Áo đồng phục cho các cụ "Ô Phở" (OF Photo) và kế hoạch bàn giao

Đường mật

Xe buýt
Chốt là Kaki hay lưới đây các cụ ??? thống nhất phương án đi thêu lôgo nhé,
Chốt là caki đi, màu trang nhã, đùng được lâu. Chứ em thấy cái áo lưới mặc vào nom tạm bợ và rách rưới lắm. Nếu có pha lưới thì nên pha ở 2 bên sườn thôi.

Rằn ri cho ló mấu !
Tớ Đăng ký 1 cái M nhé !
Oh, cái cụ này bên trên đăng ký roài, rờ lại đăng ký nữa nè seo? Lấy 2 cái luôn à?

Của cụ bằng của em. Mặc ca ki cho lóa nịt sự. Cụ thấy sao?(b)

Cụ Pet lúc nào thấy cụ bên Bị ra thì ới bên Nguyên ra nhé!
Hình như em bên Nguyên :D :D :D
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Cho em nàm trứng với

danbeo

Xe buýt
em thấy áo bằng vải tốt hơn ạ (cotton ý), áo lưới nóng lắm, mùa hè mặc đẫm mồ hôi lưng. Em đang ở xa, đăng ký 1 cái dưng mà phải bằng vải, bằng lưới là em bùng :21::21::21:

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Chốt là Kaki hay lưới đây các cụ ??? thống nhất phương án đi thêu lôgo nhé,
Ném đá phát, chốt luôn cả 2 phương án, ở trên là lưới, ở dưới là rằn ri, đằng sau lưng thì Kaki, thêu logo Of bên trái, thêu logo photo bên phải, nếu cảm thấy chưa đủ thì các cụ thêu hoa vào cho nó vui mắt:)):)):))

ngamban

Xe điện
Mợ Rét ơi, đừng lưới, kaki đi. Em không thích làm dân chài vác lưới đi đánh con cá "ngựa thụt" đâu. Mặc kaki cho nó nhã nhặn, lưới nọ lưới kia ứ dám mặc, có mặc cũng ứ dám cầm máy chụp
Xin cám ơn mợ trước ạ. Mà em thấy có vẻ các cụ khác cũng thích phương án kaki hơn.
Lúa nhà em tình hình là rất tình hình ạ, sắp mốc hết cả :102:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Đang hỏi Kaki hay Lưới thì lại rằn ri :102::102: Chị Z ơi, vào xử lý đi nhé
chã biết xử thế nào, hôm lọ nhờ lái xe đưa đi đám cưới cho ló oánh, ra cái vẻ ta đây VIP, có Tài xế, cả nhà đoán xem, hắn giở trò gì mà tớ chạy đứt cả dép phải đi chân đất về, ( vụ chưn đất lái ô tô này có nhiều người làm chứng lắm).

Chốt Kaki, em đang đi hỏi giá thành, vì nó bảo phải đi mua vải cho mình, nên chưa có giá ngay đuợc, hy vọng là mai sẽ có sớm,

Em nghĩ chẳng đến 200/áo đâu, nhưng em cứ mạnh dạn thu 300, để kiếm chút đỉnh sơn lại em Z4 ạ .:)):)):)):))

Lói vậy thôi, đừng ai đứt dép như em nữa, tối nay ra Hồng Hường tý, lâu lâu không bia, thèm quá đi mất thôi.

Audi A9

Xe tải
Chốt được rồi thì ta tô chức thu lúa đi các Cụ ơi:41::41::41:
Kính các Cụ vui khỏe, dẻo dai,(b)(b)(b)

Em mới tham gia nên không dám ý kiến nhiều, khi nào có áo của OF thì cho em đăng ký một bộ.

babetnhe

Xe điện
chã biết xử thế nào, hôm lọ nhờ lái xe đưa đi đám cưới cho ló oánh, ra cái vẻ ta đây VIP, có Tài xế, cả nhà đoán xem, hắn giở trò gì mà tớ chạy đứt cả dép phải đi chân đất về, ( vụ chưn đất lái ô tô này có nhiều người làm chứng lắm).

Chốt Kaki, em đang đi hỏi giá thành, vì nó bảo phải đi mua vải cho mình, nên chưa có giá ngay đuợc, hy vọng là mai sẽ có sớm,

Em nghĩ chẳng đến 200/áo đâu, nhưng em cứ mạnh dạn thu 300, để kiếm chút đỉnh sơn lại em Z4 ạ .:)):)):)):))

Lói vậy thôi, đừng ai đứt dép như em nữa, tối nay ra Hồng Hường tý, lâu lâu không bia, thèm quá đi mất thôi.
Toàn đổ oan cho người ngoan nhá !
Toàn các vị nói phét nổ ầm ầm , tối qua Hồng Hường được nhõn chục mạng, phong trào ăn nhậu dạo này đi xuống quá, đề nghị nhà Mèo viết kiểm điểm đi !:P

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
các cụ cứ Hồng Hường, Hồng Hường
xem chừng rất phân biệt người mới vào nhé (y)
kô nói địa chỉ quán, số đt cụ chủ mâm thì muốn tham gia cũng chịu
cháu là cháu cũng khoái uống bia

Toàn đổ oan cho người ngoan nhá !
Toàn các vị nói phét nổ ầm ầm , tối qua Hồng Hường được nhõn chục mạng, phong trào ăn nhậu dạo này đi xuống quá, đề nghị nhà Mèo viết kiểm điểm đi !:P
Chả thấy thông báo gì, toàn nhậu chui thôi. Chốt lại hôm nào phạt vạ Mèo và nộp tiền đây ạ?

Chicbong

Xe điện
Khiếp! Các bác nhà ta, thớt ghi rõ là nói về đồng phục OF Photo thế mà lại chuyển sang chủ đề "Hồng Hường". Spam ghê quá cơ:)) :)) :))

ThanhKhue

Xe buýt
Chả thấy thông báo gì, toàn nhậu chui thôi. Chốt lại hôm nào phạt vạ Mèo và nộp tiền đây ạ?
Đồng ý với Thảo béo, vụ này cứ phải cụ Mèo ra tay, Mèo cẩn thận lắm, có vụ gì ntin không sót ai, chứ online thông báo trước giờ mở bom có nửa tiếng thế thì em chịu hẳn :102: :102:

Đường mật

Xe buýt
các cụ cứ Hồng Hường, Hồng Hường
xem chừng rất phân biệt người mới vào nhé (y)
kô nói địa chỉ quán, số đt cụ chủ mâm thì muốn tham gia cũng chịu
cháu là cháu cũng khoái uống bia
Thống nhất với cụ Say. Có bác cũng PM cho em bẩu ra Hồng Hường mà em đết bít là chỗ nào thì thế là dư nàm sao?:77::77::77:?
Tình hình logo và áo đã chốt và tinh chỉnh chưa cụ ơi.
Lúa em đã đong sẵn, khong cho nộp mà Gấu nhà em phát hiện là nó lại tịt thu trở lại đấy.
Mợ Reeeeeeeét ơi là mợ Reeeeeeeét ơi. Lên tiếng và ra mặt thu tô choa em với.

thangdv

Xe tải
mợ Z4 chốt cho cháu cái đê. tránh tình trạng để lâu *ứt trâu hóa bùn (b)

Các bác làm áo thì cho em xin đặt gạch 1 cái, mặc dù em chưa bao giờ mặc áo gi lê trong đời :D ... hy vọng là em có đủ can đảm để mặc đi chơi :))

Có cái gì mọi người đều dùng được mà ko phải là áo gi lê ko nhỉ ?