Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

Xedap8x

Xe đạp
đi đường thấy có kiểu dán xe gì mà đen xì cái đèn nhìn đẹp phết các bác ạ..e hỏi hơi nhìu vì e mới sắp chuyển qua đi Pi..có phải đó là dán các bon ko

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
đi đường thấy có kiểu dán xe gì mà đen xì cái đèn nhìn đẹp phết các bác ạ..e hỏi hơi nhìu vì e mới sắp chuyển qua đi Pi..có phải đó là dán các bon ko
chuẩn rồi dán các bon lưới màu đen

winnie_kool

Xe tăng
giờ ở đâu cũng hết tay xách vs yên :-s chán nhể :-s

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
giờ ở đâu cũng hết tay xách vs yên :-s chán nhể :-s
Hjx các bác có xe đi sg thật còn em đang mơ đến cái xe thôi. còn chưa lấy đc , lấy xong chắc lại ngồi mơ yên vs tay xách như bác mất thôi :(

winnie_kool

Xe tăng
Hjx các bác có xe đi sg thật còn em đang mơ đến cái xe thôi. còn chưa lấy đc , lấy xong chắc lại ngồi mơ yên vs tay xách như bác mất thôi :(
e đag mơ cả 3 bác ơi :)) à ko cả 4 chứ :)) mới lấy 1 :-s vẫn còn 1 xe nữa :(

Xedap8x

Xe đạp
E đặt xe ở Topcom Khâm Thiên ngày 12-2 nguyên văn là khẳng định 1 câu chắc nịch " Các anh cứ yên tâm trong vòng 10 ngày bọn e sẽ trả xe" :)) xong hôm nọ sốt ruột kêu cuối tuần này hôm nay gọi kiểm tra lại kêu đầu tháng 3 :))..Như nào chứ..E bảo là các a chị hẹn hết ngày này đến ngày khác, nếu biết trước từ đầu e chẳng đặt xe..xong NV lại nói Vâng, bọn e sẽ sắp xếp cho a cuối tháng ^:)^..Kiểu làm ăn..
Thôi đã đợi thì đợi cho nốt bác ạ...mấy bác ơi dòng phun xăng điện tử có tiết kiệm nhiên liệu dc nhiều hơn kiểu bình xăng con ko vậy

vespa_tre

Xe buýt
IE tiết kiệm hơn chế hòa khí cụ ạ.Em thấy các cụ trên này biểu tầm hơn 3 lít chút xíu 100km thôi.kể cả tắc đường.chúc cụ mau có xe nhé.hihi.Cụ mới ra nhập OF à?em vodka cho cụ nhé.cho tăng động cơ OF?nhớ bún chả em nhé

changhemay

Xe hơi
Bác ơi thế bác đã thấy con màu đen mà dán như thế chưa,em toàn thấy trắng dán đẹp lắm nhưng em xe đen không biết có đẹp không:-s

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
E đặt xe ở Topcom Khâm Thiên ngày 12-2 nguyên văn là khẳng định 1 câu chắc nịch " Các anh cứ yên tâm trong vòng 10 ngày bọn e sẽ trả xe" :)) xong hôm nọ sốt ruột kêu cuối tuần này hôm nay gọi kiểm tra lại kêu đầu tháng 3 :))..Như nào chứ..E bảo là các a chị hẹn hết ngày này đến ngày khác, nếu biết trước từ đầu e chẳng đặt xe..xong NV lại nói Vâng, bọn e sẽ sắp xếp cho a cuối tháng ^:)^..Kiểu làm ăn..
Thôi đã đợi thì đợi cho nốt bác ạ...mấy bác ơi dòng phun xăng điện tử có tiết kiệm nhiên liệu dc nhiều hơn kiểu bình xăng con ko vậy
Ôi giời bác này đặt xe cùng ngày với em ah . thôi thì bác với em cùng chờ vậy chứ biết làm sao em cũng sốt lắm rồi đây mệt hết cả người thế bác đặt buổi sáng hay là buổi chiều thế cuối tháng là ngày mai ngày kia và ngày kìa rồi . hjx xe ơi là xe . mấy chị nv topcom ảo lắm ấy . :( mỗi ngày các chị ấy nói 1 kiểu ko biết là làm sao nữa đây

nic[O]

Đi bộ
màu hốt như XCL sao nó k đưa về mà cứ đưa mấy cái màu đó hoài nhỉ :-?
XCL nhìn ngoài không đẹp lắm đâu bác ạ lúc em lấy xe 3 con XCL 1 chổ còn màu trắng thì nhìn lung linh lắm
em mạng Mộc nên chọn con màu đen cho hợp màu XCL cũng hợp nhưng nhìn lại ko thấy đẹp
cho em hỏi tý em đã nộp trước bạ cho e Li nhưng tháng 4 mới có biển 5 số thì em để đến tháng 4 lấy biển có bị phạt không các bác nhỉ... người iu em thi bảo không sao cả vì ông y cũng để thế 1 năm rồi chưa lấy biển ( chắc đợt tới lấy cùng em luôn).
sao lâu thế chổ mình đem xe về 2 hôm sau có hóa đơn đi nộp trước bạ với lấy biển 5 số lun trong ngày
nó cho cái giấy hẹn tuần sau sau lấy cà vẹt mà nhìn cái biển 5 số nhìn xấu vãi linh hồn chắc do wen nhìn biển 4 số nen nhìn nó cứ thế nào ấy

Chỉnh sửa cuối:

silobiho

Xe tải
Nếu nhìn lâu thì XCL đẹp hơn ( ý kiến cá nhân ) .
Màu trắng nhìn lâu ngày không sang bằng XCL , lại còn được mấy dân chơi dán ni lông nên nhìn càng bùn ...

changhemay

Xe hơi
nic[O];5043685 nói:
XCL nhìn ngoài không đẹp lắm đâu bác ạ lúc em lấy xe 3 con XCL 1 chổ còn màu trắng thì nhìn lung linh lắm
em mạng Mộc nên chọn con màu đen cho hợp màu XCL cũng hợp nhưng nhìn lại ko thấy đẹp
Em thích màu XCL nhất nhưng chả llấy được nên lấy màu đen,màu XCL là màu hot nhất đấy,ở Hn ít lắm:-s

winnie_kool

Xe tăng
nic[O];5043685 nói:

sao lâu thế chổ mình đem xe về 2 hôm sau có hóa đơn đi nộp trước bạ với lấy biển 5 số lun trong ngày
nó cho cái giấy hẹn tuần sau sau lấy cà vẹt mà nhìn cái biển 5 số nhìn xấu vãi linh hồn chắc do wen nhìn biển 4 số nen nhìn nó cứ thế nào ấy
e thấy màu XCL đẹp mà cụ ơi :) màu đó nam tính :) màu đen thì nhìn xe hơi bé so vs các màu khác :) vs lại màu XCL khi rửa xe nhìn bóng :x:x về lâu về dài thì e vẫn kết XCL hơn

nic[O]

Đi bộ
HN hot thật tớ trong này ra đại lý thấy cả chục chiếc chọn chiếc nào cũng đc
mua xe xong ra biển 5 số luôn mất 3 ngày tổng công chi hết gần 58tr điên nhất là kiếm không ra miếng lót chân
chạy chổ nào cung bảo không có ^:)^

Chỉnh sửa cuối:

changhemay

Xe hơi
Có bác nào nhìn thấy Li việt màu đen dán xinhan lưới đen chưa:((

nhadatuytin

Xe container
Nói chung tiền nào của nấy ạ
Nhiều thiết kế cũng ko bằng ngoại, dáng thì xấu hơn