[Funland] Anh sẽ không quên ngày này đến hết cuộc đời !

DurexXL

Xe lăn
Tối nay, HN đông quá xá. Người đổ ra đường sao đông xế. Lẫn trong đoàn người là bao đôi nhân tình, vợ chồng, già trẻ đều có, đi một mình cũng có nhưng ít thôi. Các đôi ôm nhau chặt cứng ... mặc dù trời nóng phết. Em chợt băn khoăn không hiểu có bao nhiêu người đã từng nói "Anh/Em sẽ không bao giờ quên ngày hôm nay" khi còn say đắm và họ có nói lại với người... đến sau:)
P.s : ảnh chống trôi
Nhớ mà làm giề

Sáng sớm đạp xe ra Hồ Tây, tối lên Hồ Gươm đi bộ.... Toàn các cháu, các em, các mợ tung tăng....

Điều hoà thị giác, tăng cường lưu thông khí huyết
Rất là tốt cho sức khoẻ

Khụ

LeTai1979

Xe cút kít
Ngày Quốc Khánh thì ai chả nhớ? :))

Ken Hạ Long

Xe điện
Tối nay, HN đông quá xá. Người đổ ra đường sao đông xế. Lẫn trong đoàn người là bao đôi nhân tình, vợ chồng, già trẻ đều có, đi một mình cũng có nhưng ít thôi. Các đôi ôm nhau chặt cứng ... mặc dù trời nóng phết. Em chợt băn khoăn không hiểu có bao nhiêu người đã từng nói "Anh/Em sẽ không bao giờ quên ngày hôm nay" khi còn say đắm và họ có nói lại với người... đến sau:)
Đúng người,đúng thời điểm.Người đến sau cũng có quyền nhận những câu nói yêu thương đó phải không mợ?

windy1

Xe điện
Em chưa bao giờ nói ra câu mợ chủ thớt nói về khoảnh khắc đáng nhớ . Những gì đẹp trong tình yêu được em ghi nhận bằng ánh mắt, bằng trái tim . Để thật nhiều năm sau đó, sẽ cùng nhau ngồi ôn lại khoảnh khắc đẹp đẻ đó , luôn bắt đầu bằng hai chữ hồi đó.... Rồi nghe người đó hỏi " Em có vui không"

barca6996

Xe container
E thấy bẩu là diễn viên nổi tiếng người Mỹ Liz Taylor còn thề trước Chúa chỉ có cái chết mới chia lìa chúng ta đến 7 lần, trong đó có một anh tốt phúc được 2 lần

barca6996

Xe container
Làm e nhớ đứa nyc của em, e chở nó bằng cái xe mini tàu đểu, nó ép sát người nó vào lưng em để dạo qua từng ngõ phố, rồi nó thì thào, mình bên nhau mãi nhé, e sẽ ko sống đc nếu thiếu a, rồi một biến cố bất ngờ 2 đứa xa nhau, giờ gặp lại vẫn thấy sống khoẻ và đang bế cháu ngoại cười hềnh hệch
E đọc lại cứ tưởng cô ý ép sát vào người cụ túm chặt cái kia và thì thào cái này của em mãi mãi nha:))

barca6996

Xe container
Nhớ mà làm giề

Sáng sớm đạp xe ra Hồ Tây, tối lên Hồ Gươm đi bộ.... Toàn các cháu, các em, các mợ tung tăng....

Điều hoà thị giác, tăng cường lưu thông khí huyết
Rất là tốt cho sức khoẻ

Khụ
E thấy nên ngược lại: sáng lên Hồ Gươm đi bộ, tối đạp xe vòng quanh Hồ Tây mới điều hoà thị giác, buổi tối ven hồ mạn Quảng Bá, Quảng Khánh, Quảng An thấy nhiều bạn trẻ tựa lan can làm nhiều việc để thấy nhớ lại một thời tuổi trẻ

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Làm đây muốn khóc quá

Puppet

Xe buýt
Em cứ tưởng những lời nói yêu thương kiểu như thế chỉ có trên phim thôi. Hí hí hóa ra mọi người khi iu nhau nói thế thật ạ. Chắc tc của em nó sâu sắc quá, hay đặc biệt quá mà những lời nói yêu thương kia ko đủ để diễn đạt. Em có thể huyên thuyên hàng ngày đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, 5 châu 4 bể với người ta nhưng đụng tới tình cảm thì ko bao giờ dùng lời nói, chỉ cảm nhận và cảm nhận. Vì thế mà tình iu của em nó cũng đặc biệt, lúc nào cũng như lúc mới quen, ko phai nhạt chút nào, lúc nào cũng ngượng ngùng khi ánh mắt chạm nhau, tim đập xốn xang... mãi mãi như thế ko bao giờ thay đổi, ko bao giờ có sự chia tay cũng như ko bao giờ nói những lời yêu thương vậy :)

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
When songs of spring are sung
Remember that morning in May
Remember you loved me
When we were young one day...

Rong rêu

Xe điện
Em cứ tưởng những lời nói yêu thương kiểu như thế chỉ có trên phim thôi. Hí hí hóa ra mọi người khi iu nhau nói thế thật ạ. Chắc tc của em nó sâu sắc quá, hay đặc biệt quá mà những lời nói yêu thương kia ko đủ để diễn đạt. Em có thể huyên thuyên hàng ngày đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, 5 châu 4 bể với người ta nhưng đụng tới tình cảm thì ko bao giờ dùng lời nói, chỉ cảm nhận và cảm nhận. Vì thế mà tình iu của em nó cũng đặc biệt, lúc nào cũng như lúc mới quen, ko phai nhạt chút nào, lúc nào cũng ngượng ngùng khi ánh mắt chạm nhau, tim đập xốn xang... mãi mãi như thế ko bao giờ thay đổi, ko bao giờ có sự chia tay cũng như ko bao giờ nói những lời yêu thương vậy :)
Với điều kiện là mỗi người một nhà phải không :D?

binhnq2

Xe tăng
E toàn nói " Rồi ai cũng sẽ quên ngày hôm nay, nhưng...."

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
Vậy là họ trân trọng người trc đúng ko ạ?
Đương nhiên chứ! Người khác thì mình không biết chắc, nhưng riêng mình thì mỗi một người phữ mình đã từng dành tình cảm yêu đương thực sự thì luôn rất tran trọng, có 1 góc riêng trong trái tim mà gấu cũng không thể mò vào! Đọc thớt của mợ làm em muốn nghe lại bài hát "Một thời đã xa" chắc cccm đời 7x-8x đều biết:

... và anh đã biết em sẽ chẳng yêu anh đâu
anh sẽ ko quên, giây phút bên nhau
anh đã trao em, trao em nụ hôn ấy!
và anh biết em sẽ quên hết
những bản tình ca viết riêng tặng em
và anh biết rái tim em có hình bóng ai kia đâu chỉ riêng anh"

Chỉnh sửa cuối:

pinkday

Xe buýt
Đương nhiên chứ! Người khác thì mình không biết chắc, nhưng riêng mình thì mỗi một người phữ mình đã từng dành tình cảm yêu đương thực sự thì luôn rất tran trọng, có 1 góc riêng trong trái tim mà gấu cũng không thể mò vào! Đọc thớt của mợ làm em muốn nghe lại bài hát "Một thời đã xa" chắc cccm đời 7x-8x đều biết:

... và anh đã biết em sẽ chẳng yêu anh đâu
anh sẽ ko quên, giây phút bên nhau
anh đã trao em, trao em nụ hôn ấy!
và anh biết em sẽ quên hết
những bản tình ca viết riêng tặng em
và anh biết rái tim em có hình bóng ai kia đâu chỉ riêng anh"
Em note lại và sẽ trả lời còm này đúng theo con người Em nhất có thể :)

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Lại ngôn tình giống anh Hưng và em AHM. Ghi âm tố cáo nhau mệt lắm