Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

conchimmuloa

Xe tải
Kụ cứ xác định sang tháng đi cho vuông! có tăng giá đâu mà phải xoắn. Hôm qua xe về cũng kha khá nhưng để các cụ đặt tầm trước 10-11/2 nghe đâu đầu tháng 3 tiếp tục hàng về. Em dự cuối tháng 3 thì không phải đặt xe chỉ việc ra chọn
không chắc là không tăng giá đâu cụ ạkk. Bây h đô lên giá xăng dầu lên giá sắt thép lên giá + điện cũng lên giá ... rất nhiều thư lên giá luôn thì em nghĩ Xe đạp xe máy cũng lên thôi :-bd

vunhat

Xe buýt
Website
WWW.VUNHATCAMERA.COM
Em vua lay xe cách đây 10 phút và phi về nhà
Cảm nhận sơ qua : tiếng máy tănng tốc nó cứ Ồ Ồ là seo nhỉ
Xe đi nhẹ hơi lạng(chắc tại đang đi SH nên thấy vậy)
Yên , Giảm xóc cứng như Đá
Em cao 1,79m ngồi hơi bị nuốt xe:-*
Nói chung tiền nó có vậy cũng ko trách được
xe này em mua cho Quạ già ,hắn cứ đòi mua cho bằng được
Sorry các bác Chứ em thật sự ko có cảm tình với Piagio từ trước tới nay

vespa_tre

Xe buýt
Kụ cứ xác định sang tháng đi cho vuông! có tăng giá đâu mà phải xoắn. Hôm qua xe về cũng kha khá nhưng để các cụ đặt tầm trước 10-11/2 nghe đâu đầu tháng 3 tiếp tục hàng về. Em dự cuối tháng 3 thì không phải đặt xe chỉ việc ra chọn
em cũng nghĩ như cụ.rồi cũng có lúc xe nhiều như LX bj thoai.ra mà chọn

achille2k

Xe tải
không chắc là không tăng giá đâu cụ ạkk. Bây h đô lên giá xăng dầu lên giá sắt thép lên giá + điện cũng lên giá ... rất nhiều thư lên giá luôn thì em nghĩ Xe đạp xe máy cũng lên thôi :-bd
Trước giờ cái chủ đề tăng giá cũng đã bàn nhiều. Nào là người nhà làm ở Pi nào là có người quen nào là... Nhân viên Pi thông báo nào là... mà dự mỗi cái Li việt trong khi đó LX không dự giùm để cho tẩy chay cả thế =))

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Em vua lay xe cách đây 10 phút và phi về nhà
Cảm nhận sơ qua : tiếng máy tănng tốc nó cứ Ồ Ồ là seo nhỉ
Xe đi nhẹ hơi lạng(chắc tại đang đi SH nên thấy vậy)
Yên , Giảm xóc cứng như Đá
Em cao 1,79m ngồi hơi bị nuốt xe:-*
Nói chung tiền nó có vậy cũng ko trách được
xe này em mua cho Quạ già ,hắn cứ đòi mua cho bằng được
Sorry các bác Chứ em thật sự ko có cảm tình với Piagio từ trước tới nay
Ặc bác đặt ở đâu hôm nào thế mà bác lấy xe màu gì thế ạ thích thật đấy :( sao em vẫn chưa có

nanhtrang87

Xe đạp
Đi con li ie này trên cầu, tiêng gió đánh vào bánh xe, nghe giật giật, cứ tưởng xe làm sao. hjc. ảo quá

winnie_kool

Xe tăng
mỗi lần XCL về chuồng là chỉ có vài e thôi :-s nhỏ giọt hơn cả cafe fin :-s

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
mỗi lần XCL về chuồng là chỉ có vài e thôi :-s nhỏ giọt hơn cả cafe fin :-s
Thế mà hnay em gọi cho mấy cô nv cô bảo có màu xanh nhưng mà em lấy màu trắng nên chị ko gọi :)) thôi t2 kiểu gì cũng có xe rồi

changhemay

Xe hơi
Thế mà hnay em gọi cho mấy cô nv cô bảo có màu xanh nhưng mà em lấy màu trắng nên chị ko gọi :)) thôi t2 kiểu gì cũng có xe rồi
Vãi màu XCL hả bác,em chờ màu này mãi nhưng chả được hôm nay mới có,hôm nọ mà em không lấy màu đen thì hôm nay chưa đến lượt nó gọi bác lấy màu XCL của em đâu:((

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Vãi màu XCL hả bác,em chờ màu này mãi nhưng chả được hôm nay mới có,hôm nọ mà em không lấy màu đen thì hôm nay chưa đến lượt nó gọi bác lấy màu XCL của em đâu:((
Ai bảo bác ham hố lấy trc làm ji , iem là iem chỉ thích màu trắng thôi . có phải hnay bác chưa lấy là kiểu ji cũng có XCL đi ko =))

Mr.Bư

Xe đạp
Các bác cho hỏi giá của mặt nạ màu đen và logo Piggio trứoc của em nó là bao nhiêu. E vừa bị bọn trộm nó cạy mất. Ấm ức quá

changhemay

Xe hơi
Ai bảo bác ham hố lấy trc làm ji , iem là iem chỉ thích màu trắng thôi . có phải hnay bác chưa lấy là kiểu ji cũng có XCL đi ko =))
Chả sao bác ạ có xe đi trước là sướng rồi thích thì đi dán XCL cũng đẹp lắm;))

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cho hỏi giá của mặt nạ màu đen và logo Piggio trứoc của em nó là bao nhiêu. E vừa bị bọn trộm nó cạy mất. Ấm ức quá
Ôi zoi oi lại mất 1 củ là ít rồi đến nản sao bác ko ra phố huế làm cái chống trộm mặt nạ hết có 50k thôi mà , bác để xe ở đâu mà chúng nó nhanh thế . hjx lấy bác này làm gương vậy , mua xe xong chắc em fi thẳng ra phố huế thôi :|

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Chả sao bác ạ có xe đi trước là sướng rồi thích thì đi dán XCL cũng đẹp lắm;))
Dán xong lúc C.a no hỏi hơi mệt bác a với dán thì nó ko đẹp bằng sơn nguyên bản đc :| ôi màu trắng của tôi

Mr.Bư

Xe đạp
Tận 1 củ cơ ahf bác. Ghê gớm vậy. Híc. Ko biết ra chợ trời có giá ổn hơn ko biết. Có cả chống trộm mặt nạ nữa hả bác. E ko biết nên thế này đây.
Ấm ức :((

huycuoi

Xe đạp
Tận 1 củ cơ ahf bác. Ghê gớm vậy. Híc. Ko biết ra chợ trời có giá ổn hơn ko biết. Có cả chống trộm mặt nạ nữa hả bác. E ko biết nên thế này đây.
Ấm ức :((
chia buồn cùng với bác..em đag định alo cho bác mai bác cho em xin ké đi ọp ẹp cùng..e cũng xuất phát ở BK..hix..chẳng biết bị thế này rồi bác có đi nữa ko..làm bảo vệ luôn cho chắc bác nhé[-O<[-O<[-O<

MinPrince

Xe buýt
Xe em đi vẫn bị giật giật ở đầu, đã thay dầu r, có xe bác nào bị thế k , vừa đi trời mưa vs đứa bạn gái về, lầy lội, giần giật khó chịu quá đi mất :(

changhemay

Xe hơi
Ôi zoi oi lại mất 1 củ là ít rồi đến nản sao bác ko ra phố huế làm cái chống trộm mặt nạ hết có 50k thôi mà , bác để xe ở đâu mà chúng nó nhanh thế . hjx lấy bác này làm gương vậy , mua xe xong chắc em fi thẳng ra phố huế thôi :|
Bác ra CBQ dán xe bảo nó làm luôn cho,hình như cũng 50k hay sao ý:-s.Hôm dán xe em quên mất:-j

xelu2010

Xe buýt
Xe em đi vẫn bị giật giật ở đầu, đã thay dầu r, có xe bác nào bị thế k , vừa đi trời mưa vs đứa bạn gái về, lầy lội, giần giật khó chịu quá đi mất :(
cái này xe em cũng bị ! có ai bị như thế này nữa ko với lại đi chậm chậm bị cảm giác vành trc ko đều bị sật sật ! ko hiu như nào xem vành thì ko bị sao hay bị bộ bi ko bít nữa