Chi hội Ảnh lịch sử hình thành của hội KIA Pride (CD5 & PrideB)

bigkitten

Xe đạp
Vì nộn hết cả nuột, có não cứ một mình giữa bãi Nữ phè phớn hết ghệ rồi lại bề bề thu chim ngao ngán, nên nà hội ở Nà Hội kém miếng khó chịu nọng trong ngươi thôi :D
Ơ, nói đùa đâu, em đọc mãi ứ hiểu, cái ni là ra răng hở Chủ tịc ơi? Lúc mô thì rứa ạh? =))=))=))
Em xáng mắt, xáng lòng mà các bác cứ viết cong cong biểu răng em hiểu được!

bluestar2006

Xe container
Ơ, nói đùa đâu, em đọc mãi ứ hiểu, cái ni là ra răng hở Chủ tịc ơi? Lúc mô thì rứa ạh? =))=))=))
Ơ mợ có thấy lúc thuyền đánh bắt cá xa bờ dzìa thì có mấy thứ đó không nhỉ, hay là thêm cả tôm mực cua nữa mới đủ.

leica

Xe tải
Vì nộn hết cả nuột, có não cứ một mình giữa bãi Nữphè phớn hết ghệ rồi lại bề bề thu chim ngao ngán, nên nà hội ở Nà Hội kém miếng khó chịu nọng trong ngươi thôi :D
quã quã quã :)) mợ nghe thấy chỉ tụt cạnh khóe cái là về ngay đấy. ý của Giàng chỉ tụt là : nhà cóa mỗn một Nữ mà chỉ lo phè phởn thu chim cho mình nên chỉ tụt cảm thấy ngao ngán và nỏng trong ngừi. em dự thế và té ngay ! em thề ! XXX raorieng =))

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Bẩm bóa Chủ tịc Ban bánh khảo Leica: Em muốn xin Ban bánh khảo cái ngày kết thúc cuộc thi lời bình cho ảnh đẹp của đôi uyên ương nhà bác “ chai hín” ợ . Em có ý kiến vậy là vì em cũng cứ mơ mộng phần thưởng về tay nhà em nên lòng dạ cứ sốt sồn sột lên đó ạh. Mong Ban bánh khảo quan tâm trả lời chứ chờ đợi là khắc khoải, ngắc ngoải lắm ạh . (Mà em nói nhỏ chứ, Ban bánh khảo quan niêu kinh người, thi chi mà thi lại chả có hạn nộp bài. Lần sau nhớ mời em làm thành viên rồi em làm tờ trình cho hắn có đầu có đũa còn Chủ tịc Ban bánh khảo chỉ việc cầm bút lông ngan lông gà ký rột rột, rạt rạt thôi nhá:). )

Nghe các bác bàn về cuộc trò chuyện tháng 8 mà đầu óc em cứ quay cuồng cơm cháy với thịt dê . Tính em xấu, đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ đến ăn uống với tiệc tùng … đúng là rõ khổ, bẩu răng người cứ thon thon hình vại thoai thoải hình chum. =))

Em đợt này bận rộn ít về đun nước pha trà được các bác thông cảm hộ em nhá. Lúc nào về được là nhà cửa sạch bong, nước với trà đâu ra đấy đó ạh.
Thứ 1 : ban bánh khảo chưa nghĩ ra rải thưởng là j
Thứ 2: số bài dự thi chưa đủ số :))
Thứ 3: Mợ xem lại hộ cái đo đỏ cái, cứ hễ có chén là mợ mất hút con mie hàng nươn còn đâu :D

leica

Xe tải
bigkitten viết
bẩu răng người cứ thon thon hình vại thoai thoải hình chum. =))[/FONT][/SIZE]

" Em là ai, cô gái hay thùng phuy
Em có cổ hay cô có khổng "
\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

leica

Xe tải

Cã Cã Cã :)) Đoàn thanh niên xóm 3 thôn Bò Gọc Xã Thài phìn Tủng đi thăm lăng bác và công viên thủ lệ nhân dịp kỷ niệm ngày 26/3 người mặc áo đỏ bên phải là chủ tịch sóm tên Giàng A Sao ! cớ cớ !

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Bẩm bóa Chủ tịc Ban bánh khảo Leica: Em muốn xin Ban bánh khảo cái ngày kết thúc cuộc thi lời bình cho ảnh đẹp của đôi uyên ương nhà bác “ chai hín” ợ . Em có ý kiến vậy là vì em cũng cứ mơ mộng phần thưởng về tay nhà em nên lòng dạ cứ sốt sồn sột lên đó ạh. Mong Ban bánh khảo quan tâm trả lời chứ chờ đợi là khắc khoải, ngắc ngoải lắm ạh .

Tổ phó tổ bánh khảo sin thông báo với các cúy rỉ về thể lệ bình ảnh của Chin Hái.:D

1) Bình ảnh bằng thơ, ca hò vè văn xuôi, với nội dung và ý nghĩa mà bức ảnh đã diễn tả, không tả lại ảnh, không dùng lời lẽ gây mất đoàn kết hoặc dẫn đến thù hằn nhau. tất cả hướng đến tình đoàn kết ,sự vui nhộn, chân trọng nhau thể hiện bản tính thông minh chời tro các thành viên PC

2) Rải thưởng có chị rá không dưới 100.000 VND (một trăm ngàn) quy đổi ra hiện vật để chao tặng, chánh tình trạng tặng tiền người đoạt rải lại đi vỗ gày !:D, thời gian bình ảnh sẽ diễn ra đến hết ngày 14/8/2010 không dưới 12 lời bình, nếu ko đủ số lượng lời bình trên ban bánh khảo sẽ có quyền bác bỏ rải thưởng lày !

3) lễ chao rải sẽ kịp thời vào ngày 15/8/2010 nếu như số lượng lời bình đủ 12 lời bình trước ngày 13/8/2010.

Cính bóa ! :D

leica

Xe tải
Tên bức ảnh em đặt đơn giản là "Èo... ! " ạh

bigkitten viết
Em xin phép bình bức ảnh thời khắc độc đáo của nhà bác Leica thế này ạh.

1. Thân này ví biết đi nghe hát
Thà ở quách nhà cho nó xong .

2. Bác 2 đến 9 cao giọng hát
Bác gái che tay, bịt mũi - cười
=))

(Em fun tí bác 2-9 và bác gái thông cảm nha)!
Lời bình đã xong, kính mong BGK Leica cho em nộp bài và nhớ đánh dấu bài cho em để em qua được vòng gửi xe ạh)

Gau_soc viết
Em xin bình bức ảnh này

Hôm nay đám cưới người ta
Đôi mình cùng khoái để cùng góp vui
Rượu bia anh uống cả rồi
Anh còn hát nữa em đau ruột thừa

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Mấy ảnh off chung với WG ứ đẹp.Chụp dìm hàng quá!

leica

Xe tải
Để chuẩn bị cho "Quộc trò chuyện tháng 8" với nội dung "Trở về cố đô xưa" em phọt ít ảnh mọn để nhà mình hình rung! :D

%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20%20[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20%20[/IMG]
%20
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Bích động hả bác Leica?

hoangthanhnb

Đi bộ

Nhà bác leica sờ cột nào đấy, chắc năm ngoái đi đền này sờ vào cột công danh rồi, hèn gì về đỗ đạt ngay chức chưởng trưng cống nhể. Cã cã ( sủi tăm )

leica

Xe tải
Nhà bác leica sờ cột nào đấy, chắc năm ngoái đi đền này sờ vào cột công danh rồi, hèn gì về đỗ đạt ngay chức chưởng trưng cống nhể. Cã cã ( sủi tăm )[/QUOTE]

Đới, xau khi đi về các cụ phù hộ em đc làm Chưởng phòng công chứng, bổng lộc đầy nhà bác ạ. cám ơn các cụ nhà mình phù hộ cho em. :-*