Chi hội Anh em FIFC cùng nhau tham gia các hoạt động chung của OF

Lada1207

Xe tăng
Cụ Chủ tịch nhận đại diện cho AE hội Fiat được ko ạ, chung tay xây dựng nếp sống văn hóa giao thông ạ

Phú Ông

Xe container
Cụ Chủ tịch nhận đại diện cho AE hội Fiat được ko ạ, chung tay xây dựng nếp sống văn hóa giao thông ạ
Vưng...! Em sẽ nhận cho anh em, cơ mờ hôm tới các cụ cố gắng đến nhá, cà phê FIFC xong rồi dán, lại sang bên đấy cà-phê tiếp....! :D

Taplai_07

Xe container
10 giờ sáng ngày 7 tháng 4 năm 2012 sẽ ọp cà-phê... số 3B Lê Văn Lương....
Anh em FIFC có thể tập trung ọp trước.... các cụ cho ý kiến cái đê lào!!! :D
Nhà cháu xin một ly cụ nhé.

Lada1207

Xe tăng
8h30 tại 3B các Cụ nhé

kiavuong

Xe điện
8h30 tại 3B các Cụ nhé
CỤ đúng là gạo cội nhà Fiat , Fiat nhà miềng có họ với Cao Su Sao Vàng , hẹn 8h30 thì tầm 12h tới là vừa , hẹn như cụ Tập 10h em dự cũng phải 15h chiều mới ra ngô ra khoai được .
Hôm đó cụ đón em nhá , tiện thể mời nhà em en sáng luôn . Em dễ tính mà .

Lada1207

Xe tăng
CỤ đúng là gạo cội nhà Fiat , Fiat nhà miềng có họ với Cao Su Sao Vàng , hẹn 8h30 thì tầm 12h tới là vừa , hẹn như cụ Tập 10h em dự cũng phải 15h chiều mới ra ngô ra khoai được .
Hôm đó cụ đón em nhá , tiện thể mời nhà em en sáng luôn . Em dễ tính mà .
khôn vãi lúa, đã đưa đón lại còn mời ăn sáng, ặc

Phú Ông

Xe container
khôn vãi lúa, đã đưa đón lại còn mời ăn sáng, ặc
Sáng mai, đã có lịch, chương trình cụ tỷ, các cụ chú ý giúp nhà cháo mí:
http://www.otofun.net/threads/347988-le-phat-dong-phong-trao-dan-banner-dung-chen-lan-roi-se-den-luot-ban?p=8789554#post8789554

Kính thưa các cụ /các mợ

Như thông tin của một số thớt trên Diễn đàn otofun đã dưa tin, lễ phát động phong trào : chung tay xây dựng văn hóa giao thông dự định tổ chức vào ngày 31/3 nhưng do trùng với ngày lễ do đó phải hoãn đến ngày 7/4, khi hội thảo trên bàn bầu dục có rất nhiều quan điểm tổ chức khác nhau, và sau đây là quan điểm được nhiều các cụ/các mợ bỏ phiếu và ngày đó đã cận kề, nên em thay mặt ban phát động phong trào, được thông báo tới các cụ /các mợ biết chương trình được tiến hành như sau:

Địa điểm tiến hành nghi lễ: Tại café 3B Lê Văn Lương
Thời gian:
8h30 đón khách
9h00 đến 10h00 dán banner và thanh toán kinh phí
( do hoàng thân campuchia và ca sỹ lệ quyên chịu trách nhiệm)

10h30 Diễu hành:
Phần này sẽ tùy các offer tự tổ chức theo nhóm, đi theo lộ trình nào các bác thấy hợp lý về thời gian và thu hút được sự quan tâm đông đảo của quần chúng.

Sau đây là lộ trình các cụ/các mợ tham khảo.

1- Lê Văn Lương- Giảng Võ- Nguyễn Thái Học- Hai Bà Trưng- Đinh Tiên Hoàng-Hàng Bông- Điện Biên Phủ - Kim Mã- Nguyễn Chí Thanh- Lê Văn Lương

2- Lê Văn Lương - Nguyễn Chí Thanh - Mim Mã- Hùng Vương – Đường Thanh Niên – Thụy Khuê – Liễu Giai – Lê Văn Lương

3- Lê Văn Lương – Khuất Duy Tiến – Nguyễn Trãi – Chùa Bộc – Phạm Ngọc Thạch - Đại Cồ Việt – Phố Huế – Hai Bà Trưng – Bà Trệu – Đại Cồ Việt – Xã Đàn – Nguyễn Lương Bằng – Tây Sơn – Nguyễn Trãi – Lê Văn Lương[/I]

Sau khi diễu hành kết thúc tất cả tập chung tại Lê Văn Lương để tổng kết, và đưa ra những cảm nhận khi dán banner tham gia trên đường.

các cụ/các mợ nếu không có điều kiện tham gia được phần diễu hành cũng tranh thủ đến nhận banner và dự off buổi trưa. Các cụ/các mợ không đi theo tuyến diễu hành thì ngồi chém gió. Dự kiến mời đại diện BĐH phát biểu ý kiến kết luận

Em thay mặt ban tổ chức kính mong các cụ/các mợ bớt chút thời gian vàng ngọc, đến tham gia chương trình để truyền thông về ý thức giao thông cho toàn xã hội và cũng là nâng cao tinh thần Otofun về một tương lai tươi sáng cho văn hóa giao thông trong tương lai!
Các cụ đến sớm tý, anh em nào bận thì em sẽ xin phép thay mặt để nhận và chuyển Lô-gô hoặc ban-nơ sau cho các cụ!!!

Kính kính!!!

HuyArt

Xe lăn
Em định đi Quảng Trị tặng ít quần áo cũ. Bác nào muốn đi cùng ạ

Taplai_07

Xe container
Kụ đi đi roài chụp ảnh về báo cáo nhé. Chúc cụ chuyến đi bình an và thành công nhé.

CIB

Xe điện

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Khi nào cụ đi? Nhà cụ ở đâu, cho em gửi để nhờ cụ tặng dùm ít đồ cũ với? Cụ cho em xin sdt luôn với nghe. Cám ơn cụ trước nhiều nghe!

xephaoma...tot

Xe buýt
Theo em mỗi anh em trong hội góp một ít rồi nhờ cụ Phú chuyển qua OF được ko nhỉ ?

Phú Ông

Xe container
Theo em mỗi anh em trong hội góp một ít rồi nhờ cụ Phú chuyển qua OF được ko nhỉ ?
Cũng được mà cụ. Anh em nào góp bao nhiêu thì nhà cháo nhận chuyển trực tiếp (Nick OF) đến BĐH ợ! :41:
Vậy thì cần khẩn trương 1 tý các cụ ợ. Trong các ngày tới, cụ nào tiện qua Đại Cồ Việt thì ới nhà cháo 1 cái rồi cà phê với nhau tý, cụ nào nạp thì nhà cháo sẽ nhận luôn ợ. Các buổi trưa hoặc chiều, cụ nào rảnh thì cứ ới 1 cái cũng ô kê nhá!!!
Kính các cụ!