[Funland] Anland Lake View của Nam Cường

HITC89

Xe tải
Đúng rồi cụ, quy hoạch thành CV Nghĩa trang, TP Hà Nội đã phê duyệt vào năm 2020 rồi. Khoảng trống view Đông Nam là đất nông nghiệp trồng đào, cái này thì chắc 20-30 năm nữa vẫn thế. Còn khoảng trống Tây Bắc về phía Aoen mall, Nam Cường sẽ xây biệt thự thấp tầng. Chứ bây giờ ở khu đó để được duyệt xây chung cư mới gần như là không thế. Nên xác định tòa Anland luôn nhìn ra được Nghĩa trang. Nhiều người thì cũng ko vde gì vì Nghĩa trang rất xa, cách tầm 800m. Một số người thì ngược lại, họ rất lăn tăn nếu ngày nào cũng nhìn vào Nghĩa trang
Em lại nghĩ khác cụ chút ạ.
1. Phía Đông Nam: chỉ cần thông trục LQĐ kéo dài là xây dựng hết, dự kiến tối đa 2030. Khu này khả năng có quy hoạch dự án cụ thể rồi, nhưng chưa public thông tin thôi ạ.
2. Phía Tây Bắc: phía NC công bố là thấp tầng. Nhưng cũng không loại trừ khả năng chuyển nhượng NĐT thứ cấp, xây cao tầng. Em đang phân vân không hiểu sao, tỷ lệ cao tầng ở khu A này lại thấp như vậy? Nó không thuộc phân khu GS-hạn chế chiều cao?

The Gunner

Xe tải
Em lại nghĩ khác cụ chút ạ.
1. Phía Đông Nam: chỉ cần thông trục LQĐ kéo dài là xây dựng hết, dự kiến tối đa 2030. Khu này khả năng có quy hoạch dự án cụ thể rồi, nhưng chưa public thông tin thôi ạ.
2. Phía Tây Bắc: phía NC công bố là thấp tầng. Nhưng cũng không loại trừ khả năng chuyển nhượng NĐT thứ cấp, xây cao tầng. Em đang phân vân không hiểu sao, tỷ lệ cao tầng ở khu A này lại thấp như vậy? Nó không thuộc phân khu GS-hạn chế chiều cao?
vâng cụ, quan trọng mua chung cư chắc mình cũng chỉ xác định ở 5-10 năm thoi, rồi cũng bán chuyển qua chỗ khác, tính đến 20-30 năm là lâu quá. Em nghĩa ở Hà Đông quá nhièu chung cư rồi, mật độ lớn gây áp lực lên giao thông, nên giờ để xin phê duyệt xây cao tầng rất khó

HITC89

Xe tải
vâng cụ, quan trọng mua chung cư chắc mình cũng chỉ xác định ở 5-10 năm thoi, rồi cũng bán chuyển qua chỗ khác, tính đến 20-30 năm là lâu quá. Em nghĩa ở Hà Đông quá nhièu chung cư rồi, mật độ lớn gây áp lực lên giao thông, nên giờ để xin phê duyệt xây cao tầng rất khó
Nếu chung cư, thì em ưu tiên chọn khu vực Cầu giấy, thuận tiện nhất ạ.
Còn thấp tầng, thì Long biên và khu vực quanh Nam từ Liêm. Khu Dương Nội A này về cơ bản không khác gì Nam Từ Liêm, ăn theo khu vực Tây Mỗ, Đại Mỗ
:D

The Gunner

Xe tải
Nếu chung cư, thì em ưu tiên chọn khu vực Cầu giấy, thuận tiện nhất ạ.
Còn thấp tầng, thì Long biên và khu vực quanh Nam từ Liêm. Khu Dương Nội A này về cơ bản không khác gì Nam Từ Liêm, ăn theo khu vực Tây Mỗ, Đại Mỗ
:D
Câù Giấy thì ai cũng ưng bụng rồi cụ, trung tâm, gì cũng có, trường học từ cấp 1-cấp 3 đều thuộc top của Hà Nôi, dân trí cao. Nhưng mỗi tội giá nó chat thoi cụ, cùng diện tích (ko khuôn viên) giá cao hơn so với Hà Đông tầm 1-1.5 tỷ :)))

meomeo12345678

Đi bộ
Hi bác sales nào có thông tin căn chuyển nhượng ở đây inb em đang có nhu cầu nhé. Em cảm ơn

JINJU

Đi bộ
Em có nhu cầu tìm kiếm căn 2pn chuyển nhượng ở Anland lakeview Dương Nội, bác nào có hàng inbox e nhé

JINJU

Đi bộ
Em có nhu cầu tìm kiếm căn 2pn chuyển nhượng ở Anland lakeview Dương Nội, bác nào có hàng inbox e nhé

bing-bing

Xe tăng
Bác chủ không quan tâm đến vị trí nhỉ, đâu cũng nghiên cứu Gamuda, xyz :)). Đoán chắc bác này thanh niên ngồi nhà online là chính.

Khu Dương Nội càng về sau mình nghĩ sẽ càng ổn. Sống khép kín trong KDT đó thì ok.

hacker68

Xe tải
50 căn ngoại giao chuyển nhượng căn hộ chung cư Anland lake view, 0936198238

Trước thềm bàn giao, cần bán gấp 50 căn hộ sau do k có khả năng vào đợt 25% nhận nhà
Căn hộ 74m2 Tây Bắc: giá từ 2.1 tỷ đến 2.29 tỷ
Căn hộ 74m2 Đông Nam: giá từ 2.4x tỷ hướng mát
Căn hộ 90m2 Đông Nam 3 ngủ: giá 2.8 tỷ bao phí
Căn hộ 100m2 Đông Nam 3 ngủ view trọn hồ: giá 3.0x tỷ bao phí
Nội thất cao cấp nhật khẩu Đức và miễn phí dịch vụ 1 năm đầu
Trải nghiệm bể bơi 500m2 ngoài trời, và bể bơi 4 mùa trên tầng 3 cùng dịch vụ gym, spa cao cấp

Nhà đã đóng 50 % đến 70 % tiền nhà, thời điểm thích hợp mua căn giá tốt hợp lý , sớm có nhà để ở
Kính gửi thông tin căn hộ tới quý anh chị tham khảo (thông tin giá bán có thể thay đổi đôi chút do ý chí của chủ nhà, xin anh chị gọi trực tiếp để cập nhật thông tin).
Hotline/Zalo/Viber 24/7: 0936198238-0984371779
Spa gym bơi có free trong phí dịch vụ ko bác?

hacker68

Xe tải

AmyNguyen90

Đi bộ
Còn cụ mợ nào quan tâm thớt này không ạ? Em thích khu Lakeview này, cũng hạ quyết tâm mua rồi, cuối cùng hỏi đến chỗ để xe ô tô thì bảo đã full hầm, bh chủ nhà phải để xe phía trên dầm mưa dãi nắng. Khu này thiết kế cực kỳ ít chỗ để xe ô tô , mua 1 căn hộ ko phải rẻ mà chỗ để xe thiếu đến như thế. Nếu là căn hộ bàn giao lâu rồi, xe cộ vào nhiều mà thiếu thì còn hiểu được, đằng này là bản thân thiết kế từ đầu đã không có đủ chỗ để xe ô tô rồi. Nên các cụ mợ cân nhắc cẩn thận, vì vấn đề này mà em cũng chưa quyết được.

Chỉnh sửa cuối:

hacker68

Xe tải
Còn cụ mợ nào quan tâm thớt này không ạ? Em thích khu Lakeview này, cũng hạ quyết tâm mua rồi, cuối cùng hỏi đến chỗ để xe ô tô thì bảo đã full hầm, bh chủ nhà phải để xe phía trên dầm mưa dãi nắng. Khu này thiết kế cực kỳ ít chỗ để xe ô tô các cụ ơi, em nghe mà vừa buồn vừa bực, mua 1 căn hộ ko phải rẻ mà chỗ để xe thiếu đến như thế. Nếu là căn hộ bàn giao lâu rồi, xe cộ vào nhiều mà thiếu thì còn hiểu được, đằng này là bản thân thiết kế từ đầu đã không có đủ chỗ để xe ô tô rồi. Nên các cụ mợ cân nhắc cẩn thận, vì vấn đề này mà em muốn nhích cũng không nổi.
vấn đề slot ô tô nhức nhối nhức óc luôn nhỉ. nhưng mới bàn giao mà cũng thế thì khoai lang.

The Gunner

Xe tải
Còn cụ mợ nào quan tâm thớt này không ạ? Em thích khu Lakeview này, cũng hạ quyết tâm mua rồi, cuối cùng hỏi đến chỗ để xe ô tô thì bảo đã full hầm, bh chủ nhà phải để xe phía trên dầm mưa dãi nắng. Khu này thiết kế cực kỳ ít chỗ để xe ô tô , mua 1 căn hộ ko phải rẻ mà chỗ để xe thiếu đến như thế. Nếu là căn hộ bàn giao lâu rồi, xe cộ vào nhiều mà thiếu thì còn hiểu được, đằng này là bản thân thiết kế từ đầu đã không có đủ chỗ để xe ô tô rồi. Nên các cụ mợ cân nhắc cẩn thận, vì vấn đề này mà em cũng chưa quyết được.
chỗ này e tháy 2 tầng hầm mà cũng thiếu hả mợ, thấy dân cư mới chuyển về cũng ít mà đã full hầm rồi hả mợ

AmyNguyen90

Đi bộ
chỗ này e tháy 2 tầng hầm mà cũng thiếu hả mợ, thấy dân cư mới chuyển về cũng ít mà đã full hầm rồi hả mợ
Nghe bảo vậy đấy cụ ơi, nhưng cân đi nhắc lại mãi e cũng quyết lấy căn Anland Lakeview rồi :)) giờ cư dân cũng sẽ đấu tranh đòi chỗ để xe cụ ạ

Xehoi2banh

Xe hơi
An Land 1 vs Lakeview thì e khuyên nên mua, còn An Land 2 thì thôi xin đừng mua, chưa về ở đã nứt hết tường ở các căn góc, đến chịu ông Vinaconex xây dựng quả ý