo.vn cũng làm cái áo gile mà chửa dám mặc bao giờ vì nhìn nó hoành quá, sợ ảnh nó không ngang tầm... hic...
Các cụ bên box thể thao mà làm đồng phục quần chíp để đi off bơi mùa hè là em đăng ký ngay... hihi...
Đùa chứ các cụ làm đi, em vẫn liều đăng ký nhá...

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
Cái kiểu khắc này hôm trước ở trong hội cợ Giảng Võ có dịch vụ khắc lên laser điện thoại hoặc 1 số chất liệu kim loại của 1 cty trong TP. HCM có 20k / 1 miếng. Miếng logo này có thể dùng chất liệu da khắc em thấy cũng được vì hôm trước em khắc thử lên chất liệu giả da cũng ok.

Đó là công ty Nam Sơn ạ
Nhà cháu cũng mua một cái của nó nhưng chỉ khắc được phi kim thôi
nếu cần cháu phục vụ các cụ miễn phí.

unreason

Đi bộ
Em thấy chẳng đâu vào đâu cả, nhiếp ảnh khác hẳn ô tô vậy mà logo lại phải gắn với ô tô, sao không thanh lập câu lac bộ riêng, có oto fun thì cũng có nhiếp ảnh fun được chứ.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em thấy chẳng đâu vào đâu cả, nhiếp ảnh khác hẳn ô tô vậy mà logo lại phải gắn với ô tô, sao không thanh lập câu lac bộ riêng, có oto fun thì cũng có nhiếp ảnh fun được chứ.
Bác đúng là mới vào chơi OF, hội Ô Phở nhà chúng em chỉ chuyên đi chụp oto thôi bác ạ. Chuyển thành nhiếp ảnh fun thì lại thành đi chụp lung tung mất à?:77:

Cái áo đồng phục này mục đích để dễ nhận ra nhau, có độ tiện dụng. Các bác mà sợ này sợ nọ thì đến áo ngành OF cũng chả dám mặc ấy chứ:21:

Còn chuyện sợ ảnh không ngang tầm thì em nghĩ thiết bị cũng cần phải downgrade. Máy toàn FF, ống toàn viền đỏ viền vàng, thì mặc thêm cái áo ngành Ô Phở cũng có gì là ngại, mình amator mới phải thể hiện 1 chút chứ:P

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
chuyện khắc khắc thì lôi ông quangdung lẻo khẻo ra
đợt trc thấy khoe anh em là có máy khắc laser đóa ạ
. chuyện LOGO thì em thấy gắn với logo OF là đúng
vì chúng ta đang chơi trên diễn đàn OF
biết nhau nhờ OF
chơi với nhau qua OF
chả cớ gì mà không lấy logo OF làm chủ đạo
em nghĩ cái ý kiến làm LOGO để đeo áo cũng là 1 ý không tệ
em thề là chưa thấy cái huy hiệu nào khắc laser bị bong tróc cả :)):)):))

teapot

Xe buýt
Bây giờ đăng ký có bị muộn các cụ???

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bây giờ đăng ký có bị muộn các cụ???
Không muộn đâu cụ, vẫn đang đăng ký mà.

PS. Các cụ thích chụp ảnh mà không có máy khủng cũng đăng ký được nhá, để ra đường dễ nhận ra nhau ý mà, còn chụp bằng điện thoại hay máy ảnh cũng không quan trọng.

xuxu_ks

Xe tải
:'(:'(:'(hu hu em bị anh hơn em 4 tháng tuổi bắt nạt, mà có khi là chị cũng nên thế mới đau cứu em với
Nói túm lại khi mới tham gia vào đâu thì cũng nên ở ngoài quan sát trước 1, 2 ngày hoặc vài giờ thôi, nhưng phải thật chăm chú (ko cần mất đến mấy năm, mấy tháng đâu), xem tinh thần mọi người ở OF chơi với nhau như thế nào đi đã rồi hẵng góp ý cho phù hợp em nhá, ko ai định bắt nạt em bé hay cháu bé đâu :69:.

Ko khéo vài hôm nữa em lại đòi in áo rồi logo ấy chứ. Hay nộp lúa rồi xin 1 cái luôn đê cho nó máu (b)(b)(b). Chị giờ đang phải lo kiếm lúa để nộp rồi đây này :102: .... :21::21::21:

P/S: Các cụ ơi, em vẫn chưa biết là nạp xiền cho ai cả, có phải gửi cho mợ Z4 ko nhỉ *-)

Chỉnh sửa cuối:

junfang

Xe điện
Em thấy vụ áo này bóng bàn thế là đủ và chuẩn rồi đới ạ, em nhịn ăn sáng mấy hôm nay để có lúa nộp rồi. cho em cái địa chỉ để em nộp lúa đi

Chicbong

Xe điện
Em hoàn toàn đồng ý với bác, để khi nào gia đình có điều kiện, em mở hẳn trang Oép nhiếp-ảnh-phăn chấm o-rờ-gờ, rồi em với bác kết hợp làm đồng phục nhá bác nhá, còn giờ này phút này em vẫn rất hài lòng vì mình trực thuộc chi hội Ảnh của OF, và vì vậy em thích cái áo đồng phục của CLB Ảnh cũng phải thể hiện được cái sự hài lòng đó, và em biết mọi người ở đây đều thế cả, ý mợ Giao Thông nói bác mới là vì bác chưa hiểu cái tâm tư này của mọi người, chứ bác cứ suy diễn câu chữ làm gì mất hết cả fun. Em là em cũng bực mợ Thông lắm ý, làm gì mà phải giải thích dài dòng thế, ngắn gọn như em đây này: em thích thế! XONG :6:
Mợ KHUÊ chỉ được cái nói phải :6: :) Mời mợ ly rượu

Audi A9

Xe tải
Kính các Cụ(c)(c)(c)
Ý kiến thì em đã có rồi, giờ chỉ chờ Mợ Z4, và các Cụ khác để có áo thôi:41::41::41:
Chúc các Cụ vui khỏe, dẻo dai,(b)(b)(b)

Petdog

Xe hơi
Bóng bàn nhiều là dễ mất đoàn kết lém, lúc đầu em thấy cái thớt này có tên là áo đồng phục cho các bác ABC ..., sau các cụ sửa lại. Em nghĩ riêng là riêng mà chung là chung. Đã là OF thì chỉ cần 1 loại áo thôi, chứ 2 loại thì đâm phức tạp (lúc nào mặc OFTOFun ???, lúc nào mặc Ô phở, chả nhẽ chỉ mặc lúc chụp choạch thôi à ??? Bia bọt, nhậu nhẹt thì mặc loại nào ???...), nếu chỉ để nhận biết nhau lúc đi chụp thì cứ cái mẫu áo cũ (da cam) đặt in thêm cho các bác, ra đường đeo cái máy ảnh vào nhìn nhau biết ngay là hội Ô phở cần gì phải đì zai lại logo với mẫu mã, còn bác nào thích riêng ABC, XYZ, ... thì cũng có sao đâu, vẫn có ảnh để vào đây fun là đc. Như em có cả đống áo các loại club. Em chơi tuốt, vui là em chầu ngay. Các bác làm tý (b)(b)(b)(b)(b) cho nó hạ hỏa.

Chỉnh sửa cuối:

thanhnx

Xe buýt
nạp lúa nào, lúa nào, Mợ Z4 ơi, hehe
em ủng hộ tất, miễn cứ đi với các cụ là vui rồi, còn áo nó như thế nào không quan trọng, miễn là có đồng phục (b)(b)(b)
Chiều em làm chứng cùng với cụ Petdog nhá :41::41::41: