Hội xa xứ Ái đẹp khắp năm châu - Part 3 - 8( Lưu- không xóa)

Trạng thái
Thớt đang đóng

dgc10b

Xe tăng

Em nhìn ra cái bát silicon size XXL....;)

Bóng Chày

Xe lừa
Cậu bạn này theo chuẩn chung thì đẹp, giống kiểu ngắm cảnh ạ. Mà mắt em nhìn chỉ thấy đàn ông Việt đẹp thôi, không sao mà sửa được :D. Không phải là y như rằng không có dây thần kinh nào rung, mà tim không sứt mẻ tí nào, thế có lạ không :P :D.
Em người Việt đây mợ ơi!

dgc10b

Xe tăng
Quy về hệ cup đi chứ bác... cỡ 35D bác thấy sao? :-? :))
Hổng phải Dì ơi, loại túi đặt bên trong họ tính theo size S,M,L,Xl,XXL...và theo khối lượng ml.. cup là dành cho Bra.
Mắt em nhìn lại cứ bỏ qua cái Cup, toàn nhìn ra XXL...
Em thề mí Dì chứ bản lĩnh lắm mới dám chơi loại túi to vầy, vì 1 time sẽ phải gỡ ra vì phần da và cơ nó giữ hổng nổi...đại ý là vài năm phải đại tu 1 lần ko là nó xập xệ lắm.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Hổng phải Dì ơi, loại túi đặt bên trong họ tính theo size S,M,L,Xl,XXL...và theo khối lượng ml.. cup là dành cho Bra.
Mắt em nhìn lại cứ bỏ qua cái Cup, toàn nhìn ra XXL...
Em thề mí Dì chứ bản lĩnh lắm mới dám chơi loại túi to vầy, vì 1 time sẽ phải gỡ ra vì phần da và cơ nó giữ hổng nổi...đại ý là vài năm phải đại tu 1 lần ko là nó xập xệ lắm.
à, bác nói về cái túi... em thấy bẩu làm xong là “cấm sờ vào hiện vật”, mà thế thì chán chết, như trạng quỳnh bị đố đi nặng mà cấm kèm nhẹ ý nhẩy...:P

dgc10b

Xe tăng
à, bác nói về cái túi... em thấy bẩu làm xong là “cấm sờ vào hiện vật”, mà thế thì chán chết, như trạng quỳnh bị đố đi nặng mà cấm kèm nhẹ ý nhẩy...:P
Vẫn sờ xả láng Dì ơi, hôm rồi em máu mê nổi lên đến TTTM để bác sĩ tư vấn, bác sĩ cho xem rồi biểu diễn vụ hành hạ cái túi silicon ý...đủ kiểu ko hỏng, vặn, xoắn, ấn bẹp dí...v...v...
Kết quả, Sói em ko cho, xong...vụ tư vấn phí công toi..hia hia...

laicanthan

Xe container
Vẫn sờ xả láng Dì ơi, hôm rồi em máu mê nổi lên đến TTTM để bác sĩ tư vấn, bác sĩ cho xem rồi biểu diễn vụ hành hạ cái túi silicon ý...đủ kiểu ko hỏng, vặn, xoắn, ấn bẹp dí...v...v...
Phí thế cơ chứ :P

Bóng Chày

Xe lừa
Theo em các mợ tự hào về hàng của mình thì sâu lên đây, thế thì em phục lắm

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Hehehe...vấn đề cái túi nó đảm bảo không nổ, nhưng không neo được nên nó chạy lung tung, lúc thì lên gần họng, lúc thì xuống mạng sườn thì ngộ nghĩnh lắm, khéo đang hì hục đột nhiên nhìn thấy lại không chịu được, lăn ra cười thì lỡ dở hết cả ý chứ =))=))=))

dgc10b

Xe tăng
Hehehe...vấn đề cái túi nó đảm bảo không nổ, nhưng không neo được nên nó chạy lung tung, lúc thì lên gần họng, lúc thì xuống mạng sườn thì ngộ nghĩnh lắm, khéo đang hì hục đột nhiên nhìn thấy lại không chịu được, lăn ra cười thì lỡ dở hết cả ý chứ =))=))=))
Ặc ặc, nghe Dì tả em ngỡ cục đá bỏ trong cái túi da...

Trạng thái
Thớt đang đóng