Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

Mr.KC

Xe tải
Website
www.facebook.com
Sao hẹn sớm nhỉ...
E đặt ở Xuân Cầu LVL lâu rồi mà vẫn bị Hẹn hơn 1 tháng ợ.

pink_lady

Xe tải
Em là Dũng :D
Mình đặt cọc trc còn là may đấy chứ bây h họ còn k nhận đặt nữa cơ
Uh. e mới lấy lúc chiều
Đi ổn mà. Mỗi tội dáng k đẹp bằng xe nhập thôi
Xăng chắc tầm 3l/100km
Chúc mừng cụ lấy được xe! Sáng hôm qua em mà ko bít tin Topcom xe về, có thể lấy được và ko gọi điện %&*$%^*(& với Xuân Cầu Bà Triệu thì chắc giờ này em chưa có xe đâu ạ. Mà bên XC Bà Triệu vẫn nhận đặt hàng nhiệt tình lắm, hẹn cuối tháng 2 có xe.

chỗ đấy chán lắm cụ ạ , nhân viên thì cũng không được nhiệt tình , em cũng từng đặt xe ở đó, vào cửa hàng thì hỏi đúng 1 câu: anh có việc gì không , hỏi có xe chưa thì ngước mặt lên: chắc chưa anh ạ , rồi lại bơ điên luôn, làm ầm lên thì có những câu nó chả buồn đáp lại. Sau vụ đặt xe này nên cạch Xuân Cầu ra thì hơn. Em vào topcom thấy nhân viên tiếp rất chu đáo và vui vẻ
Công nhận với các cụ, Xuân Cầu khệnh dã man, ức chế, em gọi cho Topcom Cát Linh hỏi vớ vẩn thôi, mà các em í còn rất nhiệt tình tư vấn, dễ thương lắm!

4/1 Xuân Cầu - Bà Triệu. Mình thì ko thế "đanh đá" như mợ Pink nên ko hối thúc tụi nó nhiều. Đến h vẫn ko thấy nó thèm gọi điện xin lỗi hoặc hẹn chính xác 1 câu gì :|. Thôi mai đành qua đấy làm ầm lên vậy :))
Vâng, cụ cứ đến làm ầm lên cho em, kiểu gì cũng có xe ạ. Hôm qua lúc e đến, có thằng cha đến, chỉ cái xe Lib VN ở Xuân Cầu Bà Triệu: "Anh lấy xe này" "Anh ơi, giờ chưa có hàng, phải đặt trước anh ạ" "Ôi xời, xe này thiếu gì, sao phải đặt", giọng khệnh dã man. Em nghe bực mình (vì mình đợi mãi mới có), em bảo "Vâng, đúng rồi anh ạ, việc gì phải đặt, ra phố Huế nhiều lắm. Em dại thì e mới đặt trước thôi!" Lão í te tẩy "Đấy, cô này còn nói thế mà" =)) :">

pink_lady

Xe tải
Hôm nay em đã test thử em Lib trắng của em...từ nhà đến Công ty (9km). Về máy móc thì nói thật là em ko biết, test em nó bằng 3 đoạn tắc đường tổng cộng khoảng 1km, thấy ko chết máy lần nào, thế là...ổn đối với em.

Cơ mà công nhận ngồi xe này...ê mông quá. Ko hiểu do yên cứng, hay hậu quả của việc hwa ngồi ghế nhựa nhiều quá, 5 tiếng ngồi đợi dán xe + 2 tiếng ăn đồ nướng @__@

Thứ 2 đi xe này đau...đầu gối quá! :(( Dù em dù đã ngồi lùi ra sau (ko quen lắm), nhưng chân em cứ bị va vào cái inốc mở cốp trước í, đau ơi là đau. Em dự là đi xe này 1 thời gian chắc tím hết cả 2 đầu gối mất :((

Chỉnh sửa cuối:

Mr.KC

Xe tải
Website
www.facebook.com
Vâng, cụ cứ đến làm ầm lên cho em, kiểu gì cũng có xe ạ. Hôm qua lúc e đến, có thằng cha đến, chỉ cái xe Lib VN ở Xuân Cầu Bà Triệu: "Anh lấy xe này" "Anh ơi, giờ chưa có hàng, phải đặt trước anh ạ" "Ôi xời, xe này thiếu gì, sao phải đặt", giọng khệnh dã man. Em nghe bực mình (vì mình đợi mãi mới có), em bảo "Vâng, đúng rồi anh ạ, việc gì phải đặt, ra phố Huế nhiều lắm. Em dại thì e mới đặt trước thôi!" Lão í te tẩy "Đấy, cô này còn nói thế mà" =)) :">
Mợ vui tính nhể =))
Mợ Show lên đi cho mọi ng thưởng thức ;;)

winnie_kool

Xe tăng
đanh đá cá mè + chua ngoa + ghê gớm qá mợ già ơi 8-} 8-}

pink_lady

Xe tải
Mợ Show lên đi cho mọi ng thưởng thức ;;)
Hì hì, hôm qua 9h tối em mới dán xe xong. Lúc í còn chưa ăn...sáng (vì bận nhiều việc lung tung cả ngày) nên chưa có thời gian chụp ảnh. Để hôm nào e nhờ bạn chụp rồi post nhé. Có cần...mẫu hem? :))

đanh đá cá mè + chua ngoa + ghê gớm qá mợ già ơi 8-} 8-}
Em bình thường mà, toàn bị bắt nạt thôi :P Tại nghe ông í nói chối quá, nên bực í. Mình đã đặt niềm tin nhầm chỗ (Xuân Cầu), mòn mỏi đợi chờ cả tháng giời, giờ nghe thằng cha giời ơi í phán như trên giời rơi xuống í ko ngứa miệng mới lạ.

AliHieu

Xe buýt
Giờ cũng chỉ hy vọng cuối tháng này ae nào đã đặt xe thì được lấy là tốt rồi :)

sai911

Xe đạp
Vừa hỏi topcom em nhân viên rất dễ thương bảo là về được có mấy xe em bên em trả khách đặt trước rồi, anh cứ yên tâm có xe em gọi........nhưng sao mình thấy chờ đợi lâu quá :))

changhemay

Xe hơi
Em vừa đi học về qua phố Huế thấy có 2 em màu trắng:)).TC KT hẹn em cuối tuần,chả biết thế nào:-s

cupheu

Xe tăng
Hôm nay em đã test thử em Lib trắng của em...từ nhà đến Công ty (9km). Về máy móc thì nói thật là em ko biết, test em nó bằng 3 đoạn tắc đường tổng cộng khoảng 1km, thấy ko chết máy lần nào, thế là...ổn đối với em.

Cơ mà công nhận ngồi xe này...ê mông quá. Ko hiểu do yên cứng, hay hậu quả của việc hwa ngồi ghế nhựa nhiều quá, 5 tiếng ngồi đợi dán xe + 2 tiếng ăn đồ nướng @__@

Thứ 2 đi xe này đau...đầu gối quá! :(( Dù em dù đã ngồi lùi ra sau (ko quen lắm), nhưng chân em cứ bị va vào cái inốc mở cốp trước í, đau ơi là đau. Em dự là đi xe này 1 thời gian chắc tím hết cả 2 đầu gối mất :((
Mùa hè mà mợ đi ntn thỳ hỏng hết cả chân dài,đầu gối mợ tím như thế ngta lại tưởng mợ bị làm sao ... ;;)

binhdan1986

Xe tải
Em thay yên rùi...ngối khác hẳn...cao lên...êm hơn...phê hơn :))...vừa đi lượn hồ về :P

cuongruoi

Xe máy
Có đợt xe mới về có khác... tần suất gặp Li ie trên đừong cao hẳn :)) hầm để xe cty tự dưng xuất hiện thêm 2 em Li ie trắng ngay cạnh chỗ mình để :))

binhdan1986

Xe tải
Sau khi thay yên + tay xách + ốp bô...em thấy vành có thì thay kô cũng chẳng vấn đề gì...thích thì đi sơn vành như bác ccd( chưa thấy bác ý post ảnh em nó)...:D...có điều kiện ship ốp bô vào trong nam mạ crom sáng choang cho nó máu,chẳng sợ bị xỉn như ốp nhập bây h` 8->...
Tiện thể cho em hỏi có bác nào bít chỗ mạ crom ở ngoài bắc kô nhỉ :-/

kevin93

Xe tải
Sau khi thay yên + tay xách + ốp bô...em thấy vành có thì thay kô cũng chẳng vấn đề gì...thích thì đi sơn vành như bác ccd( chưa thấy bác ý post ảnh em nó)...:D...có điều kiện ship ốp bô vào trong nam mạ crom sáng choang cho nó máu,chẳng sợ bị xỉn như ốp nhập bây h` 8->...
Tiện thể cho em hỏi có bác nào bít chỗ mạ crom ở ngoài bắc kô nhỉ :-/
vành đen chả nuột lắm à b-)

nanhtrang87

Xe đạp
Cho hỏi dán xe ở đâu thì đẹp nhỉ? Mới lấy e li hum qua nhưng chưa dán gì cả.

tongtoan82

Xe tải

Mợ này bị tím đầu gối kiểu như bị quỳ hả? :)

tongtoan82

Xe tải
Vừa hỏi topcom em nhân viên rất dễ thương bảo là về được có mấy xe em bên em trả khách đặt trước rồi, anh cứ yên tâm có xe em gọi........nhưng sao mình thấy chờ đợi lâu quá :))
Mình cũng bị tình trạng tương tự.:)) lại cố chờ vậy.