Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Trước tết lấy dc 1 xe o XC. đặt từ 3-1 đến 25-2 mới lấy dc xe. sau tết mấy đứa em máu quá nên nhờ mình đặt hộ xe. hỏi XC thì ko nhận đặt xe. 15-2 đi đưa f1 đi học thì ngang qua topcom 25 bà triệu hỏi thử xe. Mấy em nhân viên tưởng mình hỏi đùa nên bảo anh phải đạt 5 triệu bây gời cuối tháng mới có đợt xe về. Bực mình đặt luôn 3 xe. Tưởng thế nào sáng 17-2 a lô, anh ơi có 1 xe li màu trắng về anh có ra lấy ko để em còn giao cho người khác. Tửong em có 3 xe thì anh lấy luôn 1 thể. hihi. 1 xe cũng dc. qua cửa hàng trả tiền em nhân viên còn hổi anh là "CÒ" xe . Mình cũng ko ngờ lần này lấy xe nhanh thế. Cứ nghĩ cuối thàng mới lấy dc xe. hiền tài còn 2 xe XCL lấy cho 2 đúa em vẫn chưa dc. 17-2 hình như topcom mới có màu trắng và đen về thôi. Chắc cuối tháng 2 về đủ các màu cho các bác lựa chon.

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Trước tết lấy dc 1 xe o XC. đặt từ 3-1 đến 25-2 mới lấy dc xe. sau tết mấy đứa em máu quá nên nhờ mình đặt hộ xe. hỏi XC thì ko nhận đặt xe. 15-2 đi đưa f1 đi học thì ngang qua topcom 25 bà triệu hỏi thử xe. Mấy em nhân viên tưởng mình hỏi đùa nên bảo anh phải đạt 5 triệu bây gời cuối tháng mới có đợt xe về. Bực mình đặt luôn 3 xe. Tưởng thế nào sáng 17-2 a lô, anh ơi có 1 xe li màu trắng về anh có ra lấy ko để em còn giao cho người khác. Tửong em có 3 xe thì anh lấy luôn 1 thể. hihi. 1 xe cũng dc. qua cửa hàng trả tiền em nhân viên còn hổi anh là "CÒ" xe . Mình cũng ko ngờ lần này lấy xe nhanh thế. Cứ nghĩ cuối thàng mới lấy dc xe. hiền tài còn 2 xe XCL lấy cho 2 đúa em vẫn chưa dc. 17-2 hình như topcom mới có màu trắng và đen về thôi. Chắc cuối tháng 2 về đủ các màu cho các bác lựa chon.
Đấy thế mà bên Xuân Cầu còn kêu Topcom á, Topcom giờ chỉ giao xe cho khách trước Tết thôi chứ làm gì đã có xe giao cho khách sau Tết =).
Em đặt ở Xuân Cầu 4-1 đây :D, chưa có

winnie_kool

Xe tăng
đúng như cụ nói :) đợt xe về hầu như là trắng + đen :) XCL ít lắm :-s e đặt 1 trắng + 1 XCL đã lấy dc trắng :) chỉ chờ XCL nữa thôi

PR Phát :)) kính mời các cụ/mợ tham gia xóm nhà Lib Vịt của box 2 bánh xe quay ợ
http://www.otofun.net/threads/221507-xom-liberty-ie

winnie_kool

Xe tăng
vừa đc 1 ng` quen alo ạ :( mún lấy trắng thì sag tuần có xe lun :( còn XCL thì phải hóng thêm.....2 tuần nữa ợ :(

tongtoan82

Xe tải
đặt từ 3-1 đến 25-2 mới lấy dc xe.? cái này ko hiểu hnay mới có 18/2.
Lần 2: Bác lấy xe nhanh thế nhỉ đặt có 2 -3 hôm đã lấy được rồi. Mình đặt topcom CG nó bảo cuối tháng mà được hơn 10 ngày rồi.

Lakvip

Xe máy
Hôm nay em đã test thử em Lib trắng của em...từ nhà đến Công ty (9km). Về máy móc thì nói thật là em ko biết, test em nó bằng 3 đoạn tắc đường tổng cộng khoảng 1km, thấy ko chết máy lần nào, thế là...ổn đối với em.

Cơ mà công nhận ngồi xe này...ê mông quá. Ko hiểu do yên cứng, hay hậu quả của việc hwa ngồi ghế nhựa nhiều quá, 5 tiếng ngồi đợi dán xe + 2 tiếng ăn đồ nướng @__@

Thứ 2 đi xe này đau...đầu gối quá! :(( Dù em dù đã ngồi lùi ra sau (ko quen lắm), nhưng chân em cứ bị va vào cái inốc mở cốp trước í, đau ơi là đau. Em dự là đi xe này 1 thời gian chắc tím hết cả 2 đầu gối mất :((
Xin lỗi mợ chứ em hỏi khí không phải là mợ đã lập gđ chưa?! Nếu chưa mà lại TÍM HẾT CẢ 2 ĐẦU GỐI thì dễ gây hiểu nhầm lém đấy ah;)), Má mà hỏi vặn vẹo là chít đấy ah !!!:))

babymilo1210

Xe tải
Xin lỗi mợ chứ em hỏi khí không phải là mợ đã lập gđ chưa?! Nếu chưa mà lại TÍM HẾT CẢ 2 ĐẦU GỐI thì dễ gây hiểu nhầm lém đấy ah;)), Má mà hỏi vặn vẹo là chít đấy ah !!!:))
hỏi khéo ghê hỏi như vậy coi tình hình sao còn cho đi nhờ xe hở cụ =))

Lakvip

Xe máy
Sau khi thay yên + tay xách + ốp bô...em thấy vành có thì thay kô cũng chẳng vấn đề gì...thích thì đi sơn vành như bác ccd( chưa thấy bác ý post ảnh em nó)...:D...có điều kiện ship ốp bô vào trong nam mạ crom sáng choang cho nó máu,chẳng sợ bị xỉn như ốp nhập bây h` 8->...
Tiện thể cho em hỏi có bác nào bít chỗ mạ crom ở ngoài bắc kô nhỉ :-/
Cụ cho hỏi thay yên + tay xách + ốp pô ở đâu vậy ah? Hum nay e cũng "nửa mùa" đi thay cái yên và tay xách rùi nhưng mà cái ốp pô thì không có. Cụ cho hỏi giá cái ốp pô cụ thay bao xiền hả?

babymilo1210

Xe tải
Cụ cho hỏi thay yên + tay xách + ốp pô ở đâu vậy ah? Hum nay e cũng "nửa mùa" đi thay cái yên và tay xách rùi nhưng mà cái ốp pô thì không có. Cụ cho hỏi giá cái ốp pô cụ thay bao xiền hả?
nghe nói là ở số 7 hàng chuối giá 350k cụ ạ ;))

lolotica

Xe điện
chụp xe thì phải chụp cả mẫu luôn chứ mợ ;)

(có cần tay máy chụp không thì em qua giúp mợ :D )

Hì hì, hôm qua 9h tối em mới dán xe xong. Lúc í còn chưa ăn...sáng (vì bận nhiều việc lung tung cả ngày) nên chưa có thời gian chụp ảnh. Để hôm nào e nhờ bạn chụp rồi post nhé. Có cần...mẫu hem? :))

Em bình thường mà, toàn bị bắt nạt thôi :P Tại nghe ông í nói chối quá, nên bực í. Mình đã đặt niềm tin nhầm chỗ (Xuân Cầu), mòn mỏi đợi chờ cả tháng giời, giờ nghe thằng cha giời ơi í phán như trên giời rơi xuống í ko ngứa miệng mới lạ.

binhdan1986

Xe tải
Em thay ở số 7 hàng chuối...giá là 350k...mà hình như hết ốp bô rùi hay sao ý...vì thấy 1 bác vào sau hỏi mà kô thấy....mai bác qua đó hỏi thử xem...bên đó mở cửa từ 8 rưỡi sáng tới 6h chiều ^_^

cucsat123

Xe tăng
Nick Of: cucsat123
Tên: lê thanh tùng
Đi Lib Vịt màu: trắng
Ym: cucsat301086@yahoo.com
SĐT: 0936465955
note: lấy xe được trước tết rất là may mắn. 5h30 alo 7h30 nhân viên alo lại có xe anh qua lấy >>> qua luôn khỏi cọc ciếc gì cho nó mệt ra :x

winnie_kool

Xe tăng

cucsat123

Xe tăng
sax em nhầm hàng em sory các cụ >_<

d.lib

Xe tải
Em thay ở số 7 hàng chuối...giá là 350k...mà hình như hết ốp bô rùi hay sao ý...vì thấy 1 bác vào sau hỏi mà kô thấy....mai bác qua đó hỏi thử xem...bên đó mở cửa từ 8 rưỡi sáng tới 6h chiều ^_^
Em đã nhanh chân đến luôn sáng nay.tầm 9h mà còn sau mấy cụ
Chậm chân là hết ngay

Lavender_li

Xe tăng
mau XCL bg có vẻ hót quá các cụ nhỉ..may thế,trc tết em đặt màu trắng o TC.sáng 28 tết ,nhận được tin tình báo xông vào thấy 5 cháu XCL xếp tít trong kho.>>chẳng còn lựa chọn nào khác đành lấy đi tạm.Càng đi càng thấy đẹp,chuân luôn.em mang dán cacbon ,boc yên và lắp thêm ốp máy LX vào,nhìn sáng sủa hẳn.hôm nào thay cái tay xách với vành nữa úp ảnh lên hầu các cụ ợ !