[Funland] Anh sẽ không quên ngày này đến hết cuộc đời !

xecub49

Xe điện
Tối nay, HN đông quá xá. Người đổ ra đường sao đông xế. Lẫn trong đoàn người là bao đôi nhân tình, vợ chồng, già trẻ đều có, đi một mình cũng có nhưng ít thôi. Các đôi ôm nhau chặt cứng ... mặc dù trời nóng phết. Em chợt băn khoăn không hiểu có bao nhiêu người đã từng nói "Anh/Em sẽ không bao giờ quên ngày hôm nay" khi còn say đắm và họ có nói lại với người... đến sau:)
P.s : ảnh chống trôi
Em tưởng code gì với CT Hn

pinkday

Xe buýt
Em thì từ hồi bắt đầu biết suy nghĩ kiểu người lớn là thường hay bị cái cảm xúc kiểu ntn: Trong bất kỳ khoảng khắc vui vẻ, đi chơi, tụ họp, t/gia 1 cái dịp nào đó mà có nhiều người, bạn bè các kiểu. Thì trong những lúc vui nhất bg em cũng nghĩ ko biết điều j làm tất cả mọi người đều có mặt ở đây lúc này. Mỗi người đều có cs và cv riêng nhưng đều ở chung hết vào lúc đó. Rồi thì sau những lúc vui vẻ như vậy là ntn, lúc họ trở về với cs riêng thì có còn để ý, nhớ những khoảng khắc đó giống mình ko. Rồi có nghĩ h/tại gặp nhau ntn nhưng vài năm nữa thì ra sao. Mỗi thứ đồ vật xuất hiện trong buổi tụ họp đó đều như những vật "chứng kiến" rồi sau này cũng đến lúc nó bị hủy đi.
Sau này có những đứa đi xa (tỷ như em vô SG) hoặc đi xa hẳn như sang nc ngoài sống. Có những đứa thành công, trở thành người nổi tiếng... Sau này nó có nhớ lại cái lúc ấy từng ngồi cạnh nhau, cùng ăn uống, chơi và t/gia 1 thứ j đó hay ko.
Nói tóm lại là cảm xúc trùng xuống giữa cuộc vui!
Hic vậy Cụ là người "nặng tình" vừa khổ vửa sướng. Còn giống Em đôi khi giữa cuộc vui là lúc cảm thấy buồn. Và ngày ghét nhất trong năm là ngày sinh nhật mình vì càng năm thì càng mai một bạn bè, người thân cũng đi biệt xứ hết :)

pinkday

Xe buýt
Có bắt buộc nói là phải đúng theo suy nghĩ of mh& phải làm đúng những gì mình nói k ạh??? :-/:-/:-/
Không Cụ ạ. Nhưng nếu đồng nhất được thì Em nghĩ lúc đó Cụ sẽ người hạnh phúc nhất vào thời điểm đó ;))

pinkday

Xe buýt
Nhớ mà làm giề

Sáng sớm đạp xe ra Hồ Tây, tối lên Hồ Gươm đi bộ.... Toàn các cháu, các em, các mợ tung tăng....

Điều hoà thị giác, tăng cường lưu thông khí huyết
Rất là tốt cho sức khoẻ

Khụ
Quan điểm này, đứng trên vị trí của phụ nữ, Em không đồng ý.

pinkday

Xe buýt
E thấy nên ngược lại: sáng lên Hồ Gươm đi bộ, tối đạp xe vòng quanh Hồ Tây mới điều hoà thị giác, buổi tối ven hồ mạn Quảng Bá, Quảng Khánh, Quảng An thấy nhiều bạn trẻ tựa lan can làm nhiều việc để thấy nhớ lại một thời tuổi trẻ
Ý Cụ là hồi trẻ đã từng tựa mòn lan can Hồ Tây hả ;))

pinkday

Xe buýt
Em với chị chung một thần tượng rồi. Tuần trước có phim Defiance chàng này đóng vai nam chính.
Chị ơi, đầu tiên nhé. Khi Em nghe Ảnh đóng 007 Em cau mặt, chu mỏ ... thế mà khi ra rạp trùi ui... chết luôn. Từ khi đó Em đã biết yêu người mặc vest :">

Sailor

Xe tăng
Vào thời điểm đó, chúng ta coi nhau là tất cả.

barca6996

Xe container

Road bike

Xe hơi
Mợ lại tâm trạng chuyện ty hả? Đúng là sắp tới mùa thu có khác

MiTa

Xe lăn
Tối nay, HN đông quá xá. Người đổ ra đường sao đông xế. Lẫn trong đoàn người là bao đôi nhân tình, vợ chồng, già trẻ đều có, đi một mình cũng có nhưng ít thôi. Các đôi ôm nhau chặt cứng ... mặc dù trời nóng phết. Em chợt băn khoăn không hiểu có bao nhiêu người đã từng nói "Anh/Em sẽ không bao giờ quên ngày hôm nay" khi còn say đắm và họ có nói lại với người... đến sau:)
P.s : ảnh chống trôi
Đờn ông cứ đóng bộ này thì chẳng còn gì lịch lãm hơn.

Quay lại chủ đề mợ chủ, e chưa bgio nói câu đấy, và hình như cũng chưa bgio nói câu a yêu e. Gấu e cũng ko bgio hỏi a có yêu e ko.