Chi hội Ảnh lịch sử hình thành của hội KIA Pride (CD5 & PrideB)

Gau_soc

Xe hơi
Cám ơn các bác đã khen.
Em là em cũng khoái nhất câu cuối đấy.

Chỉ vì câu cuối mà bác -7 bị bắt phải đổi CD5 thì phải, em thề (113)

bluestar2006

Xe container
Bác Gấu sóc nói đến ruột rà, làm em nhớ cái chuyện trên xe bus:

Một gơn vui quay sang thì thào với trai buồn bên cạnh: Anh cho em 50K được không, rồi em cho anh xem chỗ mổ ruột thừa của em!

Trai buồn: Oh, 50K à, OK luôn ná.;;)
... chờ đợi :-w..... Nào, lâu thế, cho anh xem đi.

- Đợi tí nữa mà anh, ... rồi thêm 30s
... anh ơi, anh ơi, anh xem này
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
... đới, bệnh viện Bạch mai đới anh, cạnh chỗ bến xe đằng trước kìa

leica

Xe tải
Bác Gấu sóc nói đến ruột rà, làm em nhớ cái chuyện trên xe bus:

Một gơn vui quay sang thì thào với trai buồn bên cạnh: Anh cho em 50K được không, rồi em cho anh xem chỗ mổ ruột thừa của em!

Trai buồn: Oh, 50K à, OK luôn ná.;;)
... chờ đợi :-w..... Nào, lâu thế, cho anh xem đi.

- Đợi tí nữa mà anh, ... rồi thêm 30s
... anh ơi, anh ơi, anh xem này
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
... đới, bệnh viện Bạch mai đới anh, cạnh chỗ bến xe đằng trước kìa
Kạc kạc kạc...:)) chết cười bác ạ...đọc câu chuyện của bác em mới biết Gơn vui nào cũng có ruột thừa =)) thế mới tài chứ ! :D

leica

Xe tải
He he, nghe bác miêu tả đoạn "hát hò hiu hiu ..." mà buồn cười quá cơ. Dứa mà bác cứ bẩu mợ Gơn Núi tay nhặt lá, chưn đá ống bơ.
Rõ khổ em :D ,em hay hát lắm mợ ạ nhất là lúc rửa bát quét nhà :)) " Đêm trương sờn , chúng cháu nhín trằng nhín mầy " (mợ phải hát rọng quê bác Gió Quốc Oài - Ha tầy cơ :D mỗi lần hát y như rằng thấy bác hàng xóm vừa cười khùng khục vừa gọi bẩu em " công tác về bao giờ thế cháu "? ká ká ká =)) em hỏi, sao bác biết cháu đi công tác? bác ấy bẩu, Tao nghe cháu hát đúng rọng quê tao làm tao xướng lắm, mà sao nó giống thế :))

bluestar2006

Xe container
Kạc kạc kạc...:)) chết cười bác ạ...đọc câu chuyện của bác em mới biết Gơn vui nào cũng có ruột thừa =)) thế mới tài chứ ! :D
Còn trai buồn thì có ruột thừa là cái chắc rồi nhờ bác nhờ?:D

leica

Xe tải
Còn trai buồn thì có ruột thừa là cái chắc rồi nhờ bác nhờ?:D
Cấc cấc cấc...:)) Quên mất, em viết thiếu là Gơn vui nào cũng có chỗ mổ ruột thừa như chuyện của bác X_X còn trai buồn thì đương nhiên có ruột thừa ra rồi. ká ká ká. chết cười bác ạ \m/ =))

Lâm Phong

Xe tăng
Rõ khổ em :D ,em hay hát lắm mợ ạ nhất là lúc rửa bát quét nhà :)) " Đêm trương sờn , chúng cháu nhín trằng nhín mầy " (mợ phải hát rọng quê bác Gió Quốc Oài - Ha tầy cơ :D mỗi lần hát y như rằng thấy bác hàng xóm vừa cười khùng khục vừa gọi bẩu em " công tác về bao giờ thế cháu "? ká ká ká =)) em hỏi, sao bác biết cháu đi công tác? bác ấy bẩu, Tao nghe cháu hát đúng rọng quê tao làm tao xướng lắm, mà sao nó giống thế :))
Nhà cháu cũng muốn học được cái đỏ đỏ- đi qua trạm thu phí chỉ cần Chao là khỏi mua vé luôn, cháu thề (xxx giữ xe 60 ngày).

Chỉnh sửa cuối:

Lâm Phong

Xe tăng
Các hoạt động thăm khám Chuồng Nhím cho nhau, thể hiện tình cảm anh em gắn bó mà ko có hội nào có được!
Sáng ngày 28/11/2009 hội KIA pride chính thức ra đời dưới chân cột cờ vinh quang của tổ quốc 19C Hoàng Diệu

%20[/IMG]
BẨU ĐUỒI, nhìn các cụ nghiêm trọng quá, đang ngó em CD5 hịn nhất (giờ chắc nhì òi) mà cứ như cách đây 30 năm các bác bàn xây thành phố Xuân Mai ấy. Đúng là Quen sợ dạ, lạ sợ áo quần.

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
BẨU ĐUỒI, nhìn các cụ nghiêm trọng quá, đang ngó em CD5 hịn nhất (giờ chắc nhì òi) mà cứ như cách đây 30 năm các bác bàn xây thành phố Xuân Mai ấy. Đúng là Quen sợ dạ, lạ sợ áo quần.
Xìn cháo, mấy hồm nay đì đấu mà khồng thấy òn lài bác Giò ? :D

leica

Xe tải
Vụ bình ảnh vẫn đang cập nhật các bác nhé.
em phọt ảnh hôm rồi ọp chui với các bác để bóng bàn cuộc trò chuyện tháng 8

Lần đầu tiên có sự xuất hiện thân mật của bác Rongauto, bác Rồng cũng ở bển cùn chưn dài tên thật của bác ấy là Thế Hở Anh :D (em nói thật đấy ko đùa đâu mà cười nhé)

Người thứ 2 rất đặc biệt. đẹp dai, Men, da trắng mắt đen và đặc biệt là bác ấy yêu mến CD5 . v2 của bác ấy cũng thiên nga như em và bác Gió, bác Trọng và Sờ ti gơn ! đó là bác Trung CD

bác Đức núm oăn đã khỏe dần sau tai nạn gãy tay và chưn cũng có mặt cùng ra đình =D>

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
Vụ bình ảnh vẫn đang cập nhật các bác nhé.
em phọt ảnh hôm rồi ọp chui với các bác để bóng bàn cuộc trò chuyện tháng 8

Lần đầu tiên có sự xuất hiện thân mật của bác Rongauto, bác Rồng cũng ở bển cùn chưn dài tên thật của bác ấy là Thế Hở Anh :D (em nói thật đấy ko đùa đâu mà cười nhé)

Người thứ 2 rất đặc biệt. đẹp dai, Men, da trắng mắt đen và đặc biệt là bác ấy yêu mến CD5 . v2 của bác ấy cũng thiên nga như em và bác Gió, bác Trọng và Sờ ti gơn ! đó là bác Trung CD

bác Đức núm oăn đã khỏe dần sau tai nạn gãy tay và chưn cũng có mặt cùng ra đình =D>
Bác Nắm bờ oăn sau 3 tháng ít được Nắm bờ vai, nắm bờ quai (b) do tay đau, giờ trông lại đẹp dzai rồi, và có phần lên cân một tý nhờ.

leica

Xe tải
Bác Nắm bờ oăn sau 3 tháng ít được Nắm bờ vai, nắm bờ quai (b) do tay đau, giờ trông lại đẹp dzai rồi, và có phần lên cân một tý nhờ.
Nhà cóa 2 bác mới đẹp dai thế này mà ko có lấy một mợ gọi là có nhể bác nhể. Bác Thế Hở AnhTrung CD nhớ lôi kéo kheo khéo xem cóa mợ nào ko nhớ :D.
Rõ khổ, nhà tuyền đàn ông lộc ngộc, ăn hàng thúng, uống hàng thùng nhan xắc ko đến lỗi lào mỗi người một vẻ mười phân như phân , ruyên ráng, cóa nhiều tài chẵn thía mà cả hội chơ thổ địa ra mấy anh em đực rựa. :)) cã cã cã. Ôi dzui quá xá là dzzui ! âu de.

bluestar2006

Xe container
Đúng rồi bác leica nhỉ, mình phải mang mấy bác mem mới đẹp zai, nhiều tài ra dụ thêm các mợ thôi.
Bác còn cái ảnh nào của mấy bác cho lên nốt đi nhé.

viper2007

Xe điện
Nhà cóa 2 bác mới đẹp dai thế này mà ko có lấy một mợ gọi là có nhể bác nhể. Bác Thế Hở AnhTrung CD nhớ lôi kéo kheo khéo xem cóa mợ nào ko nhớ :D.
Rõ khổ, nhà tuyền đàn ông lộc ngộc, ăn hàng thúng, uống hàng thùng nhan xắc ko đến lỗi lào mỗi người một vẻ mười phân như phân , ruyên ráng, cóa nhiều tài chẵn thía mà cả hội chơ thổ địa ra mấy anh em đực rựa. :)) cã cã cã. Ôi dzui quá xá là dzzui ! âu de.
Bác nhầm, qua bên HTX xem có ông nào đẹp zai ko mà hội đó các mợ cứ gọi là ríu rít. Em thề :))

leica

Xe tải
Bác nhầm, qua bên HTX xem có ông nào đẹp zai ko mà hội đó các mợ cứ gọi là ríu rít. Em thề :))
Bác ko biết đấy thôi
"không ràu thì cũng đẹp dai
không thông kinh xử cũng rài ba toooong"
đã là XXX thuê nhà nghỉ thì bác biết rồi đấy, ba toooong rài lắm, nghề khuyến rũ hàng mà :)) thế nên ríu rít cũng phải thui. =D>

bluestar2006

Xe container
Hôm nay bác đi mổ Vịt và ọp HTX hả? Chỉ tụt HTX không mang thành viên bên đó sang PC giao lưu nhỉ (giữ làm của riêng hay sao? :D)

Mà con Vịt đấy hôm nay đã ngon chưa bác? Cả Vịt của bác nữa?

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Hôm nay bác đi mổ Vịt và ọp HTX hả? Chỉ tụt bên đó không mang thành viên bên đó sang PC giao lưu nhỉ (giữ làm của riêng hay sao? :D)

Mà con Vịt đấy hôm nay đã ngon chưa bác? Cả Vịt của bác nữa?
Thảo lào bác viper lại biết dõ thế? cớ cớ cớ :D. ai lại mang hở Giàng, nhà mình như em đã nói rồi đấy và bác viper cũng đã biết òi mang sang để mà tay chắng khi về ah :)) thế mới tài chứ ! ) khuepm

bigkitten

Xe đạp
Bẩm bóa Chủ tịc Ban bánh khảo Leica: Em muốn xin Ban bánh khảo cái ngày kết thúc cuộc thi lời bình cho ảnh đẹp của đôi uyên ương nhà bác “ chai hín” ợ . Em có ý kiến vậy là vì em cũng cứ mơ mộng phần thưởng về tay nhà em nên lòng dạ cứ sốt sồn sột lên đó ạh. Mong Ban bánh khảo quan tâm trả lời chứ chờ đợi là khắc khoải, ngắc ngoải lắm ạh . (Mà em nói nhỏ chứ, Ban bánh khảo quan niêu kinh người, thi chi mà thi lại chả có hạn nộp bài. Lần sau nhớ mời em làm thành viên rồi em làm tờ trình cho hắn có đầu có đũa còn Chủ tịc Ban bánh khảo chỉ việc cầm bút lông ngan lông gà ký rột rột, rạt rạt thôi nhá:). )

Nghe các bác bàn về cuộc trò chuyện tháng 8 mà đầu óc em cứ quay cuồng cơm cháy với thịt dê . Tính em xấu, đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ đến ăn uống với tiệc tùng … đúng là rõ khổ, bẩu răng người cứ thon thon hình vại thoai thoải hình chum. =))

Em đợt này bận rộn ít về đun nước pha trà được các bác thông cảm hộ em nhá. Lúc nào về được là nhà cửa sạch bong, nước với trà đâu ra đấy đó ạh.

Chỉnh sửa cuối:

xecoitico

Xe buýt
Sao cứ nhè đúng lúc em đi vắng lại có tiệc tùng rôm rả thế kia hử :-L

bluestar2006

Xe container
Sao cứ nhè đúng lúc em đi vắng lại có tiệc tùng rôm rả thế kia hử :-L
Vì nộn hết cả nuột, có não cứ một mình giữa bãi Nữ phè phớn hết ghệ rồi lại bề bề thu chim ngao ngán, nên nà hội ở Nà Hội kém miếng khó chịu nọng trong ngươi thôi :D

Chỉnh sửa cuối: