Ảnh tường thuật chương trình Lái xe Ford Focus tại Mỹ Đình (5/9)

Kamala

Xe hơi
Vụ cháy phanh ở xe số 4 em xin tường thuật như sau:
Xe đó của An Đô Ford, cụ lái bên đó gày gò chân nhỏ nên sợ ko phanh đc các cụ OF mấu chiến nhà ta đành cử ngai 1 cụ Sên vạm vỡ. Nhiệm vụ của cụ này là cứ khi nào OFer nhấn ga vọt thì cụ Sên chân to ngồi ghế phụ sẽ đệm phanh phụ để giảm tốc (làm 1 cách âm thầm lặng lẽ theo kiểu móc lốp(y)). Cụ Xế thì cứ hấy xe lì lì nên lại dí ga lụt sàn luôn (miệng lẩm nhẩm: Tộ sư, Fò cus dầu mà nởm thế này à:ohmy:) . Kết quá thế nào thì ai cũng đoán đc: 1 cụ âm thầm phanh vì sợ say xe:mad:, cụ Xế thì chê xe lì quá, ấn ga mãi mà ** thếy xe vọt j kạ, ấn lúc nữa xem có vọt ko thì bảo.....:102: => Đây gọi là màn đốt phanh phối hợp nhịp nhàng giữa OFer và cụ bảo vệ xe chân TO :77::77::77::77::77::77::)):)):)):)):)):)):))
Thử xe mà làm thế này thì sao mà ng` thử bít đc xe khoẻ nhỉ?

Kilik

Xe hơi
Mai e cũng có giấy mời đi thử xe......
Dưng mờ e hỏi ngu tý là nhỡ đâm vào đâu thì nó có bắt mình đền ko????????
Hay e muốn driffffff thì sao nhể???????????

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Sự cố xảy ra, xe số 4 cháy phanh, khói có vẻ bốc mù mịt từ bánh sau. Nguyên nhân thì em chịu. Xe này máy dầu, AT 2.0. Khi đi thử em đã có cảm giác ga hơi yếu, tăng tốc kém hơn em 1.8 đi trước đó. Sau mới đoán mò là do lắp thêm phanh phụ, nên bị bó phanh, đi nhiều, phanh nhiều nên cháy phanh.

Mới đầu em tưởng bị dính phanh . đang vào cua thì đạp phanh nhè nhẹ . thấy chân phanh tít dưới rồi , hóa ra ông ngồi bên cạnh sợ quá đạp phanh từ lúcc nào mà em khogn biết:)):)):))

Cơ mà bác Việt nam 123 máy ảnh bác hỏng hay sao mà chụp em sấu thế :D

backhung

Xe tải
Mai e cũng có giấy mời đi thử xe......
Dưng mờ e hỏi ngu tý là nhỡ đâm vào đâu thì nó có bắt mình đền ko????????
Hay e muốn driffffff thì sao nhể???????????
Bác cứ Đâm với Đờ Ríp đi, tội vạ đâu em chịu :))

ketpo

Xe điện
Sự cố xảy ra, xe số 4 cháy phanh, khói có vẻ bốc mù mịt từ bánh sau. Nguyên nhân thì em chịu. Xe này máy dầu, AT 2.0. Khi đi thử em đã có cảm giác ga hơi yếu, tăng tốc kém hơn em 1.8 đi trước đó. Sau mới đoán mò là do lắp thêm phanh phụ, nên bị bó phanh, đi nhiều, phanh nhiều nên cháy phanh.

Mới đầu em tưởng bị dính phanh . đang vào cua thì đạp phanh nhè nhẹ . thấy chân phanh tít dưới rồi , hóa ra ông ngồi bên cạnh sợ quá đạp phanh từ lúcc nào mà em khogn biết:)):)):))

Em về sớm quá em được xem vụ này, lúc em lái 1.8MT bác tư vấn ngồi bên cạnh thấy em đi ra giữa đường chèn lên vạch liên lại bảo sao anh toàn đi chèn vạch thế, toàn vít 80-100km mà đi sát bên phát thì có mà chết :))
Em thấy 1.8 MT chạy cũng được, côn nhẹ, êm xe, tay lái nhẹ

khoai.feat

Xe tải

Yếu dề, khỏe bỏ xừ...và chính vì khỏe nên bác ngồi phanh phuh mới lo và đệm . ...cháy phanh là tất yếu

hqua em cho vào cua....phát đầu thấy chân phanh chìm xuống..biết ngay.
Nhưng chân to ngồi phanh phụ như vậy cũng làm ảnh hưởng đến chất lưuơngj đánh giá hoặc hiểu lầm của 1 sô bác :)

anh_tuan_1976

Xe buýt
Website
www.asianimex.com.vn
Yếu dề, khỏe bỏ xừ...và chính vì khỏe nên bác ngồi phanh phuh mới lo và đệm . ...cháy phanh là tất yếu

hqua em cho vào cua....phát đầu thấy chân phanh chìm xuống..biết ngay.
Nhưng chân to ngồi phanh phụ như vậy cũng làm ảnh hưởng đến chất lưuơngj đánh giá hoặc hiểu lầm của 1 sô bác :)
May quá em không đi cùng anh, anh cứ bẩu là được lên ngồi để cảm nhận, may quá, may quá :77:

Em "cao tay" đi hát sướng lại hơn anh ạ :6:

Mr.Captiva

Xe buýt
ketpo mr limo đi mà ứ dủ em nhá :102::102::102:

haind

Xe buýt
vote cụ, những chỗ cụ nhờ người khác chụp, ảnh đẹp hẳn (b)(b)(b)(b):)):)):))

tuanbeoDC

Xe buýt
*** đi thử xe mà lại cho ông kém bản lĩnh ngồi lĩnh sướng phanh phụ thì lấy đâu ra cảm giác thật, bố hại bố hại :77:

soya_milk

Xe tải
Nhìn mỏi mắt chả thấy ông anh mình đâu (b)

Chắc trốn vợ, thử ...máy chỗ khác rồi!!!

bocun

Xe buýt
thankyou bác đã cho anh em thưởng lãm.. ảnh đẹp lắm ạ :41::41:(b)(b)

Infinity wheel

Xe hơi
Tiếc quá nhỉ.
Em ở xa, không thì cũng về dự.
Có cụ nào driff thử phát không? :21:

Mr.miutomseu

Xe máy
Mấy cái ảnh đầu tiên như họp tổ dan phố ý:))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Vụ cháy phanh ở xe số 4 em xin tường thuật như sau:
Xe đó của An Đô Ford, cụ lái bên đó gày gò chân nhỏ nên sợ ko phanh đc các cụ OF mấu chiến nhà ta đành cử ngai 1 cụ Sên vạm vỡ. Nhiệm vụ của cụ này là cứ khi nào OFer nhấn ga vọt thì cụ Sên chân to ngồi ghế phụ sẽ đệm phanh phụ để giảm tốc (làm 1 cách âm thầm lặng lẽ theo kiểu móc lốp(y)). Cụ Xế thì cứ hấy xe lì lì nên lại dí ga lụt sàn luôn (miệng lẩm nhẩm: Tộ sư, Fò cus dầu mà nởm thế này à:ohmy:) . Kết quá thế nào thì ai cũng đoán đc: 1 cụ âm thầm phanh vì sợ say xe:mad:, cụ Xế thì chê xe lì quá, ấn ga mãi mà ** thếy xe vọt j kạ, ấn lúc nữa xem có vọt ko thì bảo.....:102: => Đây gọi là màn đốt phanh phối hợp nhịp nhàng giữa OFer và cụ bảo vệ xe chân TO :77::77::77::77::77::77::)):)):)):)):)):)):))
Cụ sên này về chắc khiếp tưởng bị phạt trừ lương đấy nhể:21:, mà như thế anh em Ofer chê xe lì không bốc là phải:77:

alovebird

Xe tải
Website
www.nhasachtritue.com
Hay quá, ko bít đến bao giờ Ford mới tổ chức tiếp nhỉ ^^
Mời bác 1 ly ^^