Áo đồng phục cho các cụ "Ô Phở" (OF Photo) và kế hoạch bàn giao

bonbanhloiruong

Xe tăng
Áo của hội nên có 2 phiên bản
1 là áo Phông có cổ có logo
2 là áo gió có mũ có logo
mỗi thành viên nên có 2 loại này để dùng trong mọi trg hợp mưa gió hay hè nóng nực

cụ nào muốn có áo vào đăng ký luôn số lượng và cỡ ng cho nó nhanh
Em nghĩ phải làm thêm cả cái MBH & áo mưa (mưa to không mặc áo gió được) để đi 2B:101:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em nghĩ phải làm thêm cả cái MBH & áo mưa (mưa to không mặc áo gió được) để đi 2B:101:
MBH của OF có rồi, không nên làm nữa cụ ạ, còn mùa mưa thì tốt nhất nằm nhà ngủ, đem máy ra ngoài đường mất công hỏng máy hỏng ống.

Mình chỉ bàn những thể loại có thể sản xuất được số lượng nhỏ (khoảng 50 chiếc), còn những thứ cụ bàn phải sản xuất số lượng hàng nghìn chiếc trở lên.

Các cụ tập trung chọn giúp em 1 vài kiểu mà mình thích trong số những loại đã post ở trên nhé, sẽ giúp cho BTC đi đặt hàng nhà sx đấy.

quangdzung

Xe điện
Có cái loại gi lê mà bằng vải lưới đấy ạ. Chỉ phần túi là bằng vải thường thôi. Em nghĩ cái áo như thế mùa hè vẫn mặc được

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Bình X-Five

Xe container
Em thấy phi đội pừ rồ bên Vnphoto và PhotoVN cũng chỉ dừng lại ở áo Polo thôi, mình sài loại Gile 12 túi có khủng quá ko ợ :):P

Petdog

Xe hơi
Em xin có ý kiến thế này ạ:

Với ý tưởng ban đầu thành lập ABC Photo Club, lớp ABC4 đã thiết kế Logo và đặt áo rồi, chất liệu coton 100%, hàng chuẩn, dự kiến cuối tuần này sẽ có.

tayduaf1

Xe tải
em đặt gạch mỗi loại một chiếc nhé!

pic4u2c

Xe máy

Với ý tưởng ban đầu thành lập ABC Photo Club, lớp ABC4 đã thiết kế Logo và đặt áo rồi, chất liệu coton 100%, hàng chuẩn, dự kiến cuối tuần này sẽ có.
Ý tưởng lớn sẽ gặp các đại nhân, em vỗ tay hoan hô nhiệt liệt hưởng ứng, ban đầu là áo ABC, sau đó là mũ ABC, huy hiệu ABC,.....và có thể mẫu cũng mang thương hiệu a bờ cờ :21::21::21:

pokekie

Xe tải

ối , cái lớp này ăn chơi quá . các bác post thử quả logo lên cho chúng e coi cái nào (b)

shopso.vn

Xe máy
Website
shopso.vn
cho em đặt cợ xxl ( full option) :21::21:

nick: cuonghbb ( shopso.vn)

Petdog

Xe hơi
ối , cái lớp này ăn chơi quá . các bác post thử quả logo lên cho chúng e coi cái nào (b)
Bọn em đâu dám ăn chơi, cũng chỉ vì cho muốn có tí màu sắc thôi, 1-2 hôm nữa bọn em sẽ pot mẫu mã lên các bác nhé

ThanhKhue

Xe buýt
Mấy mẫu của mợ Thông xinh quá, cứ mẫu nào đơn giản cho nó thanh lịch mợ ạ, lắm túi quá em cũng chả biết để cái gì đâu :21: :21: ... Mợ chọn vài mẫu tiêu biểu rồi mình vote bình bầu cũng được, kể cả logo cũng thế luôn (ước gì em có tài làm logo nhể, làm cái để đời... (y) ) Xong là tiến hành đi mợ Z4 ời, tuy em là ABC đời đầu thì em cũng không muốn chỉ là đồng phục cục bộ ABC...

buonchuoi

Xe tăng
em demo cái logo cả nhà xem có đc không

[/IMG]

[/IMG]

còn cái nữa nhưng trông nó bí quá em o đưa lên

pic4u2c

Xe máy
Thành lập cái ABC Club trước đã cụ ạh. Đã có CLB đâu mà in áo ạh
cụ nói chí phải, ABC photo club sẽ sớm được thành lập, nơi tụ hội của những người yêu nhiếp ảnh, em mong lắm:41::41::41:
@buonchuoi. logo đẹp lắm nhưng theo em nên có chữ ABC

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em thấy phi đội pừ rồ bên Vnphoto và PhotoVN cũng chỉ dừng lại ở áo Polo thôi, mình sài loại Gile 12 túi có khủng quá ko ợ :):P
Các bác ấy pờ rồ nên mới không cần áo khủng, anh em mình là semi-amateur nên càng cần áo khủng, súng khủng:21:

Cụ design giúp cái logo nhé, chọn được mẫu áo và logo xong là có thể chiến luôn vụ áo này. Em ước tính đội Ô Phở nhà mình cũng phải có ít nhất 70 người.

Sau vụ này anh em mình làm việc với bên cung cấp đặt luôn ít quần rằn ri hoặc kaki chuyên dụng để đi chụp dã ngoại. Đội Ô Phở về sau đồng phục luôn cả giầy và tất nữa:))

bigfun

Xe điện
Hè rồi đi biển sao mợ Thông?
@buonchuoi: Cái logo của cụ đẹp nhưng em nghĩ khó thực hiện được bởi nhiều nét mảnh quá, không thêu lên được. Làm sao ít chữ thôi mà nó vẫn nêu được OF-ABC

Các bác ấy pờ rồ nên mới không cần áo khủng, anh em mình là semi-amateur nên càng cần áo khủng, súng khủng:21:

Cụ design giúp cái logo nhé, chọn được mẫu áo và logo xong là có thể chiến luôn vụ áo này. Em ước tính đội Ô Phở nhà mình cũng phải có ít nhất 70 người.

Sau vụ này anh em mình làm việc với bên cung cấp đặt luôn ít quần rằn ri hoặc kaki chuyên dụng để đi chụp dã ngoại. Đội Ô Phở về sau đồng phục luôn cả giầy và tất nữa:))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
giờ này các bác vẫn còn cãi nhau ABC à ??? em chốt lại là phải có chữ : www.otofun.com và thêm vào đó là OF - PHOTO đó là đồng phục của hội nhiếp ảnh diễn đang OTOFUN, các chi hội nhỏ lẻ, ABC, XYZ hay thậm chí ABC 1 .2.3.4.5.6.7.tự phát tùy ý như kiểu đồng phục các truờng, các lớp đại học trung học ấy

Thớt này chỉ bàn đến Áo Ngành hội Phở OF thôi các bác nhé .