[Funland] Anh đồng ý ngay và luôn ạ

HTlangtu

Xe điện
Cụ định tặc lưỡi trước câu hỏi của em kia à? :)
Theo kinh nghiệm bản thân và xã hội của em các vụ tặc lưỡi đa phần ko có kết đẹp. Vì tặc lưỡi như mua vé số tự chọn ấy. :D
dạ, cụ dạy e sẽ cảnh giác ạ, đa tạ cụ :))

bomong

Xe điện
Có đứa nó còn bẫy thằng tây bằng cách lột bcs khi ông kia bắn hết vào đó. Tiếp sau là nó mang vào nvs dùng bơm tiêm hút xong xả ngược vào của mình ấy. Ơ thế mà lại dính luôn. Thằng tây lãi luôn cả cặp, còn cô ẻm làm đc làm công dân nước lạ!
Ngôi sao quần vợt ng Đức Beker bị gài có con trong quán bar

Arabia

Xe tăng
Đừng làm những việc ko đàng hoàng. Muốn cho con, ra trung tâm hiến tinh trùng, muốn làm mẹ đơn thân thì cũng ra đấy. Còn ngoài ra là ko tất.

gld

Xe điện
Đâm đầu vào xem, k kịp ngáp

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Xưa hồi còn trẻ, một hôm bạn gái cũ em hẹn gặp, kêu em chở lên Hồ Tây, rồi nói y chang như này. Lúc đó 2 đứa khoảng 24-25 tuổi, mới chia tay đc hơn 1 năm. Nhà em nó thì rất điều kiện, bố mẹ đều là Bs trưởng/phó khoa ở bệnh viện lớn, bản thân em nó cũng vừa tốt nghiệp Đh Y HN. Nhà em thuộc hệ cơ bản, bố kinh doanh, mẹ công chức không có gì đặc biệt.
Em từ chối ngay, nổi giận mắng cho 1 trận rồi chở thẳng người yêu về nhà nó, vứt ở cổng quay đít bỏ đi luôn, không chào.
5 năm sau em nó cưới 1 anh tây trắng, sang Canada định cư rồi, đẻ 2 đứa con gái. Đm đúng là tuổi trẻ, nói như thật xong lấy chồng đẻ như gà luôn, éo có tí liêm sỉ nào.
Biết thế lúc đó em cứ đè ra mà nện có phải ấm thằng người, sướng thằng cu không. Sĩ diện nổi lên thì éo có lozl mà ăn, mấy thằng bạn em chửi ngu cấm sai :(
Ngờ ơ ngơ còn sĩ, đúng thật là mỡ đến miệng mèo :))

butchikim

Xe ba gác
Cháu quen làm việc khó, những việc dễ thế này nhường hết cho các cụ ;))

STElectrics

Xe lăn
Là em em gật đầu cái rụp. Tửu lượng em kém nên xong 1 chai thì thánh nữ chỉ có nước gọi taxi tống tiễn em lại nhà. Tiếc là em xấu giai quá nên chả bao giờ được kèo thơm kiểu này.

ConCuCauKinh

Xe buýt
1 điều đáng buồn là nhiều cụ ở đây dễ dãi thật. Em cũng thế;;)

Langthang_Mercedes

Xe container

danleduc

Xe điện
Em nhớ lại câu chuyện....
Cô gái đọc nhiều sách chuyên ngành, sách nói khi "ấy" phải đúng tư thế và nhẹ nhàng...
- Nếu làm mạnh quá thì con sinh ra sẽ thành "cửu vạn"
- Nếu nhẹ nhàng thì con sinh ra sẽ làm Bác sỹ
- Nếu hơi mạnh tý thì con sinh ra sẽ làm Kỹ sư....
Cô gái nắm rất rõ...khi "vào trận" ...lúc đang "phê" cô cũng cố nói với người tình: anh nhẹ thôi, để con em sau này nó làm Bác sỹ. Lúc sau, cô nói : thôi anh mạnh lên tý, con em nó sau này làm Kỹ sư cũng được....
....Nhưng....lúc cao trào không chịu được, cô hét lên : thôi, anh cứ mạnh vào.....con em cho nó làm Cửu vạn ....anh ơ...i ...ơ...i......Âu...âu...
Nếu mà uống rượu, làm mạnh......em nghĩ chắc đứa con sau này sẽ làm "Đầu gấu xã hội đen". :))

Huthasa

Xe container
Thế thì bệnh viện đã không phải chữa vô sinh, ra đó xếp hàng dài dằng dặc.
Thật. Ngày trước gấu nhà em nó tính con trai, đi soi dò trứng, rồi ăn uống, rồi dùng nước axít amin cái mẹ gì đó mà nửa năm có đc đâu. Còn bắt em đi bắt mạch chân uống thuốc bắc nữa. Xong đến lúc chán bỏ thì khật ăn luôn.

Langthang_Mercedes

Xe container
Toàn ông nói phét chém gió cho sướng bàn phím thoai! Tất cả những thằng cắm ku vào ấy bạn gái mà không đeo bao là vô trách nhiệm 1, Những ông đồng ý ca này (kể cả có suy nghĩ j j đi nữa) thì vô trách nhiệm 10.