Chi hội Anh em FIFC cùng nhau tham gia các hoạt động chung của OF

vudinhquang

Xe container
Thấy các cụ tham gia từ thiện, nhà cháu cũng muốn lắm ạ. Dưng mà thật tình cháu hơi ít thời gian nên không làm đẹp cho đời được...

Phú Ông

Xe container
Thấy các cụ tham gia từ thiện, nhà cháu cũng muốn lắm ạ. Dưng mà thật tình cháu hơi ít thời gian nên không làm đẹp cho đời được...
Món này là tùy mỗi người mà cụ. Cụ thử 1 chuyến đi với em đê, đưa cả nhà đi,... chắc chắn cụ sẽ thấy vấn đề khác với suy nghĩ trước đây của mình đấy ợ! Đặc biệt là còn giáo dục con trẻ nữa! Thực sự mà nói, nhà cháo và toàn OF đều rất ngưỡng mộ cụ Xe-địa-hình và các cụ hăng hái tham gia công tác từ thiện ợ! :D
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppp lên nào
Hé hé....!!! May cho cụ đới nhá. ở đây có "bảo kê" nên không sao, chứ ra chỗ khác chơi mờ post bài kiểu này thì... dễ bị "thổi còi" lém đới!!! =))

vudinhquang

Xe container
Hom nào em thu xếp 1 phen ạ.

Phú Ông

Xe container
Hom nào em thu xếp 1 phen ạ.
Ô kê cụ nhá! Hôm nào cụ bố trí cho cả nhà đi, từ thiện trong OF thì quanh năm mà chả bao giờ là muộn đâu, các cụ ấy cũng "fun" lắm,... chắc chắn là cụ sẽ thấy nhà cháo nói không ngoa đâu ợ! :))
Nhân đây nhà cháo cũng kêu gọi các cụ luôn, cụ nào tham gia cùng thì rất tốt, các cụ không đi được mà có lòng đóng góp thì cứ nạp luôn, nhà cháo sẽ giúp chuyển đến tận tay cụ Xe-địa-hình, của ít, lòng nhiều, các cụ cứ thoải mái! (b)

Phú Ông

Xe container
BĐH OF đang có nhời kêu gọi toàn thể cư dân OF ủng hộ việc xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng thông tin cụ tỷ, các cụ dzô xem và cùng chung tay chiến vụ này các cụ nhé! :D
BĐH OF kêu gọi sự ủng hộ của OFers xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng

http://www.otofun.net/threads/271770-bdh-of-keu-goi-su-ung-ho-cua-ofers-xay-dung-diem-truong-din-phan-sang

Thưa toàn thể các cụ, các mợ!

Tiếp nối chương trình “Xây dựng các điểm trường” cho các em nhỏ vùng sâu, vùng xa trên mọi miền của Tổ Quốc mà OF đã triển khai từ mấy năm qua. Năm nay BĐH cùng Quỹ từ thiện OF đã tiến hành đi khảo sát là lựa chọn: Xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng nằm tại Xã Sơn Vỹ, Huyện Mèo Vạc, Tỉnh Hà Giang, đây là một Xã biên giới khó khăn nhất của tỉnh Hà Giang. Chuyến đi khảo sát đã được đại diện BĐH thực hiện mời các cụ, các mợ xem chi tiết tại đây
Để các em nhỏ bớt đi những vất vả và trở thành những người con có ích cho xã hội. BĐH xin kêu gọi sự chung tay góp sức của tất cả các cụ, các mợ, các chi hội đang hoạt động trên OF cùng với BĐH thực hiện chương trình này.

Mọi đóng góp xin vui lòng chuyển vào:
Quỹ từ thiện OF
Chủ tài khoản: Nguyen Hoang Cuong
Tài khoản: 111 2003 2047 014
Ngân hàng Techcombank - Chi nhánh BigC

Nhân sự thực hiện chương trình:
- Tiếp nhận đóng góp:
Quỹ từ thiện OF đại diện là các cụ Chauchau, Sonrack, Thích Là Bụp
- Phối hợp thực hiện:
Cụ Cuadedanh2008
- Vận chuyển:
Clb OF-Offroad và những người bạn
Chi tiết thực hiện xin nhường cụ Chauchau, Sonrack, Cuadedanh2008 điều phối chương trình

Xin cảm ơn tất cả các cụ, các mợ và hẹn ngày chúng ta cùng nhau đi bàn giao điểm trường cho các em nhỏ.

BĐH OF
Các cụ có thể trực tiếp bên thớt trên, hoặc có thể đăng kí tại đây. Nhân dịp này, các cụ qua theo dõi để có thể tham gia cùng đoàn của OF làm chuyến Hà Giang nhé! :D
Kính các cụ Fiat-tơ!!! (b)

Phú Ông

Xe container
:::Nơi gom góp thóc lúa của anh em nhà Fiat chung tay với OF trong công tác từ thiện!

Hiện tại cả Diễn đàn OF đương sôi động phong trào từ thiện, trước mắt là cùng nhau, chung tay đóng góp để xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng:

http://www.otofun.net/threads/271770-bdh-of-keu-goi-su-ung-ho-cua-ofers-xay-dung-diem-truong-din-phan-sang
Nhà em mở thớt này để anh em nhà Fiat có chỗ tập trung, gom góp thóc lúa... hoặc để nhắc nhau nhớ, để biết công tác từ thiện của OF ợ!
Các cụ có thể trực tiếp đóng góp cho các cụ được BĐH phân công, hoặc đăng kí đóng góp ở đây để em thu tập trung rồi chuyển cho BĐH!
Rất mong các cụ quan tâm, hưởng ứng phong trào chung ợ!

Kính các cụ Fiat-tơ! :D

CIB

Xe điện
Cháu có cái ống Nikor đợt trước trúng đấu giá của nhà BVC, nhận về mà chả có thời gian động đến bao giờ. Cháu xin chuyển cụ Phú Ông nhờ cụ chuyển sang BVC đấu giá xung vào quỹ

Phú Ông

Xe container
Cháu có cái ống Nikor đợt trước trúng đấu giá của nhà BVC, nhận về mà chả có thời gian động đến bao giờ. Cháu xin chuyển cụ Phú Ông nhờ cụ chuyển sang BVC đấu giá xung vào quỹ
Nhà cháo có trao đổi với 1 số cụ có trách nhiệm trong OF, các cụ ấy bẩu cụ có thể chuyển cho các cụ bên BVC hoặc chuyển trực tiếp qua cụ nào cũng được ợ! :D
Hiện OF đương cần sự trợ giúp, chung tay của các cụ trong việc xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng, cụ nên đưa ngay ra đấu giá để huy động cho đợt quên góp này luôn thì hay hơn đấy ợ! :D

Phú Ông

Xe container
Cụ nào đã trực tiếp đóng góp cho BĐH hoặc qua các Hội/ Chi hội khác rồi thì báo nhà cháo 1 câu để nhà cháo thống kê vào Danh sách dưới đây nhá:
- Nhà cháo - Phú Ông (đã chuyển trực tiếp qua cụ Sờn-Rách): 500.000VND
- ...
- ...
...

Kính các cụ!!!

CIB

Xe điện
Nhà cháo có trao đổi với 1 số cụ có trách nhiệm trong OF, các cụ ấy bẩu cụ có thể chuyển cho các cụ bên BVC hoặc chuyển trực tiếp qua cụ nào cũng được ợ! :D
Hiện OF đương cần sự trợ giúp, chung tay của các cụ trong việc xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng, cụ nên đưa ngay ra đấu giá để huy động cho đợt quên góp này luôn thì hay hơn đấy ợ! :D
Chiều cháu chuyển qua cụ nhé, cháu chả biết ai bên BVC ạ

Phú Ông

Xe container
Chiều cháu chuyển qua cụ nhé, cháu chả biết ai bên BVC ạ
Ô kê cụ! Cụ cứ a lô trước cái nhé!!! :41:
Bà con nào có món hiện vật gì có thể đưa ra đấu giá trong OF, nhà cháo sẵn sàng xin nhận và sẽ chuyển giúp đến BĐH OF hoặc các cụ BVC để tiến hành các thủ tục đấu giá nhé! :41:
Kính toàn thể các cụ!!!

Phú Ông

Xe container
Ô kê cụ! Cụ cứ a lô trước cái nhé!!! :41:
Bà con nào có món hiện vật gì có thể đưa ra đấu giá trong OF, nhà cháo sẵn sàng xin nhận và sẽ chuyển giúp đến BĐH OF hoặc các cụ BVC để tiến hành các thủ tục đấu giá nhé! :41:
Kính toàn thể các cụ!!!
Cái len Nikon 70-300mm của cụ chuyển, nhà em đã chụp ảnh sản phẩm, báo cáo BĐH ở đây và cũng báo các cụ bên BVC để chuẩn bị đưa vào đấu giá lấy kinh phí góp xây dưng điểm trường Dìn Phàn Sán rồi ợ! :41:

kiemlm

Xe tải
Chào các cụ fiat tơ
Cháu mới tinh, còn chưa có bằng lái nhưng vừa cưới chịu em Albea què. Mặc dù còn nợ Bác Hậu Dương Nội 500k tiền bó bột 2 đầu gối sau em nó nhưng cũng muốn tham gia chi hội.
Xin hỏi cụ phú ông cháu gửi tiền cho chi hội theo tài khoản nào, hoặc gửi vào tk BDH ở đầu thớt nhé.
Nhà cháu đang đi HCM,đến 15.10 mới về HN gửi hiện vật được.
các cụ có tin gì báo cho nhà cháu chầu rìa với nhé, 0913545093

Phú Ông

Xe container
Chào các cụ fiat tơ
Cháu mới tinh, còn chưa có bằng lái nhưng vừa cưới chịu em Albea què. Mặc dù còn nợ Bác Hậu Dương Nội 500k tiền bó bột 2 đầu gối sau em nó nhưng cũng muốn tham gia chi hội.
Xin hỏi cụ phú ông cháu gửi tiền cho chi hội theo tài khoản nào, hoặc gửi vào tk BDH ở đầu thớt nhé.
Nhà cháu đang đi HCM,đến 15.10 mới về HN gửi hiện vật được.
các cụ có tin gì báo cho nhà cháu chầu rìa với nhé, 0913545093
Hay quá, thay mặt anh em nhà OF cảm ơn cụ đã có thiện chí ủng hộ phong trào chung của OF cụ nhé! :41:
Tiền thì cụ có thể chuyển khoản thẳng cho cụ Châu Châu hoặc chuyển tiền mặt cũng được, chuyển qua em cũng ô-kê... tuy nhiên, cụ báo cho em biết là đã chuyển... hay gì đó để em còn đưa cụ vào Danh sách nhé!
Kính cụ!

kiemlm

Xe tải
Nguyen Hoang Cuong là cụ châu chấu phỏng cụ:

Phú Ông

Xe container
Nguyen Hoang Cuong là cụ châu chấu phỏng cụ:
Vâng, đúng đấy bác ợ!
Cơ mờ bác nhớ ghi rõ: tên và NickName trong OF và ghi nội dung chuyển là "đóng góp xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sán" ấy nhá, sau đó nhớ còm-ment với bác ấy để xác nhận bác ợ!
OF kêu gọi, đóng góp... tại đây:
http://www.otofun.net/threads/271770-bdh-of-keu-goi-su-ung-ho-cua-ofers-xay-dung-diem-truong-din-phan-san?p=6844940#post6844940
Đóng góp trực tiếp về quỹ cụ Châu Chấu:
http://www.otofun.net/threads/78418-tai-khoan-tu-thien-of-bao-cao-hoat-dong-dong-gop-tai-day/page8
Có gì vướng mắc thì cụ ới nhà em hoặc a lô trực tiếp các cụ ấy cái nhá!