[Funland] Ai đã phát tán clip nhạy cảm của cô gái này ?

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Xã hội lúc nào chả có bất công, thằng giàu thằng nghèo. Nói chung không thương cảm và đồng cảm được với hai nv trong clip này. Rồi sẽ mất tất cả và trả giá tương lai và cuộc đời về những thói bệnh hoạn và trái đạo lý này thôi
Cụ có từng đi massage không?
Có từng quan hệ với người khác ngoài vợ không?
Có thích nhiều tiền, thích gái đẹp không?

Giống nhau cả thôi, có mà cụ phải dùng từ bệnh hoạn và trái đạo lý? Chuyện người ta yêu nhau và quay film lại cũng chẳng có gì sai, quyền riêng tư của họ. Cái sai là của ai đó đưa clip này lên mạng.

AKAN_N

Xe buýt
Cụ có từng đi massage không?
Có từng quan hệ với người khác ngoài vợ không?
Có thích nhiều tiền, thích gái đẹp không?

Giống nhau cả thôi, có mà cụ phải dùng từ bệnh hoạn và trái đạo lý? Chuyện người ta yêu nhau và quay film lại cũng chẳng có gì sai, quyền riêng tư của họ. Cái sai là của ai đó đưa clip này lên mạng.
Em cũng chịu quan điểm của cụ thôi , em kiềm chế tranh cãi với cụ để tránh cụ min mod ban nick

BMW_6688

Xe container
Tưởng thế Lào.. Hóa ra.. Trình kém quá các Cụ nhể. Thế mà cứ chém là giỏi tìm 😃😃😃😃
Ko có chứng cớ tìm đc ai phọt lên mạng ròy. Hòa cả làng nhé.
Các cụ giải tán thoy 😃😃😃 ko hóng nữa 😀

Dream Hilux

Xe tăng
Nét phết nhưng chất lượng kém

Dream Hilux

Xe tăng
"Theo chia sẻ, sự việc này đã ảnh hưởng rất lớn đến cuộc sống của T, cô dường như bị sốc và có ý định lên cầu Nhật Tân gieo mình xuống sông kết liễu cuộc đời nhưng rất may sau đó đã được người yêu ngăn cản kịp thời. " Tiếc tiếc là, các cụ cùng em canh cầu Nhật Tân đê

poiuy

Xe ba gác
Tưởng thế Lào.. Hóa ra.. Trình kém quá các Cụ nhể. Thế mà cứ chém là giỏi tìm 😃😃😃😃
Thế mà vụ Sunny thì tìm được nhanh thế!

hamcuare!

Xe container
:D chắc cũng phải bơm cho e nó tý chứ nhỉ?

Đinh Bộ Lĩnh

Xe buýt
Đúng là BMW đối thủ của MEC có khác :))

Lâu lâu có phim coi miễn phí ko cám ơn thôi lại còn hỏi .

Mà em thấy nữ nhân chỉnh góc quay và đưa sát mặt vô cười phớ lớ em cứ nghĩ là đang làm truyền hình thực tế, và đã làm truyền hình thì càng nhiều người xem càng tốt chứ nhể ?

thudo

Xe buýt
Ko đơn giản như thế cụ ạ. Đang dịch tụ tập đông người. giang cư mạn thì bẩu bay nắc..... nói chung nhiều thông tin chưa được kiểm chứng. nên việc đưa hay ko đưa mật khẩu còn nhiều chuyện cần bàn.

Cặp này nó chơi hơi kinh, nó phối dưới biển cứ gọi nà.....
Cái dưới biển có phải của đôi này k nhỉ, nếu chuẩn thì phải nói là quá siêu vì chắc chắn có ng thứ 3 quay cho. Phối hợp có người khác quay phim thì là diễn viên chuẩn rồi cụ nhỉ, kể cả dv phụ sau vai này thành dv chính

BMW_6688

Xe container
Đúng là BMW đối thủ của MEC có khác :))

Lâu lâu có phim coi miễn phí ko cám ơn thôi lại còn hỏi .

Mà em thấy nữ nhân chỉnh góc quay và đưa sát mặt vô cười phớ lớ em cứ nghĩ là đang làm truyền hình thực tế, và đã làm truyền hình thì càng nhiều người xem càng tốt chứ nhể ?
Cụ thặc 😃😃😃

Dan du an

Xe ba gác
Nếu sử dụng dịch vụ hàng xách tay thậm chí đi nước ngoài thì phải là người rất giầu chứ em tin phần đa các cụ trên này chưa từng sử dụng. Mà những người rất giầu ở đâu đôi khi cũng là người có quyền lực, có thể họ còn nổi tiếng nữa. Do đó việc xxx hay yyy nó là việc của người ta. Ai có điều kiện thì cứ việc hưởng. 90 tuổi thì muốn cũng chả còn gì nữa.

datto70

Xe container
Nhóm của A.T (nạn nhân bị lộ clip "nóng") đã tổ chức ăn uống tụ tập đông người, bật nhạc to và có dấu hiệu sử dụng bóng cười nên bị mời về công an phường Trung Hòa làm việc.
Có tình tiết mới

MEC V6

Xe điện
Có một điểm nữa phản cảm vì con bé này là nó rất lươn lẹo và sống ảo nó chỉ là cộng tác viên cho một cái chương trình nhỏ của VTV nhưng nó lại bốc phét là nó là đang làm việc cho đài truyền hình Việt Nam. Nó chỉ nộp hồ sơ dự thi xong bị loại luôn từ vòng gửi xe còn không được vào tiếp vòng sơ khảo mà nó ghi là nó đã từng đi thi hoa hậu thì có chuối không. Rồi nó tham gia một cái vai quần chúng thậm chí còn không nhìn thấy mặt thì nó tự nhận nó là diễn viên phim về nhà đi con. Phải chăng nó làm tất cả những điều đó chỉ để tăng giá trị mặc cả mỗi cuộc trao đổi mua bán tình tiền
Hàng cao cấp thôi mà cụ

MEC V6

Xe điện
Kinh nghiệm cho các cụ là khi xxx hỏi mật khẩu thì đừng chống đối, giở luật làm gì cả. Cứ giả vờ cuống đọc sai mk vài lần cho nó khoá bố nó máy là xong.

Mà cũng éo ăn thua. Giờ điện thoại xịn dùng FaceID thì nó dí vào mặt là mở bố nó máy rồi. Haiz!
Chắc e hủy mở nhận diện khuôn mặt

3077

Xe container
Cái dưới biển có phải của đôi này k nhỉ, nếu chuẩn thì phải nói là quá siêu vì chắc chắn có ng thứ 3 quay cho. Phối hợp có người khác quay phim thì là diễn viên chuẩn rồi cụ nhỉ, kể cả dv phụ sau vai này thành dv chính
Dưới biển là của TQ mà

Ngo Rung

Xe lăn
liệu
có tình huống ô xx thấy hay hay cho ô bạn chí cốt thưởng thức ké , ô bạn ngứa tay share ngay sang máy mình thế là nó lan nhanh như covit thôi
Cũng có thể xảy ra tình huống ấy.
Nhưng thôi, em chẳng quan tâm vụ này. Cũng chỉ như đi tòe phát là xong thôi mà, chẳng có gì :))

berryfun

Xe điện
100% là chúng nó mà cụ. cả cái thổi kèn ở bờ biển phú quốc nữa. đúng là hãi hãi là

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cũng có thể xảy ra tình huống ấy.
Nhưng thôi, em chẳng quan tâm vụ này. Cũng chỉ như đi tòe phát là xong thôi mà, chẳng có gì :))
Ông chả biết thưởng thức sec gì cả. Tại sao bọn tây lông nó có cả bộ môn tình dục học? Lại làm thành phim cho mọi người xem nữa. Đúng là ngố rừng thặc. Hơ hơ:))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: