Ảnh Hà Nội: Quan trọng là phải đúng ảnh chụp Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhcobra

Xe container
hehe, thà ảnh em nó cứ bình thường như cuộc sống còn hơn những kiểu ảnh lưu niệm phải làm cả đoạn văn để dẫn dắt người xem như thế kia. Mà ảnh em mà anh xem chả hiểu gì thì trình xem ảnh của anh còn non cực, em thề:))

FeRAM

Xe điện
hehe, thà ảnh em nó cứ bình thường như cuộc sống còn hơn những kiểu ảnh lưu niệm phải làm cả đoạn văn để dẫn dắt người xem như thế kia. Mà ảnh em mà anh xem chả hiểu gì thì trình xem ảnh của anh còn non cực, em thề:))
:)):)):)).

Chỗ này để post ảnh Hà nội: Đẹp thì càng tốt, không thì chỉ là ghi chép bằng ảnh cũng ngon, như ngay ban đầu anh đã nói. Ảnh của chú đẹp thì chú cứ tự sướng, chả liên quan gì đến trình xem ảnh của anh cả. Anh không có nhu cầu tranh luận với chú, đặc biệt là trong thớt này.

anhcobra

Xe container
Hờ hờ, thôi thế thì để em cố chụp nhiều góp vào đây vậy, chớ không người ta vào xem lại toàn phải đọc văn, hay là anh kiếm văn của mấy cụ hay viết về Hà Nội nổi tiếng ớ, rồi điền vào ảnh cho nó hay(l)

FeRAM

Xe điện
Hờ hờ, thôi thế thì để em cố chụp nhiều góp vào đây vậy, chớ không người ta vào xem lại toàn phải đọc văn, hay là anh kiếm văn của mấy cụ hay viết về Hà Nội nổi tiếng ớ, rồi điền vào ảnh cho nó hay(l)
Thớt này post ảnh không có văn là sai đấy. Cố nghĩ ra cái gì mà viết, không thì copy ở đâu về cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

anhcobra

Xe container
Được cái ảnh em nó dễ hiểu, hí hí, ai cũng hiểu mỗi một người không hiểu:))

Bình X-Five

Xe container
(Các cụ bỏ qua cái tội chụp bị Halo cho em ạ. Quên để em ép nó thành hiển linh gì đấy cho giống bạn X5 nhể, :21:).
Bạn Râm nói xấu gì tớ đấy! Để chụp được Halo hiển linh như của tớ bạn Râm tập đến Tết chưa chắc đã chộp đc đâu :)):)):))

Của tớ là sử dụng kỹ thuật halo để đưa vào thành nội dung của ảnh còn của bạn Râm là halo ko đỡ được! :21: 2 phạm trù này khác nhau hoàn toàn đới nhá :))

anhcobra

Xe container
Cô gái ngắm hoa bên cạnh cái xe dream chở hoa đối diện hàng quần áo trên phố Đường Thành, Hoàn Kiếm, Hà Nội vaò lúc 5h17 ngày chủ nhật 13/6/2009

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Cái xe máy xấu, xe đạp có phải hay không :102:
Túm lại là cái ảnh này đặt là gánh hoa ứ hợp, phải đặt là xe hoa :21:
Ứ biết đâm gì cái ảnh, đâm cái tựa đề vậy, đợi sang bên kia xem ông Rắn ông ấy nghĩ ra cái tựa nào nữa :69: :P

anhcobra

Xe container
Xem lại đi anh, lần này đừng ông nào góp ý nữa nhá, vì em thấy bẩu quy định tên ảnh chỉ được 1 dòng:))

FeRAM

Xe điện
Thỉnh các cụ bớt xì pam trong thớt này đi được không ạ? :)

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Bạn Râm nói xấu gì tớ đấy! Để chụp được Halo hiển linh như của tớ bạn Râm tập đến Tết chưa chắc đã chộp đc đâu :)):)):))

Của tớ là sử dụng kỹ thuật halo để đưa vào thành nội dung của ảnh còn của bạn Râm là halo ko đỡ được! :21: 2 phạm trù này khác nhau hoàn toàn đới nhá :))
Tớ có chối đâu. Ngay từ đầu đã nói là xin các cụ tha thứ cho cái Halo rồi mà.

Tiện thể có cái Halo, tớ định ép cho nó thành hiển linh thôi mà, :21::21::21:. Mình không phục bạn cái kỹ thuật chụp Halo đấy đâu, chỉ phục bạn là nhìn thế mà thành ... hiển linh được thoai, :21:

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
Tớ có chối đâu. Ngay từ đầu đã nói là xin các cụ tha thứ cho cái Halo rồi mà.

Tiện thể có cái Halo, tớ định ép cho nó thành hiển linh thôi mà, :21::21::21:. Mình không phục bạn cái kỹ thuật chụp Halo đấy đâu, chỉ phục bạn là nhìn thế mà thành ... hiển linh được thoai, :21:
Râm phục mình bao nhiêu thì mình phục Râm gấp 10 lần vì đã được xem bức Hai Đứa TrẻLời tựa! Có khi chụp ảnh đến cuối đời cũng ko tài nào chụp ra được những bức ảnh và lời tựa hay đến thế :)):)):)):)):))..... phục nhất là Nguyễn Tuân và Thạch Lam đều đã đc gọi tên :71::71: hé hé

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Dấu xưa trong lòng Hà nội mới. Đôi lúc đi đường, em vẫn thấy xôn xao khi chợt nhận ra một nét nào đó Hà nội của tiền nhân như Nguyễn Tuân, Thạch Lam, ... Cái đẹp Hà nội là cái đẹp tao nhã, tinh tế, là cái duyên ngầm. Nếu có một tấm lòng, một tâm hồn đồng điệu, ở đâu ta chẳng thấy một nét Hà nội xưa trong Hà nội nay?

"Hai đứa trẻ"
lạy hồn ban Fe ơi !!! cá với bạn là chẳng có gì thanh cao trong tấm hình và trong đầu hai cô gái kia ( không phải hai đứa trẻ nhé), nó đang nghĩ : lại có con gà đây, hoặc... đã không có tiền lại còn ....

thề, hôm qua em đi Z4 đến Trịnh Hoài đức, mua cho bọn trẻ mấy cái áo phao, mà con ôn bán hàng ( cỡ như hai ẻm kia) nhìn mình , canh mình như kiểu là mình sắp ăn cắp đến nơi, sờ vào cái quần cho ông con, nó bảo : quần này đắt lắm, quần kia rẻ kìa .................điên lần 1.

bác Fe xao lòng với cái tinh tế, tao nhã Duyên ngầm kia thì em đến chịu bác .

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
lạy hồn ban Fe ơi !!! cá với bạn là chẳng có gì thanh cao trong tấm hình và trong đầu hai cô gái kia ( không phải hai đứa trẻ nhé), nó đang nghĩ : lại có con gà đây, hoặc... đã không có tiền lại còn ....
Nhỡ bạn Fe biết 2 người trong ảnh đang có bầu thì sao? :))

Trạng thái
Thớt đang đóng