[Funland] Anh đồng ý ngay và luôn ạ

hamcuare!

Xe container
sợ nhỉ...
sợ nhất vợ nọ con kia... ;)).

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

HANOICity

Xe điện
Đúng hoàn cảnh của em. 4 năm đại học, 3 em 3 thành phố đều xin con rồi hứa hẹn. Vậy mà sau vẫn đi lấy chồng như thường. Nay vẫn sống trong 1 thành phố cùng vợ con chính thống và kết quả của sự nhẹ dạ ngày xưa.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
nghe giang hồ đồn là cụ giờ chỉ còn duy trì chức năng "Lái",thôi ,còn dây nịt thì đứt lâu rồi ....vậy đồng ý làm gì nhỷ ....cái này em lại làm đc,để emb-)
Em profile rõ ràng, nên lợi thế, cụ ẩn danh e chừng khó!
Cứ để iêm, nếu k đc em ới cụ sau :))

Xe bọ xít

Xe container
Xưa hồi còn trẻ, một hôm bạn gái cũ em hẹn gặp, kêu em chở lên Hồ Tây, rồi nói y chang như này. Lúc đó 2 đứa khoảng 24-25 tuổi, mới chia tay đc hơn 1 năm. Nhà em nó thì rất điều kiện, bố mẹ đều là Bs trưởng/phó khoa ở bệnh viện lớn, bản thân em nó cũng vừa tốt nghiệp Đh Y HN. Nhà em thuộc hệ cơ bản, bố kinh doanh, mẹ công chức không có gì đặc biệt.
Em từ chối ngay, nổi giận mắng cho 1 trận rồi chở thẳng người yêu về nhà nó, vứt ở cổng quay đít bỏ đi luôn, không chào.
5 năm sau em nó cưới 1 anh tây trắng, sang Canada định cư rồi, đẻ 2 đứa con gái. Đm đúng là tuổi trẻ, nói như thật xong lấy chồng đẻ như gà luôn, éo có tí liêm sỉ nào.
Biết thế lúc đó em cứ đè ra mà nện có phải ấm thằng người, sướng thằng cu không. Sĩ diện nổi lên thì éo có lozl mà ăn, mấy thằng bạn em chửi ngu cấm sai :(
Nếu kịch bản xảy ra liệu E nó có được như ngày hôm nay ko.

Xe bọ xít

Xe container
Cụ có thế nhường em được không, em có mấy gạch đầu dòng:
- Em đẹp zai không kém cụ,
- Hôm nọ say em đi thắt cmnr
- Rượu ngon là cứ phải làm cả chai đã rồi tính,
Cụ nghiêm túc ibx em chỗ kín nhé!
Đội ơn cụ!
Súng bắn nước là có thật ạ =))

HTlangtu

Xe điện
Bọn em yêu nhau từ sv, hồi đó gà lắm, chỉ ôm hôn tay chân quờ quạng tí thôi, không dám đi xa hơn. Hai đứa bằng tuổi nhau, toàn xưng hô bạn-tớ. Em vẫn nhớ nguyên văn :"Sau này tớ không lấy chồng đâu, nhưng con thì phải có. Tớ muốn con tớ phải thông minh và cao chút, như bạn chẳng hạn."
Nguyên văn đấy mợ nhé, em chả thủ dâm tinh thần tí nào đâu :))
Ngày ý, mà bạn gái cụ nói thế, e tin thời thanh niên cụ ngoan và tử tế nhất cm n VBB, e thật luôn. Con gái mạnh mẽ mà đã thích con trai, hiền lành và tử tế là các e nó bật đèn xanh luôn ạ.
Tiếc là cụ không tặc lưỡi :)) , nếu không nó sẽ trở thành kỷ niệm đẹp đấy ạ

114hangbong

Xe cút kít
Em có cậu bạn làm cùng. Nó có cô bạn ở Đức về, thấy khoe là đại za nên suốt ngày rủ thằng bạn em đi cà phê, tụ tập ăn uống. Bạn em thật thà lại tưởng cô bạn rủ hợp tác làm ăn nên cũng sốt sắng vui vẻ tụ tập. Thời gian sau hỏi thăm thấy bảo cô ấy vào SG đẻ rồi. May thằng bạn em thoát vì có lần cô bạn dò hỏi Bố cậu có chung thuỷ không ? Có anh em ngoài gia đình ko ? Nó thật thà bảo Không, nhà tớ chả ai vậy. Thế nhưng cậu khác trong hội thì không thoát, vợ nó đánh hơi ra nên đánh ghen tanh bành luôn.

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
phải xem đối tác có ngon ko đã, chứ ko thể đồng ý bừa bãi được, phải có liêm sỉ chứ

TrangBonBon

Xe tăng
Ngày ý, mà bạn gái cụ nói thế, e tin thời thanh niên cụ ngoan và tử tế nhất cm n VBB, e thật luôn. Con gái mạnh mẽ mà đã thích con trai, hiền lành và tử tế là các e nó bật đèn xanh luôn ạ.
Tiếc là cụ không tặc lưỡi :)) , nếu không nó sẽ trở thành kỷ niệm đẹp đấy ạ
Cụ định tặc lưỡi trước câu hỏi của em kia à? :)
Theo kinh nghiệm bản thân và xã hội của em các vụ tặc lưỡi đa phần ko có kết đẹp. Vì tặc lưỡi như mua vé số tự chọn ấy. :D

Mrsea1402

Xe hơi
Ku Huấn HH bảo rồi, có làm thì mới có ăn, không làm mà đòi ăn có mà ăn Cát, ăn Đồng Bằng!
Đừng có dại, dính chưởng ngay,Hoạ những thứ từ trên trời rơi xuống chỉ có nước mưa và cứt chim thôi!