Ảnh chụp "Ké"

Trạng thái
Thớt đang đóng

vozanhvodang

Xe máy
há há há
........
Đồng Cảm với Cụ Ivan....
Em ko bình ảnh
.....
Đồng Cảm cả bác cảm giác bị xua đuổi....
hé hé :P:P:P:P:P:P:P

Matador

Đi bộ
Đúng là NS NaSon roi, nhưng sao lại ra cơ sự này? Hay có lý do gì đây?! :^)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
03 và tên đuổi em đây ạ, các bác nhận diện giúp em

các bác đừng đâm ảnh nhé. e ức thì chụp thui, hì hì... chứ thể loại này e ko máu
Chả biết thèng này là thèng nào, nhưng xem ảnh thấy hành động này chả có sợi lông văn hóa nào.

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Đúng là NS NaSon roi, nhưng sao lại ra cơ sự này? Hay có lý do gì đây?! :^)
oan em, hôm đó e còn có mẫu đi cùng để minh oan, chứ ko 1 mình e, chắc thiệt thòi quá...

Matador

Đi bộ
oan em, hôm đó e còn có mẫu đi cùng để minh oan, chứ ko 1 mình e, chắc thiệt thòi quá...
Em không có ý nói gì bác cả, mà chỉ thắc mắc đchí NS kia hôm đó có bị "ẩm" cái gì không!:6:

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Em không có ý nói gì bác cả, mà chỉ thắc mắc đchí NS kia hôm đó có bị "ẩm" cái gì không!:6:
kể ra cũng ngộ thật, có khi nghệ sỹ là phải lập dị... thôi thì mình ko hiểu đc cũng là lẽ bình thường.

namxit

Xe hơi
hĩ hĩ.Em nghe nói mẫu nhà bác Nason toàn xinh không ah,không đẹp là không chụp.Bác Ivan bị đuổi là phải,mẫu hịn mà.
Sao bác không song phi cho quả:)):)):))

ngamban

Xe điện
Khổ thân bác quá, bị người ta đuổi. Nghệ sĩ, nhiếp ảnh gia gì gì thì em không biết nhưng mà em thấy hành động đuổi của cái lão này hơi "không được văn hóa cho lắm". Nếu là em em cũng làm như bác, bắn trộm mấy phát cho bõ tức :21:
Đồng cảm với bác ivan_PK mấy quả chụp ké như thế. Lần sau bác lại tiếp tục phát huy nhé, để em lại được...ngắm ké :6:

Chicbong

Xe điện
Lại học cái thói nghiêng ngả như của chị rồi.

Chị bị cả diễn đàn chửi đấy. sửa mãi chưa xong giờ lại có thêm đệ tử .......mà trăm ngàn lần dở hơn mình mới chán chứ !!!

Bác Chíchbong : ảnh bác cái nào cũng ao nét, trừ cái sờ pam, (Giống em) hay mỗi khóa thầy chỉ đào tạo đúng 1 nguời chụp sì pam thôi nhỉ ???

Mợ Rét này hài vãi. Thú thực là em dùng D300 nhà Nilon chưa được thạo lắm, đang tầm sư học đạo.

Dù sao chăng nữa chuyên về lĩnh vực spam cũng tốt, mợ có theo để cùng hành nghề nhá :))

duongquang

Xe tải
cho e góp vui thế loại ké này nhé/
em thì e rất welcome... có mẫu ai thích nhào vô càng vui (ko tin hỏi bác chim thì biết) ai dè sáng đó thấy mẫu hay hay bắn ké 1 phát bị nó đuổi, điên quá (mà mẫu mình có xấu hơn mẫu nó đâu) em ưc quá chạy ra xa kéo tele bắn pót lên đây cho đỡ ức... mà thằng cha đuổi e hình như là NA SƠN các bác xem có phải không e trông giống lắm
01

02

các bác đừng đâm ảnh nhé. e ức thì chụp thui, hì hì... chứ thể loại này e ko máu
Chết cái tội đứng lúi lài trông núi lọ chưa. cái lài nà bắn trộm chứ ké đâu mà ké. Chừa đi nhé, he he.
Mình cũng có mẫu mà còn bắn trộm của người ta, may mà gặp ông lài hiền, ko thì nó oánh cho bể mỏ roài.
Đúng là não La Sơn rồi. cái mẹt nài chại đâu

Chicbong

Xe điện
Tiếc thế, bác mở khẩu to quá, làm background bị mờ. Giá mà bác đóng khẩu lại tí nữa em nghĩ sẽ hay hơn. Nhưng túm lại là ảnh đẹp bác ạ, vuốt bác cái :69:
PS: Em biết bác chụp ở đâu rồi hehe, hôm nào cũng phải bắt chước bác ra chỗ này chụp hị hị

Cảm ơn bác Ngamban nhé.

Chỗ này là đoạn Vạn Phúc ở khu Ngoại Giao Đoàn ở Kim Mã (gần phố Núi Trúc - Vạn Bảo).

Tầm này lộc cây đang ra mơn mởn, nhiều nhóm ra đây tác nghiệp lắm các bác ạ.

Pitt

Xe điện
hĩ hĩ.Em nghe nói mẫu nhà bác Nason toàn xinh không ah,không đẹp là không chụp.Bác Ivan bị đuổi là phải,mẫu hịn mà.
Sao bác không song phi cho quả:)):)):))
Chú không đi à. Anh đang trên đường về quê thì chú ấy nhắn "mẫu xinh lém". Tiếc quá.:102:

lylycat

Xe buýt
Chịu nhất quả này

Chính xác đây là bác nhíp ảnh gia Nason rùi. Các bác chộp mẫu nhà người ta nên người ta tỏ thái độ zậy mà. Thường là những bác chộp mẫu để kinh doanh (chụp cho báo,các hãng thời trang) or chụp mẫu zới lý do riêng tư thường không muốn người khác chộp mẫu của mình đâu ạ. Thứ nhất là để tránh ảnh mẫu của mình bị chụp linh tinh ,rùi rơi zào những chỗ không hay (trang web đên nào đấy chẳng hạn). Thứ 2,nếu là kinh doanh,thì người ta càng không muốn (bác nào làm qua ngành này chắc biết ạ :) ). Nói chung là cực kì phức tạp. Tốt nhất cứ ra tận nơi xin cho ké. Cho thì tốt còn ko cho thì...hì hì...mình tự kím mẫu nhà mình mà chụp.
Cháu chỉ bít bi nhiu thôi ạ :)

babetnhe

Xe điện
cho e góp vui thế loại ké này nhé/
em thì e rất welcome... có mẫu ai thích nhào vô càng vui (ko tin hỏi bác chim thì biết) ai dè sáng đó thấy mẫu hay hay bắn ké 1 phát bị nó đuổi, điên quá (mà mẫu mình có xấu hơn mẫu nó đâu) em ưc quá chạy ra xa kéo tele bắn pót lên đây cho đỡ ức... mà thằng cha đuổi e hình như là NA SƠN các bác xem có phải không e trông giống lắm

Nhìn quả này chuối cả nải !
Mà cái thằng hâm này nó PR cho khựa hay sao mà suốt ngày đội cái mũ lính tàu này không biết.
Có bác nào sống thời 79-80 ở biên cương giống em không chứ nhìn thấy cái mũ này sôi tiết quá .
Kiếm tiền thì kiếm tiền chứ ông có bỏ tiền ra thuê cả cái không gian đó cho riêng mình đâu mà o bế kiểu đó. Sợ ảnh thằng khác đẹp hơn à ?:102:
Theo em bác ivan nên lấy cái ảnh này mà làm avatar :41:

Trạng thái
Thớt đang đóng