[Funland] Ai đã phát tán clip nhạy cảm của cô gái này ?

Lệ Cẩm

Xe điện
Có một điểm nữa phản cảm vì con bé này là nó rất lươn lẹo và sống ảo nó chỉ là cộng tác viên cho một cái chương trình nhỏ của VTV nhưng nó lại bốc phét là nó là đang làm việc cho đài truyền hình Việt Nam. Nó chỉ nộp hồ sơ dự thi xong bị loại luôn từ vòng gửi xe còn không được vào tiếp vòng sơ khảo mà nó ghi là nó đã từng đi thi hoa hậu thì có chuối không. Rồi nó tham gia một cái vai quần chúng thậm chí còn không nhìn thấy mặt thì nó tự nhận nó là diễn viên phim về nhà đi con. Phải chăng nó làm tất cả những điều đó chỉ để tăng giá trị mặc cả mỗi cuộc trao đổi mua bán tình tiền
Đúng là một cô gái ảo tưởng rất nhiều về mọi thứ. Và mong muốn làm giàu nhanh chóng từ chính thân thể của mình, bất chấp những việc làm vô đạo đức.

xbadboyz

Xe điện
Thật ra vụ cho trăm củ 1 tháng cũng chưa biết thật hư như nào nhưng cháu nghĩ có mấy điểm như sau. một là nó cũng có thể chém với bạn cho sang mồm, kiểu đấy tao được người yêu thiếu gia, đại gia cho tiền nâng tầm ny cũng như mình lên còn thực tế có đúng thế không Thì ai nó show bằng chứng lên cho bạn nó biết. Nó chém hay nói dối thì cũng chịu ko ai kiểm chứng được. Trừ khi bị lộ ra thông tin tài khoản cũng như sao kê chuyển khoản ngân hàng năm mươi củ như vụ đánh ghen lexus cuối năm ngoái Thì mới tin chắc là thật được
Hai là đọc tin nhắn của nó thì cháu hiểu như thế này. Xâu chuỗi với bài báo của vợ nam chính thì chúng nó cũng cặp với nhau được tầm một đến hai năm trở lại đây rồi. Có thể trùng khớp với thời điểm năm 2019 nó bắt đầu sửa ngực và có quay video livestream quảng bá cho thẩm mỹ viện new star của bs trần thành. Sau khi nâng cấp xong thì bắt đầu nâng giá và có nhiều anh lân la làm quen hơn. thì đợt này bắt đầu quen ông Tùng. Cặp kè với nhau được tầm một năm hơn một năm thì vợ nó không chịu nổi nên nó đòi ly dị để đôi chim cu đến với nhau. Như vậy từ tin nhắn có thể hiểu là trong quãng thời gian cặp 1-2 năm đó lão tùng cho nó tổng cộng vài trăm triệu chứ ko phải tháng nào cũng được như thế. Có thể trung bình mỗi tháng chỉ vài chục củ thôi. Nhưng có 1 vài tháng cao điểm như tháng vừa rồi ông tùng có lộc to nên mới xông xênh cho nó hơn trăm chứ ko phải lúc nào cũng được như thế. Trừ khi là tiền chùa chứ ông Tùng ông ấy cũng chỉ là dân làm ăn cũng không thoáng đến mức đó đâu. Con này đã phẫu thuật thẩm mỹ với cả cũng chẳng có danh hiệu gì nên vài chục củ một tháng là ấm rồi lấy đâu ra cái giá trăm triệu đến vài trăm triệu 1 tháng. Cũng như mấy vụ mua bán dâm báo chí cũng nâng giá cho người bán dâm nó sang cái thằng người thôi
Đi nhét ít nhựa vào người mỗi tháng vài chục cụ. Những cái tin như thế này ngày càng nhiều chỉ làm hỏng 1 thế hệ. Học hành lắm ra làm kỹ sư bác sĩ làm cái gì đây?

Ngo Rung

Xe lăn
Ông chả biết thưởng thức sec gì cả. Tại sao bọn tây lông nó có cả bộ môn tình dục học? Lại làm thành phim cho mọi người xem nữa. Đúng là ngố rừng thặc. Hơ hơ:))
Thì thừa giấy vẽ voi, cả bộ môn thì cũng chỉ rùng mình phát xong :))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Phim drama có giải Emmy mà cụ chứ có phải loại jav đâu, đề cập đến một phần tiểu sử của bộ môn tình dục học mà cụ đang chém đấy ;)
Hú hú! Chia sẻ kiến thức đó ah:)) e lưu dồi, mai ngó kỹ phát, tks cụ.

Ohno

Xe buýt
thì toàn ô đi mua 300K đứng đường TDH dùng nhà nghỉ 50k/h đi chê ô yêu người mẫu chi 100 tr ngủ resort mà cụ...
Thôi cụ chắc ng nhà em nó. Chứ em đấy chả phải ng mẫu hay j đâu mà trăm triệu. Trc em gặp rồi gợi ý 3-5 củ thôi. Đánh giá phải khách quan là cu Tùng kia chơi éo có gu. Em này trc thời đi pga thì cũng từng đc share pháo nhiều, lấy tiền làm mũi mặt và bơm ngực. Mấy đứa bạn e nó toàn như e nó cả. Clip thì chả có j đáng lên án, cái đangs lên án là lối sống pga và sgbb của e ý

Ohno

Xe buýt
Có một điểm nữa phản cảm vì con bé này là nó rất lươn lẹo và sống ảo nó chỉ là cộng tác viên cho một cái chương trình nhỏ của VTV nhưng nó lại bốc phét là nó là đang làm việc cho đài truyền hình Việt Nam. Nó chỉ nộp hồ sơ dự thi xong bị loại luôn từ vòng gửi xe còn không được vào tiếp vòng sơ khảo mà nó ghi là nó đã từng đi thi hoa hậu thì có chuối không. Rồi nó tham gia một cái vai quần chúng thậm chí còn không nhìn thấy mặt thì nó tự nhận nó là diễn viên phim về nhà đi con. Phải chăng nó làm tất cả những điều đó chỉ để tăng giá trị mặc cả mỗi cuộc trao đổi mua bán tình tiền
Đấy là cách các em pga bi giờ nâng giá đó cụ, giờ các báo có tiền là đăng nên các bé làm nghề thuê viết mấy bài tăng giá nhanh lắm 1 lên 3, 3 lên 5 rồi lên chục ngay. Mấy diễn viên phụ của vờ tờ vờ đều kiểu vậy, chiều các anh tí anh cho lên :)))

kamipapa

Xe hơi
Theo em được biết thì đang điều tra thằng ku 94 ca phường :)

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Thôi cụ chắc ng nhà em nó. Chứ em đấy chả phải ng mẫu hay j đâu mà trăm triệu. Trc em gặp rồi gợi ý 3-5 củ thôi. Đánh giá phải khách quan là cu Tùng kia chơi éo có gu. Em này trc thời đi pga thì cũng từng đc share pháo nhiều, lấy tiền làm mũi mặt và bơm ngực. Mấy đứa bạn e nó toàn như e nó cả. Clip thì chả có j đáng lên án, cái đangs lên án là lối sống pga và sgbb của e ý
Pga và sgbb là gì cụ ơi?

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
thằng chim như cái dùi đục thì lại mỏng ví hoặc keo kiệt, các em nó tội gì phải cho liếm sò cho phí của, mất công rửa lô n hở cụ ?? thiếu thốn thì các em nó quấn bcs vào quả dưa quả carot mà thụt còn hơn cho loại đàn ông ấy đụng vào...a giai Tùng kia có yếu thì cũng vẫn đáng mặt đàn ô khi chơi đẹp cho em nó trăm củ tháng....99% pnu cần và thích loại đàn ô như Tùng chứ del cần loại chim như dùi đục mà thủng ví, keo kiệt với pnu

phí phí cái lon coca ý, cứ mở khuy quần ra mà đòi chim to chơi free các e trẻ đẹp... free thì chỉ có loại hôi rình U50-60 nhá, được thêm tiền đấy
Cụ nói thế làm ông 15cm45ph chạy mất dép rồi :D ,ọp phơ mấy ng đc như anh giai Tùng kia đâu:P=))

vietpq75hanes

Xe container
Cụ có từng đi massage không?
Có từng quan hệ với người khác ngoài vợ không?
Có thích nhiều tiền, thích gái đẹp không?

Giống nhau cả thôi, có mà cụ phải dùng từ bệnh hoạn và trái đạo lý? Chuyện người ta yêu nhau và quay film lại cũng chẳng có gì sai, quyền riêng tư của họ. Cái sai là của ai đó đưa clip này lên mạng.
Chuẩn cụ: đôi nào yêu đương nhau rồi cũng đến công đoạn đấy thôi, việc quay clip lưu lại trong máy không sai, cái thằng lấy cắp clip của người ta rồi up lên mạng kia mới khốn nạn.
Còn lối sống của cả hai, không quen biết, không ở gần, không chơi bời bạn bè gì thì đừng vội đánh giá. Họ hoàn toàn có quyền làm những gì mà pháp luật ko cấm.

vietpq75hanes

Xe container
Nhóm của A.T (nạn nhân bị lộ clip "nóng") đã tổ chức ăn uống tụ tập đông người, bật nhạc to và có dấu hiệu sử dụng bóng cười nên bị mời về công an phường Trung Hòa làm việc.
Có tình tiết mới
Ah, nếu có vụ này thì phải xử lý theo pháp luật thôi. Việc gì ra việc đấy.

Macgregor

Xe điện
chuyện của e nó quá bt, cả cái TG này đều như vậy. thế mà dân mạng auto chửi em nó khiếp quá

jazzzzz

Xe lăn
Chuẩn cụ: đôi nào yêu đương nhau rồi cũng đến công đoạn đấy thôi, việc quay clip lưu lại trong máy không sai, cái thằng lấy cắp clip của người ta rồi up lên mạng kia mới khốn nạn.
Còn lối sống của cả hai, không quen biết, không ở gần, không chơi bời bạn bè gì thì đừng vội đánh giá. Họ hoàn toàn có quyền làm những gì mà pháp luật ko cấm.
Quay và lưu lại có dính tội theo điều 326 bộ luật HS 2015 k cụ:

vietpq75hanes

Xe container
Quay và lưu lại có dính tội theo điều 326 bộ luật HS 2015 k cụ:
Cụ đọc không hết luật và hiểu hết luật rồi. Cụ cứ đọc kỹ lại chính đoạn cụ bôi vàng là sẽ rõ.