Hội xa xứ Ái đẹp khắp năm châu - Part 3 - 8( Lưu- không xóa)

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít

Bóng Chày

Xe lừa
Tuần nay các lão đi bộ nhiều chưa? Mỏi thì mua cái này HN bán nhiều rồi =))

Bóng Chày

Xe lừa
Dọc trên vỉa hè tại trước các bãi biển ở LA đều có lắp đặt rất nhiều thiết bị để dân chúng ra luyện tập. Sau đây em xin phép giới thiệu tiếp bài tập tăng 3 vòng "nghiệp dư" từng bước một ạ

Bóng Chày

Xe lừa
Em tặng các mợ nhé (các lão xê ra nhá)
Nồi nào úp vung đấy nên các mợ cứ mơ mộng đi =))

TDI

Xe buýt
Em thích nhất ảnh này , nhẹ nhàng mà vẫn..to:D

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Công nhận hình cụ Bóng Chày chụp đẹp thật (f). Tự nhiên mà hấp dẫn thế. Em là mợ xem mà cũng xúc động kinh í :P.
Cái đẹp thì ai cũng thích. Ko cứ phụ nữ hay đàn ông. Bản thân e cũng rất thích nhìn phụ nữ đẹp. Và phụ nữ hay đàn ông ai cũng thầm ước ao... Nhưng ước ao của phụ nữ khác đàn ông ạ :))

Bóng Chày

Xe lừa
Cái đẹp thì ai cũng thích. Ko cứ phụ nữ hay đàn ông. Bản thân e cũng rất thích nhìn phụ nữ đẹp. Và phụ nữ hay đàn ông ai cũng thầm ước ao... Nhưng ước ao của phụ nữ khác đàn ông ạ :))
Đúng mợ nhỉ, gúm em nhìn cái hình có cái mợ gì ở trên tay cái cụ gì, nghĩ bụng, nếu là em thì có mà bẹp dí =)). Cụ Bóng Chày tặng mà phải để dành, chưa dám nhận ngay ạ =))
Hóa ra có đến 2 mợ Mun mà em không để ý hehe Em là cụ, nhưng em không có cái cảm giác thích nhìn các cụ khác ... qua đây mới biết cụ mợ rõ ràng khác nhau phết =))

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Hóa ra có đến 2 mợ Mun mà em không để ý hehe Em là cụ, nhưng em không có cái cảm giác thích nhìn các cụ khác ... qua đây mới biết cụ mợ rõ ràng khác nhau phết =))
Thì e chả nói rồi. Cái ước ao... Của cụ và mợ khác nhau mà :))

Bóng Chày

Xe lừa
Thì khác nhau mờ, các mợ nhìn nhau giống nhìn đồ thời trang. Chứ các cụ nhìn nhau thì không thế :D. Các mợ dắt tay nhau tung tăng ngoài đường không sao, các cụ thì nhìn hơi... ấy ạ. Em cũng công nhận rõ ràng là khác nhau =))
Thì e chả nói rồi. Cái ước ao... Của cụ và mợ khác nhau mà :))
Mợ 8 Mun có vẻ phân biệt đối xử rồi, em tưởng VN là pìng tẳng giới chứ nhỉ? Các mợ nắm tay nhau tung tăng được, chúng em nắm tay dung dăng sao lại bị chụp cho là xyz? Bất công quá!

Bóng Chày

Xe lừa
Dạ, tự các cụ không chịu được trước đấy chứ :D. Em thấy đa số các cụ rất thoải mái xem các mợ, nhưng lướt qua cái gì có toàn các cụ với nhau đã mún ốm rồi, chứ các mợ thì xem các mợ hay các cụ đều vui ạ =)).
Với cả không hiểu sao em không thoải mái với khái niệm bình đẳng giới lắm, bản thân tự nhiên không thiết kế hình thức, công năng giống nhau rồi mà :P.
Ý em là bình đẳng về mặt quy ước xã hội: 1 giới làm thì OK, giới kia làm thì bị quy chụp bất quy ước XH! Are women naturally les? =))

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mợ 8 Mun có vẻ phân biệt đối xử rồi, em tưởng VN là pìng tẳng giới chứ nhỉ? Các mợ nắm tay nhau tung tăng được, chúng em nắm tay dung dăng sao lại bị chụp cho là xyz? Bất công quá!
Thế cụ mở thớt zai đẹp đi cho ló bình đẳng ạ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng